Hỏi về xe Teana

lolotica

Xe điện
2.5 có mấy cái hơn nổi bật:

- Đèn Bi
- Cân bằng điện tử
- Ghế phụ chỉnh điện (có cả đệm chân Ottoman)

còn cái cửa nóc hay chế độ số manual em thấy ko quan trọng lắm

Hiiiiiih. 2011 k có bố nào nhập 2.5 nữa cụ ah, giá báo hơn 10k đấy là cho bản 2010 như của e cụ ah.
Em thì thấy nó hơn dc đúng 2 thứ, cửa sổ trời (cửa thoát hiểm khẩn cấp nóc xe), và tăng tốc sướng hơn. Nó có chế độ chuyển sang số tay 6 cấp dùng để đi đường đèo.
Còn lại nội thất thì vẫn vậy, khác mỗi việc nó là TB chứ k như 2.0 có 2 bản TA và TB.

Anhtuanservice

Xe tăng
2.5 có mấy cái hơn nổi bật:

- Đèn Bi
- Cân bằng điện tử
- Ghế phụ chỉnh điện (có cả đệm chân Ottoman)

còn cái cửa nóc hay chế độ số manual em thấy ko quan trọng lắm
Ủa, thế 2.0 k có ah? Lâu nay e cứ nghĩ nó đều trang bị cân bằng điện tử và ghế điện chứ. Hazzzz, mình vẫn nông dân ghê.

fcbman

Xe hơi
Xe của em mầu ghi, đời cuối 2009 E mua đăng ký 2/2010 biển 30X nay do công việc nên bán thôi...Thực sự em bán cũng tiếc xe đi ít mới có 3,6 vạn km...Xe em vẫn nguyên bản từ lúc mua chưa sơn sửa lần nào, máy móc nguyên bản... THực sự bác quan tâm em bớt 8 tr để lấy may và bác tuốt lại Xe cho mới...Giá 572 Tr ( bác cân đối có gì phone cho E: 0932293969)
QUá chất và giá quá hợp lý

maha

Xe đạp
Báo cáo sếp Anh Tuấn là sau khi thay xong hiện tại bjo rất ổn
Cụ mà thích chữ xịn và zin thì vào hãng 4,2tr/cai. Còn nếu thay ngoài thì gọi cho bên Tiên hoàng. Giá 1,6tr/cai. Giống nhau cả. Hiiiiih.
Cụ chờ cụ maha dùng thêm thời gian nữa xem có sịn k cũng dc. Em dự là dc ít nhất 2 năm, hơ hơ. Xe mình nặng càng A zin của hãng cũng dùng tầm đấy là có đôi hư rùi.
Hiện tượng ơ? Vụ này khó he!. Nó ảnh hưởng lái là đầu tiên, độ cân bằng và ổn định của lái. Đi xóc nó bồng bềnh, năng mà vỡ hẳn cả 2 quả cao su thì có hiện tượng cướp lái. Nhưng chết rotuyn cũng có hiện tượng vậy. Hoooh.
Cụ chịu khó đưa ra gara nó kiểm tra cho, hoặc bia rượu cho em đi, e đi thử cho. Heeeeeeh
Quả càng mới chạy ổn lắm anh ak , hôm nay chở thằng bạn thân nó đang đi audi a5 mà cứ tấm tắc khen xe mày êm thế này với thế nọ làm em cũng sướng. May mà a tư vấn cho em chớ k cứ ngỡ là phải thay giảm sóc. Giờ thì êm thin thít , đợt sau khi gặp a em thay luôn đôi càng với hai cái rôtuyn cân bằng . Giờ chắc nịch rồi anh ạ !

maha

Xe đạp
An
Hiiiiih, k phải kiêu cụ ah. Mua cả đăng ký hồi đấy là gần 1,3 tỷ. Giờ bán 1/2 xe cụ ah. Còn 1 số cụ mua lại chỉ khoảng 700 dùng xong thì giờ bán 600 là hợp ví. Heeeh.

Cụ nói câu này em ok cụ đấy. Xe em 2.5 chứ k phải 2.0. Nếu e k nhầm HN mình có đúng 2 con, heeh. Còn lại là 2009.
Chất xe là quan trọng nhất cụ ah. Xe e chạy nét từ đầu, k tua, k chỉnh. Bảo dưỡng và thay phụ tùng chính hãng từ đầu Nissan Thăng Long, có sổ bảo dưỡng hàng năm cụ ah.
Có những con xe jo bán chỉ 580 thui cụ ah.
E mà bán thi lên GLC 300 cụ ah.
Chán thì e k chán ah, e dùng vợ 2 này cũng 6 năm rồi, e ấy chiều e hết mình và vẫn làm cho e sướng mừ. Chỉ có điều em ấy hơi cũ ng nên đang tính đổi mới thôi ah.em bán giá cao lắm cụ ah. Ng khác chỉ dám bán Teana khoảng 630 chứ xe em tg 10 năm ngoái thợ trả 690 em đuổi cổ về ah. Năm nay chắc dưới 680 em cũng đuổi thợ ah.
Hiiiiiih.
Vợ em thì hắt hơi sổ mũi thôi chứ k đau ốm nặng cụ ah. Trong hội mình chắc lên lão dc rồi nên e cũng bố đời cụ ah. Thích thì bán, k thích e để đấy e dùng tiếp.
Em cũng thuộc loại kỹ tính. Xe mình đi hàng ngày mà cứ ọc ạch phát phải đưa sửa ngay. Nói thật như thằng bạn em đi audi nó bảo em lúc chiều đi cùng nhau :" mày đổi làm gì, xe đi êm thế này cứ để mà đi ". Tiếc công chăm xe, tiếc vì mới thay đôi càng với rotuyn nhưng cái máu Mẹc nó cứ dồn lên não. Xe e giờ mà Quất 550 có bị rẻ k anh ơi

