Hỏi về nâng cấp hệ thống giải trí Elantra Sport 2018

Nam Hải 2607

Đi bộ
Chào các cụ các mợ. Nhà em đang dùng Elantra Sport 2018, trước có mạnh mồm đánh giá cái khoản giải trí của Elantra là quá ổn. Sau 4 tháng sử dụng mới biết nó ứ ổn chút nào ạ.
Vấn đề là ở cái màn hình giải trí đa thông tin nó đụt, đụt một cách khó chịu.
1. App phản hồi quá chậm, bấm vài phát mới nhận :v
2. Map Huyndai tự làm có đầu tư lắm đấy nhưng nhiều lúc tìm điểm đến rồi dẫn đường thì đụt không tả nổi.
3. Chỉ kết nối được qua... bluetooth. Mà kết nối xong chỉ nghe gọi, đọc nhạc :v nói chung quá chán ạ.
Đánh giá của em về cái màn hình này là thua mấy con màn hình android tàu 5-7tr. Em có tìm thông tin thì Elantra bản Mẽo có Apple Cả và Android Auto, nhưng về VN thì bị anh Thành Công cắt mệ đi. Mà tìm cách nâng cấp thì ứ có.
Có cụ nào biết cách nâng cấp cái hệ thống như bản Mỹ (hình ảnh) ko ạ? Cho em thỉnh giáo với.
P/s: Các cụ cho em hỏi cách sử dụng cruiseconctrol con Elantra này với ạ. Em khong set nổi :3

CongltCE

Xe đạp
Hóng gió đông

ndpc

Xe hơi
Bài cũ rồi nhưng e vẫn moi lên cho cụ nào cần. E tự đặt mua và thay màn của mẽo.

Tiện đây có cụ nào cần màn cũ theo xe thì PM e nhé, xe 2.0 2018.

Chỉnh sửa cuối:

mrpopocom

Xe hơi
Bài cũ rồi nhưng e vẫn moi lên cho cụ nào cần. E tự đặt mua và thay màn của mẽo.

Tiện đây có cụ nào cần màn cũ theo xe thì PM e nhé, xe 2.0 2018.
Cụ ơi cái maps sẵn có thì có hiển thị tốc độ tối đa lúc đi đường trường khá tiện, nếu sang màn này thì dùng cái j để được thế à cụ, thx cụ

ndpc

Xe hơi
Cụ ơi cái maps sẵn có thì có hiển thị tốc độ tối đa lúc đi đường trường khá tiện, nếu sang màn này thì dùng cái j để được thế à cụ, thx cụ
Mất cái lọ để dc cái chai thôi cụ;