[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

Cá nhân e đồng ý với cụ, giá Gele bây h cao hơn năm ngoái nhưng vẫn rất hợp ví. Ai có lô nhỏ giá < 25 báo e để e mua thêm . E vẫn thích Gele C đó.
Em là thằng đi săn lung lục tung cả sới hà nội này lên, cũng chưa thấy thằng nao rẻ mà đẹp như thằng này. Hỏi đất DA nằm trên địa bàn quân thì mèng mèng cũng phải 30 trở lên rồi, còn so sánh trên trục đuờng hiện có 3,5 văn phú 50, spendoner cũng 40, còn so với lk An hưng cũng 35-40 An phú shop 40, flc 38, mà đây là quanh khu rẻ nhất so với hà nội đấy. Còn bitexco nguyễn xuyển giá nó chả đắt gần muời lần, dt 75m giá 16ti.
Thanh hà rẻ rách giờ cũng con cao hơn, thì hỏi các cụ ở đâu tầm 5 tỉ có lựa chọn hợn.
Cứ nó phét, các cụ thông cảm em là em cứ nói thật, hay xuống lũng lô đuờng 32
Hud vân canh rách lát tồi tần giờ còn 40 kìa các cụ

haitac2001

Xe tải
Em là thằng đi săn lung lục tung cả sới hà nội này lên, cũng chưa thấy thằng nao rẻ mà đẹp như thằng này. Hỏi đất DA nằm trên địa bàn quân thì mèng mèng cũng phải 30 trở lên rồi, còn so sánh trên trục đuờng hiện có 3,5 văn phú 50, spendoner cũng 40, còn so với lk An hưng cũng 35-40 An phú shop 40, flc 38, mà đây là quanh khu rẻ nhất so với hà nội đấy. Còn bitexco nguyễn xuyển giá nó chả đắt gần muời lần, dt 75m giá 16ti.
Thanh hà rẻ rách giờ cũng con cao hơn, thì hỏi các cụ ở đâu tầm 5 tỉ có lựa chọn hợn.
Quá chuẩn , vote cụ 5 ly nhưng mod ko cho :(

Vinvision

Xe điện
Cụ có vẻ bức xúc nhưng cụ nói thật.
Riêng geleximco với giá là điểm kỳ vọng sẽ là 38 đên 40. Còn duới giá này thì quá là rẻ rôi. Bác nào có nhu cầu mua ở đây là lựa chọn cho cơ hội cuối cùng với những ai mong muốn sở huu đất nền dự án.
Chúc các cụ có một cái nhìn thông minh

haitac2001

Xe tải
Cụ có vẻ bức xúc nhưng cụ nói thật.
Riêng geleximco với giá là điểm kỳ vọng sẽ là 38 đên 40. Còn duới giá này thì quá là rẻ rôi. Bác nào có nhu cầu mua ở đây là lựa chọn cho cơ hội cuối cùng với những ai mong muốn sở huu đất nền dự án.
Chúc các cụ có một cái nhìn thông minh
Thực ra lỗi này cũng do chủ đầu tư không triển khai nhanh dự án thôi cụ ạ , chứ xuất phát điểm gele còn cao hơn Văn phú , sau thời gian bị treo để điều chỉnh quy hoạch khớp nối và tiến độ khởi động lại cũng chậm nên nó xuống dốc không phanh

bill1605

Xe máy
Thực ra lỗi này cũng do chủ đầu tư không triển khai nhanh dự án thôi cụ ạ , chứ xuất phát điểm gele còn cao hơn Văn phú , sau thời gian bị treo để điều chỉnh quy hoạch khớp nối và tiến độ khởi động lại cũng chậm nên nó xuống dốc không phanh

Chính thế nên mới có giá này. Lúc sốt bạn e mua gele > 60 lô thường đó ạ. Nên giá này còn< 50% của lúc sốt thui. Em mua chả thấy lăn tăn gì, còn đang muốn mua nữa đó ạ.

Nhà e tính chán rùi, cái CC ở gele bây h giá 20 đó, mà đất lk giá như bây h thì mua lk lợi hơn.

Ko biết cc đầu tư thì tính ntn, chứ ở thì < 30 là mua đc. Vì đất là 2.3+ xây thô 1.1+ hoàn thiện = 4- 4.5 là quá đẹp cho 1 nhà lk rùi. Chứ < 5 tỏi mà đòi mua nhà liền kề, đường thông thoáng, ô tô vào tận nhà thì khó lắm. E cũng tìm chán rùi.

Giá mà có 10 tỏi thì kiếm dễ hơn ak

v.pham

Xe đạp
Các cụ đanh đá thế , ko biết các cụ ôm nhiều ko chứ em nghĩ là các cụ muốn bán nhiều hơn, muốn mua thì ko ai bức xúc và khen rẻ thế đâu.

thanhnt12

Xe hơi
Cá nhân e đồng ý với cụ, giá Gele bây h cao hơn năm ngoái nhưng vẫn rất hợp ví. Ai có lô nhỏ giá < 25 báo e để e mua thêm . E vẫn thích Gele C đó.
em cũng thích lô nhỏ giống cụ nhưng bây giờ qua môi giới bị hét giá cao quá chưa mua được :)

haitac2001

Xe tải
Các cụ đanh đá thế , ko biết các cụ ôm nhiều ko chứ em nghĩ là các cụ muốn bán nhiều hơn, muốn mua thì ko ai bức xúc và khen rẻ thế đâu.
Không có ai đanh đá ở đây cả cụ ơi , mỗi người chia sẻ ý kiến để thấy con đường chúng ta đi dù mua ở hay mua đầu tư là đúng hướng thì không có gì sai trái cả , hy vọng sau này đều là hàng xóm tốt của nhau

