Hỏi về mua piaggio mới. Gấp gấp

divangcuoctinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
bẩm các cụ cháu đã mua đc xe. LXV màu be, ở Topcom Khâm Thiên. 122,8tr = giá PX. Chỉ đc km khung inox ko đc hưởng thêm chương trình 3tr kia. Thảm caosu mua riêng 500k.
Lốp sava slovenia. Acquy nước ạ. Lát về nhà em up ảnh hầu các cụ..

Thangbvtc

Xe máy
Em cũng giống bác chưa hiểu gì

Tuần trước suốt ngày dô bên sh nội, định lấy con sh 2012 125 cho bà xã đi, cân nhắc mãi, cũng ra Kuongngan xem nhưng xét lại nếu mình là đàn ông đi sh thì tuyệt, gầm cao máy thoáng đi rất sướng. Nhưng bà xã là con gái, kiểu gì cũng thích fashion một tí nên sáng nay em xúc con LX 125 ie 3v, giá đúng niêm yết, nhân viên nhiệt tình, lắp theo cái bảo vệ 900k, bọc cái yên màu nâu 200k, đăng ký đăng keo nữa bọn nó báo giá hơn 70, chờ mai kia lấy biển thì đi, vợ và bố vợ đi thử chứ em chưa đi nên không biết chất lượng ra sao, máy móc mới thế nào? hỏi vợ thì nói là máy em, rất thích.

divangcuoctinh

Xe tải
vâng, cảm nhận của em sau khi đi thử khoảng 5km là máy đề êm ru, đi cũng êm, xe chưa đkí (showroom hẹn 1tuần lấy giấy tờ HQ) cứ dừng đèn đỏ là mấy chị em đứng gần cũng liếc sang(em thề là thật). Nhưng thằng bạn em nó bảo con LX việt của chị dâu nó khoảng năm đầu đi cũng êm, sướng nhưng giờ kêu to, hỏng vặt và ăn xăng khủng lắm. Em bảo chắc ko biết bảo dưỡng thường xuyên thôi, chứ vào tay tao chăm thì chắc sẽ ngon thôi.
À em đang có lăn tăn cái chân chống phụ, khi dựng phải để nó chạm xuống đất r mới nhấc chân ra đc. Chỉ cần nắm tay xách dựng xe đứng thẳng lên là nó tự bật lên ngay, tưởng an toàn vì ko thể quên gạt nhưng chính thế ko an toàn vì mình biết ko sao chứ người ko biết (bảo vệ bãi gửi, bạn bè mượn) dễ làm đổ lắm. Cụ nào đi xe này r tư vấn em chỉnh tnào cho giống xe bt vs ạ.

soncc1984

Xe đạp
cách đây 2 năm bà xã mua con LX150 nhập, đi được 1 năm là ... mọi thứ tã nhanh quá mà uống xăng thì như rồng uống nước, xe nặngm, đề kêu to. Hồi đó mua vì bà xã thích cái dáng xe của nó đẹp. Về sau bán đi bà xã mừng vui như tết cứ như đẩy được gánh nợ. Có lẽ sau lần đó bà xã có ác cảm với piago này. Giờ thì thiết thực hơn, bà xã chọn mua lead chỉ vì mỗi cái cốp to, đựng được nhiều đồ.

neardarling

Xe tải
Ủn lên hộ cụ nè.
Up ảnh cho anh em xem với.
Quái lạ là em mua chẳng có cái khuyến mãi gì hết trơn.
Chỉ có cái xác con xe và....đi về.

divangcuoctinh

Xe tải
Ủn lên hộ cụ nè.
Up ảnh cho anh em xem với.
Quái lạ là em mua chẳng có cái khuyến mãi gì hết trơn.
Chỉ có cái xác con xe và....đi về.
ảnh ở trang 1 đấy cụ. Chiều qua em vừa phải mang xe ra 89 Lê Duẩn chế chân chống phụ mất 70k.

Gravita2304

Xe tăng
vâng, cảm nhận của em sau khi đi thử khoảng 5km là máy đề êm ru, đi cũng êm, xe chưa đkí (showroom hẹn 1tuần lấy giấy tờ HQ) cứ dừng đèn đỏ là mấy chị em đứng gần cũng liếc sang(em thề là thật). Nhưng thằng bạn em nó bảo con LX việt của chị dâu nó khoảng năm đầu đi cũng êm, sướng nhưng giờ kêu to, hỏng vặt và ăn xăng khủng lắm. Em bảo chắc ko biết bảo dưỡng thường xuyên thôi, chứ vào tay tao chăm thì chắc sẽ ngon thôi.
À em đang có lăn tăn cái chân chống phụ, khi dựng phải để nó chạm xuống đất r mới nhấc chân ra đc. Chỉ cần nắm tay xách dựng xe đứng thẳng lên là nó tự bật lên ngay, tưởng an toàn vì ko thể quên gạt nhưng chính thế ko an toàn vì mình biết ko sao chứ người ko biết (bảo vệ bãi gửi, bạn bè mượn) dễ làm đổ lắm. Cụ nào đi xe này r tư vấn em chỉnh tnào cho giống xe bt vs ạ.
Khéo giữ hơn khéo sắm cụ ợ, cụ cứ bảo dưỡng em nó chu đáo là ngon lành cành đào thôi. Và quan trọng là đừng nghe các thợ vẽ. Có lần em đem xe gấu đi bảo dưỡng thấy chạy qua gờ giảm tốc có vẻ sàng bánh sau, hỏi tụi nhân viên sao thế, tụi nó bảo phải thay bố nồi. Tiên sư chúng nó, liên quan gì đến tốc độ, độ bốc đâu mà phải thay bố, xe mới chạy hơn mới 1k đòi thay bố nồi ghê chứ.

Chỉnh sửa cuối:

zakumi11

Xe hơi
em lại thích lx kêu to, bây giờ cái 3van mới kêu nhỏ quá, mất hết cả chất Vespa

neardarling

Xe tải
ảnh ở trang 1 đấy cụ. Chiều qua em vừa phải mang xe ra 89 Lê Duẩn chế chân chống phụ mất 70k.
Đúng là cái chân chống nó yếu và S tiếp xúc quá nho3 phải không cụ?
Chính vì vậy mà xe em đang dựng ở dốc dốc té sầm xuống.Móp hết thằng bé

KhieuDauDo

Xe điện
Bên piageo đang có chương trình km cho xe Primavera đó cụ ,cụ ra hỏi thử xem

hienabby

Xe máy
bẩm các cụ cháu đã mua đc xe. LXV màu be, ở Topcom Khâm Thiên. 122,8tr = giá PX. Chỉ đc km khung inox ko đc hưởng thêm chương trình 3tr kia. Thảm caosu mua riêng 500k.
Lốp sava slovenia. Acquy nước ạ. Lát về nhà em up ảnh hầu các cụ..
Ủa thảm mà đắt vậy ạ, e tưởng kèm cả với khung inox chứ ạ :-ss

Phú Bin

Xe hơi
mua xe cụ cả trả giá với sale nhiệt tình ạ. dòng piaggio cũng k bị làm giá như honda