Đánh giá Hỏi về Pajero Sport máy dầu 2018 ( động cơ mivec ) vs everet

terwa

Xe tăng
em thì thấy con ev mấy số đầu nó giật quá, cái này mà đi phố nhiều khó chịu lắm, nhất là người ngồi sau

ĐangQuang29

Xe đạp
Trùng quán xã yên thường huyện gia lâm TP hà nội
Khá ổn, cụ lên đki lái thử là rõ nhất, trước em cũng bất ngờ về độ êm và vọt của triton mivec nên chốt luôn. Nói chung sau 2,5 năm xài em vẫn chưa chê gì cả, sau gia đình thêm thành viên thì muốn đổi suv 7 chỗ cho rộng rãi.
Em đã ngồi sau lái. Lấy xe lần đầu nên có lái cũng ko cảm nhận và so sánh đc cụ ạ. Đang lăn tăn bản dầu và bản xăng và đợi bản 2020 xem thế nào.

terwa

Xe tăng
Ev e thấy khen ghê đấy cụ. Cụ thấy ev và ps dầu con nào hơn ạ
tiếc là e chưa dc chạy ps cụ ạ. Em chỉ chạy ev thôi. Cái đáng giá nhất của ev là tay lái điện, vợ cả nhà cụ mà có chạy chung thì sẽ thích, nó nhẹ như mấy con 4 chỗ

Tienta.kts

Xe đạp
Cụ nào xác định mua em này chờ 1 vài tháng nữa xe mới ra, nếu có điều kiện múc luôn fom mới 2020, còn ko mua con fom hiện tại giá sẽ lại rất hợp lý. Em đi mivec thời gian khá lâu, nhận định xe động cơ hộp số tuyệt vời, xe êm ái ổn định, vì là suv cao, háng hơi nhỏ nên cua ghắt hơi bồng bềnh. Nếu so với Fotuner, EVE...thì theo em nhận định quá ngon trong tầm giá. Mit ít người đi, nhưng nếu đã có đủ thời gian trải nghiệm, nhất là máy dầu mivec thì em nghĩ khó có thể chuyển sang loại khác, còn vì sao khó thì chắc các bác đã từng đi máy mivec sẽ hiểu rõ nhất...

ĐangQuang29

Xe đạp
Trùng quán xã yên thường huyện gia lâm TP hà nội
Cụ nào xác định mua em này chờ 1 vài tháng nữa xe mới ra, nếu có điều kiện múc luôn fom mới 2020, còn ko mua con fom hiện tại giá sẽ lại rất hợp lý. Em đi mivec thời gian khá lâu, nhận định xe động cơ hộp số tuyệt vời, xe êm ái ổn định, vì là suv cao, háng hơi nhỏ nên cua ghắt hơi bồng bềnh. Nếu so với Fotuner, EVE...thì theo em nhận định quá ngon trong tầm giá. Mit ít người đi, nhưng nếu đã có đủ thời gian trải nghiệm, nhất là máy dầu mivec thì em nghĩ khó có thể chuyển sang loại khác, còn vì sao khó thì chắc các bác đã từng đi máy mivec sẽ hiểu rõ nhất...
Hôm em ra cửa hàng chạy thử cùng ông anh. Ngồi hàng 2 xe cách âm khá tốt. Xuống xe lại ko để ý bên ngoài xe máy nổ có to ko? Cụ chạy nhiều cho em ít đánh giá vợi.

Tienta.kts

Xe đạp
Hôm em ra cửa hàng chạy thử cùng ông anh. Ngồi hàng 2 xe cách âm khá tốt. Xuống xe lại ko để ý bên ngoài xe máy nổ có to ko? Cụ chạy nhiều cho em ít đánh giá vợi.
Đứng ở ngoài thì nghe cũng như các máy dầu khác thôi, êm hơn chút xíu, đặc điểm lớn nhất của máy mivec là khi mới tăng ga lên động cơ nó ko gào như các xe máy dầu khác.

Cụ nào khu vực Nghệ An mua Pajero sport giá tốt có thể call/ Zali cho em : 0972 782 207 em Hiếu sale Mitsubishi Vinh