Sao cụ lại bảo em đanh đá. Em nói rất thật. Vì em nghe cái câu là trên cái giá 5 tỉ bao hoàn thiện thì có quá nhiều lựa chọn của các cụ, em nghe nó hơi có mùi, thực tế em có căn bt để ở thôi, em còn muốn gom tiền mua thêm căn nữa để rành. Con cụ nao bao giá 23 là bình thuờng thì nhuợng lại cho em bất kì lúc nào em cũng xuống tiền cho luôn

Minh2007

Xe hơi
Sao cụ lại bảo em đanh đá. Em nói rất thật. Vì em nghe cái câu là trên cái giá 5 tỉ bao hoàn thiện thì có quá nhiều lựa chọn của các cụ, em nghe nó hơi có mùi, thực tế em có căn bt để ở thôi, em còn muốn gom tiền mua thêm căn nữa để rành. Con cụ nao bao giá 23 là bình thuờng thì nhuợng lại cho em bất kì lúc nào em cũng xuống tiền cho luôn
Cụ thông cảm, cụ ấy mới lập nick. Đọc mấy bình luận của cụ ấy là biết vị rồi.

nganvitga

Xe tăng
Cháu mua khu D năm ngoái cũng thấy rẻ, giờ chả biết giá rổ thế nào cơ mà lãi dưới 1 củ là cháu không bán

v.pham

Xe đạp
Cụ thông cảm, cụ ấy mới lập nick. Đọc mấy bình luận của cụ ấy là biết vị rồi.
Em ko nhầm thì em lập nick trước cụ 4 năm ạ, và lập trước cụ jame 6 năm ạ, em nghĩ diễn đàn thì mỗi người đều nói nên quan điểm, suy nghĩ của mình. Sorry nếu em nói có gì ko fai với các cụ nhé

Vinvision

Xe điện
Em ko nhầm thì em lập nick trước cụ 4 năm ạ, và lập trước cụ jame 6 năm ạ, em nghĩ diễn đàn thì mỗi người đều nói nên quan điểm, suy nghĩ của mình. Sorry nếu em nói có gì ko fai với các cụ nhé

Cụ ko có lỗi gì ở đây cả. AE mình chỉ là tranh luận mà thôi. Đúng là mỗi người một ý kiến thật. Cụ nói cũng đúng với ý nghĩ của cụ, cụ james nói cũng đúng với cái ý của cụ ây, và ý cụ ấy chỉ muốn cho chúng ta nhìn nhận sâu rộng ra mà thôi. Chứ ko phải các cụ ấy nói thế để bán hàng ra đâu cụ. Trên nay ai là dân đt ai là người mua ở mình cũng có thể cảm nhận đuợc.

fine_thanks

Xe điện
Cụ ko có lỗi gì ở đây cả. AE mình chỉ là tranh luận mà thôi. Đúng là mỗi người một ý kiến thật. Cụ nói cũng đúng với ý nghĩ của cụ, cụ james nói cũng đúng với cái ý của cụ ây, và ý cụ ấy chỉ muốn cho chúng ta nhìn nhận sâu rộng ra mà thôi. Chứ ko phải các cụ ấy nói thế để bán hàng ra đâu cụ. Trên nay ai là dân đt ai là người mua ở mình cũng có thể cảm nhận đuợc.

Tự dưng có cái ô văng nghiêng nghiêng nhìn nhà cứ tù tù cụ nhỉ. Theo em bỏ đi thoáng nhà hơn.

Vinvision

Xe điện
Tự dưng có cái ô văng nghiêng nghiêng nhìn nhà cứ tù tù cụ nhỉ. Theo em bỏ đi thoáng nhà hơn.
HiHi. Cả khu geleximco em thích nhất mẫu BT đơn lập và mẫu này + thêm mẫu shop LTT đó cụ ạ. dt 160 của gele em đánh giá rất cao về công năng sử dụng và thiết kế của cái nhà

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Các cụ cứ gay gắt với nhau làm giề, diễn đàn là mở và ai cũng có thể nói hoặc khoác cho mình một cái vỏ khác đều có lý do riêng của từng người. Trước hết cháu có ý kiến:
1/ Chúc các bạn sale mua bán liên tục , công việc tất bật kiếm phí; khi thị trường nóng và cơn điên loạn nổi lên thì cọc cạch các kiểu, kiếm khách bán kiếm lời hoặc ăn kênh giá mua/bán là chính, phí là phụ nhưng vẫn cố gắng tận thu nhé.
2/ Chúc mừng các bác đầu tư đã chốt lãi thành công; bác nào nhiều hàng lựa thời điểm ra dần bảo đảm hiệu quả cao nhất, trong quá trình này vẫn có thể nhập thêm lô rẻ và bán ngay cho khách khi vẫn nhìn thấy xu thế;
3/ Chúc các bác đầu tư đã thoát hết hàng lại muốn ăn vòng nữa hoặc bác nào vào sau, đến muộn, muốn tìm kiếm cơ hội trong xu thế này vẫn cá kiếm được chứ không phải là người sau cùng.

Đấy, cháu nói nhanh cho nó vuông 99% chúng ta tham gia vào thớt này/diễn đàn này là 1-3. Còn nói thật với các cụ chứ đã xác định là mua để ở thì vào diễn đàn tranh luận xu thế, giá lên hay xuống, ... làm gì vì mua để ở mà có bán chác gì đâu mà phải xoắn :)):)):))

Vinvision

Xe điện

Đây là thiết kế của nó ạ