Hỏi về Sachs Bike 125

congnong 2007

[Tịch thu bằng lái]
e này nhìn đẹp cá tính nhỉ...........k biết cốp có rộng không?

giangnt1886

Xe đạp
Trước Tết giá xe tăng cao mà em hỏi cũng chỉ có 37.5. Thế mà cụ bị hét 40 thì đúng là chắc trông mặt cụ "non" quá (em ko muốn dùng từ khác kẻo lại bị cho là xúc phạm cụ :D)
Theo ý kiến của em thì con xe đấy trông cũng được, kiểu dáng ngộ nghĩnh, đáng yêu. Chỉ sợ là nó hơi to cao so với 1 số người. Nếu gấu nhà cụ cũng to, khỏe thì khỏi phải nghĩ. Thích là nhích thôi

to.be

Xe buýt
thừa tiền mua con này

dylan_150cc

Xe hơi
cụ muốn nghe lời thật thì hơi khó nghe đấy ạ
nhưng mà nếu đã vào nước thích rồi thì "ko hối hận"

bokeoxe

Xe tải
bé nào xì tin dễ thương đi con này nhìn hay hay :x

PCX125

Xe đạp
Hôm nọ chỗ em làm có 1 chị chạy chiếc này đến, nhìn form đẹp lắm như chất lượng phụ tùng hơi ẹ, ốc, pô, rỉ sét tùm lum làm em cứ tưởng là xe nhãn hiệu Đức nhưng của Tung Của sản xuất :)) 40tr mà không có FI, làm mát bằng quạt gió thì giá đó cũng hơi chát các bác nhỉ.

jingjing

Xe đạp
thông số nói rằng bình xăng 6l, thế mà em đổ 70k đã đầy bình rùi. Xe made in China cụ ah.

PCX125

Xe đạp

jingjing

Xe đạp
Ơ thế em bói mò mà lại trúng à :))
Hờ, quảng cáo chỉ là quảng cáo, bác cứ mò ngược quảng cáo là trúng đấy ạ. Cơ mà thế lày thì các mợ nhà các cụ sợ chả dám mua nữa. Dưng mà, hê, đi cũng thích ạ, chỗ ngồi thoải mái, dễ điều khiển, không tốn xăng...

Pypy

Đi bộ
Em đang nghiên cứu con này. Ghét bọn Honda lắm. Nhưng anh xã cứ gàn vì sợ hỏng hóc thay thế phụ tùng ạ. Mà mỗi lần hỏng người đi sữa là hắn mà. Các bác cho ý kiến tiếp đi. Hay em chuyển sang Lead hoặc Bella... Em dáng hơi đẹp thôi ạ... Mong các bác chỉ giáo ạ...

phuongbase

Xe tải
Em đang nghiên cứu con này. Ghét bọn Honda lắm. Nhưng anh xã cứ gàn vì sợ hỏng hóc thay thế phụ tùng ạ. Mà mỗi lần hỏng người đi sữa là hắn mà. Các bác cho ý kiến tiếp đi. Hay em chuyển sang Lead hoặc Bella... Em dáng hơi đẹp thôi ạ... Mong các bác chỉ giáo ạ...
Kụ có thể đến đại lý chính thức của nó tham quan thử xem, em thấy một vài người đi rồi, nhìn cũng có cái hay của nó, đặc biệt là nữ nhìn ngộ nghĩnh lém. Chính hãng mà tiêu chuẩn Đức thì em nghĩ là yên tâm về máy móc (Đức là nước có công nghiệp cơ khí chính xác hàng đầu, máy móc nổi tiếng bền bỉ đó kụ)
http://www.autonet.com.vn/xemay/gioithieu/201105/Sachs-amici-Xe-la-cho-phai-nu-2050229/

dapghim81

Xe máy
Em nói thật mợ nhá,anh xã nhà mợ thích mợ mua Lead không phải vì nó bền đâu mà vì nó xấu,mợ đi cái Lead nó cũng làm mợ già đi 4 hay 5 tuổi,đi đường chả chàng nào thèm để ý,anh ấy sợ mợ đi LX hay Sachs điệu đà nhìn trẻ trung,hấp dẫn đi đường lại bị tăm tia thì mệt. Đàn ông có vợ rồi sinh ra ích kỷ thế đấy,không muốn vợ mình nổi bật đâu :))

dat_asroma

Xe tải
nếu 37tr thì cũng ngon đấy chứ, tầm tiền này giờ đâu có nhiều lựa chọn. Mà Sachs dù sao cũng là hãng có tiếng của Đức, chắc cũng nên ngâm cứu tí các cụ nhỉ.