Anhtuanservice

Xe tăng
Báo cáo sếp Anh Tuấn là sau khi thay xong hiện tại bjo rất ổn
Quả càng mới chạy ổn lắm anh ak , hôm nay chở thằng bạn thân nó đang đi audi a5 mà cứ tấm tắc khen xe mày êm thế này với thế nọ làm em cũng sướng. May mà a tư vấn cho em chớ k cứ ngỡ là phải thay giảm sóc. Giờ thì êm thin thít , đợt sau khi gặp a em thay luôn đôi càng với hai cái rôtuyn cân bằng . Giờ chắc nịch rồi anh ạ !
Mịa, chú làm ảnh tổn thọ rùi đấy.
An
Em cũng thuộc loại kỹ tính. Xe mình đi hàng ngày mà cứ ọc ạch phát phải đưa sửa ngay. Nói thật như thằng bạn em đi audi nó bảo em lúc chiều đi cùng nhau :" mày đổi làm gì, xe đi êm thế này cứ để mà đi ". Tiếc công chăm xe, tiếc vì mới thay đôi càng với rotuyn nhưng cái máu Mẹc nó cứ dồn lên não. Xe e giờ mà Quất 550 có bị rẻ k anh ơi
Nếu k quá cần gấp thì bán 550 xe e làm j. Xe sửa sang, thay đồ rồi, đi ổn định bán khoảng 600.
Vội bán cho lái làm j? Tìm khách thực ấy, dc cả đôi bên, từ từ mà bán.

maha

Xe đạp
Mịa, chú làm ảnh tổn thọ rùi đấy.

Nếu k quá cần gấp thì bán 550 xe e làm j. Xe sửa sang, thay đồ rồi, đi ổn định bán khoảng 600.
Vội bán cho lái làm j? Tìm khách thực ấy, dc cả đôi bên, từ từ mà bán.
Thì em cũng không vội vàng gì anh ơi. Cứ túc tắc. Cụ nào thik xe mộc mạc , ổn định chất xe ngon mà giá người dùng giao lưu thì ới em. Ah mà sang tuần anh em mình làm chầu bia đê anh ơi

Anhtuanservice

Xe tăng
Thì em cũng không vội vàng gì anh ơi. Cứ túc tắc. Cụ nào thik xe mộc mạc , ổn định chất xe ngon mà giá người dùng giao lưu thì ới em. Ah mà sang tuần anh em mình làm chầu bia đê anh ơi
Ok. Anh đang từ Thanh Hóa ra. Rảnh thì qua Thái Thịnh. K đi công tác thì a trực chiến ở nhà mờ.

Dong nguyen phx

Xe hơi
Teana 2.0 2010 với sonata y20 2010 nên lấy con nào các cụ. Loanh quanh 600

Taxulo

Xe buýt
Em có con Teana, chính chủ tên cty, 2010, chạy 26v, bảo hiểm bảo hành chuẩn đét, toàn chính hãng, có sửa ngoài cũng là đồ hãng, rẻ hơn tý xíu tiền công. Cụ quan tâm ko?
Xe công ty chạy đc 26 vạn rồi cơ á? Bác có gõ nhầm ko thế xe đi ác chiến quá nhỉ :D

Jack Frost

Xe buýt
Xe công ty chạy đc 26 vạn rồi cơ á? Bác có gõ nhầm ko thế xe đi ác chiến quá nhỉ :D
Chuẩn bác ạ! Thì em đi công tác suốt mà. Công tác toàn tỉnh miền Trung. Nhà sếp to nhất cũng ở xa nên mới nên nỗi ạ. Nhưng được cái xe ngon lắm ạ, bảo hành bảo dưỡng định kì, thay toàn đồ chính hãng bác ợ. Lái xe thì cẩn thận lắm ạ, yêu xe như con vì đơn giản tính thằng bé cẩn thận, trau chuốt, hình thức và kỹ tính ạ! Bác quan tâm thì inbox em nhé!

voyeu80

Xe đạp
Các bác cho em hỏi tý em có em Teana xe tw 2009 biển 30v xe gia đình đi đươc 8 vạn ko va quệt hỏng hóc rì cả.Em đổi xe nên cho em ra đi ko biết được bao nhiu ( bác nào quan tâm alo em 0963228833 ).Thanks các bác

_lái_lụa_

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cho em hỏi tý em có em Teana xe tw 2009 biển 30v xe gia đình đi đươc 8 vạn ko va quệt hỏng hóc rì cả.Em đổi xe nên cho em ra đi ko biết được bao nhiu ( bác nào quan tâm alo em 0963228833 ).Thanks các bác
đúng như cụ tả thì 650tr nếu gặp người dùng hiểu về teana ;))

--Lamborghini--

Xe lăn
Lại bàn đến em này, em thấy sonata cùng phân khúc đời 2010 cũng gần tầm này hoặc rẻ hơn tầm 30tr.
Theo ngu ý của em thì em này mà rẻ thế thì sonata phải rẻ hơn tầm 100tr mới hợp lý nhỉ.
Sonata thì chỉ được dáng trẻ trung, nhưng thật sự tenna em thấy dáng rất bệ vệ và trường xe.