Thảo luận Hỏi về phuộc sau Ducati Monter.

Trộm Gương

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ nào đã và đang chạy Monster nhất là S4 cho em hỏi thụt sau có thể điều chỉnh cho mềm hoặc hạ thấp xuống 1 chút đc không ạ? Em chạy BMW R1150GS thấy thụt sau có núm vặn điều chỉnh độ cứng mà k biết Ducati có làm đc hay không :(
Tại em cao có 1m63, mấy hôm nữa đổi xe với ông bạn mà hơi ghê ghê :)) em chạy M8 ầm ầm còn S4 thì chưa thử :))

Gsngam

Xe buýt
con này yên thấp mà cụ, đã chạy được rgs mà sao lại sợ con này.

Gsngam

Xe buýt
từ r1150gs chuyển xuống con này là 1 bước thụt lùi đấy cụ. Xe xấu date sâu, màu sắc lòe loẹt, màu sơn thì có vẻ bị bạc đi tương đối rồi, ngoài ra các cụ nồi khô đú cả tỉ thì cứ xác định con xe nhiều tuổi như này thì đem về tha hồ mà chăm ạ.
Tất nhiên xe cụ date cũng sâu chả kém gì con này, nhưng mà xuống nake như thế này thì vẫn là không ổn.

Trộm Gương

Xe tải
Website
www.facebook.com
từ r1150gs chuyển xuống con này là 1 bước thụt lùi đấy cụ. Xe xấu date sâu, màu sắc lòe loẹt, màu sơn thì có vẻ bị bạc đi tương đối rồi, ngoài ra các cụ nồi khô đú cả tỉ thì cứ xác định con xe nhiều tuổi như này thì đem về tha hồ mà chăm ạ.
Tất nhiên xe cụ date cũng sâu chả kém gì con này, nhưng mà xuống nake như thế này thì vẫn là không ổn.
Chuẩn r cụ ơi, e chỉ đổi mượn mấy bữa thôi. Con này đánh giá về hình thức và chất thì còn ngon, vì mới chạy có 2v, bảo dưỡng định kỳ. Cảm giác chồm mạnh mẽ, rất lừa người đi :)) mà dòng Du nồi khô công nhận nghe tiếng khó chịu thật :))