Hoi ve lac 1.6

Lacetti EX

Xe đạp
các pro cho mình hỏi câu hỏi hơi ngu là, chiếc lac of mình mới mua. khi mở chìa khóa thì mình nghe tiếng zi xè xè khoảng 2 zay là hết. đó là hiện tượng zi, mình định gắn thêm đầu đĩa hiệu pioneer, các bạn thấy hiệu đó có ổn kô, nếu kô thì hiệu nào là ổn.
mình là newbie, cũng là tài mới nên chưa có kinh nghiệm về xe nhiều. mong chỉ zup:)

Chỉnh sửa cuối:

thichthethao

Xe đạp
Bác yên tâm, xe em cũng thế. Theo em, do xăng phun điện tử nên mở chìa khóa kim xăng chạy. Ý kiến của các bác thế nào?

ducan

Xe tăng
Bác yên tâm, xe em cũng thế. Theo em, do xăng phun điện tử nên mở chìa khóa kim xăng chạy. Ý kiến của các bác thế nào?
ý kiến của em là chả thế nào cả , xe em cũng chẳng để ý nó zè zè cái gì , cứ ngoáy cái chìa là nó nổ .....thế thôi

haind

Xe buýt
các pro cho mình hỏi câu hỏi hơi ngu là, chiếc lac of mình mới mua. khi mở chìa khóa thì mình nghe tiếng zi xè xè khoảng 2 zay là hết. đó là hiện tượng zi, mình định gắn thêm đầu đĩa hiệu pioneer, các bạn thấy hiệu đó có ổn kô, nếu kô thì hiệu nào là ổn.
mình là newbie, cũng là tài mới nên chưa có kinh nghiệm về xe nhiều. mong chỉ zup:)
Theo em thì khôgn nên mua pioneer, cái giá rẻ 4-5 triệu thì chất lượng không chấp nhận được. Cái ngon thì giá cỡ hơn 20 triệu chắc bác cũng không chấp nhận được. Làm cái caska hoặc skypine cho lành bác ạ

Lacetti EX

Xe đạp
Theo em thì khôgn nên mua pioneer, cái giá rẻ 4-5 triệu thì chất lượng không chấp nhận được. Cái ngon thì giá cỡ hơn 20 triệu chắc bác cũng không chấp nhận được. Làm cái caska hoặc skypine cho lành bác ạ
mình chỉ muốn 1 đầu đĩa đơn giản để nghe nhạc thôi. kô cần phải xem phim. mình đã hỏi thử 1.750.000, giá này được kô hả các bạn. với za này thì liệu đồ có đúng kô, hay là đồ lụi?
các bạn cho mình hỏi thêm là cái đầu radio của mình sao nó cứ chớp cái đèn đỏ hoài, ngay cả khi mình tắt máy lấy chìa khóa ra ngoài rồi mà vẫn chớp. lúc lấy xe từ hãng về thì kô có hiện tượng này, mong các bạn zup mình khắc phục

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
mình chỉ muốn 1 đầu đĩa đơn giản để nghe nhạc thôi. kô cần phải xem phim. mình đã hỏi thử 1.750.000, giá này được kô hả các bạn. với za này thì liệu đồ có đúng kô, hay là đồ lụi?
Em cũng đi LAC, lắp Pioneer giá same như của Bác, ngon choét, em thề (b)

Lacetti EX

Xe đạp
nước nhiệt trong hãng là loại màu đỏ, mình muốn đổ loại màu xanh vào được kô các bạn.

Lacetti EX

Xe đạp
Từ tháng 11/2007 đến giờ, vẫn ngon choét
vậy chắc mình phải làm 1 cái để nghe nhạc mới được, chứ cái đầu băng cho theo xe chả biết mua băng ở đâu đề nghe nữa, bó tay:77:
các bác pro về độ xe thì chỉ mình chổ để thay cái logo daewoo thành chovelet ờ trước vào sau với, mình ơ gần tphcm.

Chỉnh sửa cuối:

haind

Xe buýt
các bạn cho mình hỏi thêm là cái đầu radio của mình sao nó cứ chớp cái đèn đỏ hoài, ngay cả khi mình tắt máy lấy chìa khóa ra ngoài rồi mà vẫn chớp. lúc lấy xe từ hãng về thì kô có hiện tượng này, mong các bạn zup mình khắc phục
Xe em lúc mới lấy về cũng bị thế. Nghe nói là đèn chớp chớp của hệ thống chống trộm bác ợ.
Sau này thay cái đầu skypine vào thì hết chớp

Xi dau

Xe tải

Xi dau

Xe tải
vậy chắc mình phải làm 1 cái để nghe nhạc mới được, chứ cái đầu băng cho theo xe chả biết mua băng ở đâu đề nghe nữa, bó tay:77:
các bác pro về độ xe thì chỉ mình chổ để thay cái logo daewoo thành chovelet ờ trước vào sau với, mình ơ gần tphcm.
bác mua cái tẩu nhạc hay hơn, đi đường xóc cũng nghe ngon choẹt

Lacetti EX

Xe đạp
xe hãng đem về nước nhiệt nó màu đỏ, sau này mình chăm loại màu xanh vào có được kô mấy bác?

Xi dau

Xe tải
ba này vào chẳng zúp đỡ được zì hết mà toàn chọc ghẹo, rãnh ghê8o|
em nói thật, nếu bác chỉ gắn ổ CD thì tốt hơn bác mua cái tẩu nghe nhạc dung lượng 1G, giá 200K/1cái. Bác có thể nghe mệt nghỉ. Nếu bác muốn nghe nhiều thể loại nhạc, bác có thể nhiều cái để nghe, giá rẻ như bèo lun

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
em nói thật, nếu bác chỉ gắn ổ CD thì tốt hơn bác mua cái tẩu nghe nhạc dung lượng 1G, giá 200K/1cái. Bác có thể nghe mệt nghỉ. Nếu bác muốn nghe nhiều thể loại nhạc, bác có thể nhiều cái để nghe, giá rẻ như bèo lun
Cụ Lac ko hiểu cái tẩu nhạc đâu, cụ Xì dau phải giải thích rõ hơn thì mới hiểu dc.
Ngày trc em cũng đùng cái này rẻ bèo khoãng trên dưới 1tr cấm vào nguần chổ châm tẩu thuốc, phát dựa trên truyền tín hiệu sóng FM dùng cũng tạm, nge chán lại up thay bài mới. Dùng cái này ngon mà quan trọng vẫn giữ được cái đầu Ra Cats nguyên bản(vài chục năm nữa thành đồ hiếm đấy!):21::21::21::21:

Meo Thamlam

Xe lăn
Xì dầu nói đúng đới. Từ xưa đến nay đối với bạn bè Xì Dầu luôn nói thật. Riêng Gấu và Bồ hắn toàn nói dối:21:

Lacetti EX

Xe đạp
"tẩu nhạc" là zi? e là dân miền nam nên có nhiều từ e kô hiểu. mong các bác giải thích rỏ hơn cho e hiểu, có phải là cái mp3 kô.