bokeoxe

Xe tải
xe tiêu chuẩn Đức, lại đã có trung tâm bảo hành chính hãng rồi mà các cụ phải ngợi ạ? em thấy xe này cá tính hơn mấy con elizabeth nhìn cứ dại dại thế nào ý :( cuxi thì theo em là xấu không đỡ nổi >"< tiếc là gấu em mua lead rồi, cũng muốn đổi xe nhưng chưa có đk

lenam86

Xe buýt
thông số nói rằng bình xăng 6l, thế mà em đổ 70k đã đầy bình rùi. Xe made in China cụ ah.

đúng rồi bác, trước kia nhà sx có đưa ra dung tích bình xăng 6l, nhưng về sau thấy không an toàn, và làm cho xe bị thấp gầm, nên đã làm nhỏ lại để cho gầm xe được cao hơn.

hiện tại các đại lý Sachs Bikes đang có trương trình giảm giá 10% cho tất cả các phụ tùng chính hãng, và khuyến mại dải sàn, khóa chống chộm, dán nylong với khách hàng mua xe mới.

ilovegirl32

Xe máy
Website
kinhmatthanhlong.com
hum qua em sang dự lễ khai trương Showroom của hãng này ở 68 Tây sơn ,nghe nhân viên giới thiệu tính năng của em này có 2 cái rất hay xin chia sẻ với các bác
1 -" em " nì có công tắc ngắt động cơ để tiết kiệm xăng khi các bác muốn dừng xe ( khi đèn đỏ ,hoặc đợi Gấu đi chợ...) khi các bác gạt công tắc này động cơ dừng lại và khi muốn chạy thì gạt công tắc và đề là xe lại zzzin zzin được rùi đây là hình của công tắc các bác ah.
[/IMG]
2 -Chân chống em này có chức năng như Spacy ( không gạt chân ko đề được ) đem lại sự an toàn cho các Gấu nhà mình.;-D
ah hum qua họ còn gt 2 mầu mới của Sachs Amici là Vàng chanh và Xanh đậm
[/IMG]
em tranh thủ chụp mấy kiểu ảnh các em người mẫu chụp với "em " này " trình các bác nhé...;->
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Pypy

Đi bộ
Em tra cứu con này, thấy bác chủ top Minhth cũng ngâm cứu, đi hỏi ý kiến ở mấy web đúng hông nhỉ? Hình như Gấu nhà bác và bác đi xem rùi, sau đó thấy ko ổn nên mua Lead phải ko ạ? Hay là em nhầm?

Pypy

Đi bộ
Sao chẳng bác nào có ý kiến gì nữa vậy? Em đọc ở mấy web thấy có thông tin con này có máy, vỏ, nhựa... sản xuất ở Đức rồi thuê TQ lắp ráp. Nhưng lại có thông tin có người đi xem về bảo nhựa vỏ thì mỏng manh, chỗ hàn thì nham nhở... Hic! Em biết làm thế nào đây? Xin ý kiến các huynh ạ...

Súng tịt ngòi

Xe đạp
Sao chẳng bác nào có ý kiến gì nữa vậy? Em đọc ở mấy web thấy có thông tin con này có máy, vỏ, nhựa... sản xuất ở Đức rồi thuê TQ lắp ráp. Nhưng lại có thông tin có người đi xem về bảo nhựa vỏ thì mỏng manh, chỗ hàn thì nham nhở... Hic! Em biết làm thế nào đây? Xin ý kiến các huynh ạ...
Em khuyên mợ tránh xa em này ra,chả có cái gì là của Đức hết,em học ở Đức có thấy cái xe nào như vậy đâu,đấy là hàng tung cẩu,châu âu không có model này,em cũng đi Sachs nhưng là Bee 50cc. Tiền đấy mợ mua Eliza của SYM ấy,nó phổ biến nên hỏng hóc thợ ở đâu nó cũng sửa được,không nên chơi hàng độc,nhất lại là con gái,thời tiết khắc nghiệt,hỏng hóc giữa đường biết kêu ai