Chi hội Hội Zinger ^&^&^ Bù khú và chia sẻ -->> Click Here <<--

tronganxn

Xe hơi
Giá xe trên bốn bánh chấm com mặc cả bớt bao nhiêu thì hợp lý các bác nhỉ?

ktqsminh

Xe tăng
Giá xe trên bốn bánh chấm com mặc cả bớt bao nhiêu thì hợp lý các bác nhỉ?
Cụ đã xem xe chưa, xe còn tốt không, có hợp với nhu cầu của cụ không?. Đáp ứng đủ nhu cầu mới đến mặc cả giá.

xeodau

Xe buýt
Cảm ơn cụ và sorry đã phiền cụ, chả là em vừa lôi em nó từ công trường về nên muốn cho em nó đi spa tý.
Vâng. Nếu có thời gian cụ nên đi dọn nội thất, chăm chút tí thì cũng thơm tho hơn. Em dạo này lười quá, chẳng chăm chút gì xe mấy.

tronganxn

Xe hơi
Cụ đã xem xe chưa, xe còn tốt không, có hợp với nhu cầu của cụ không?. Đáp ứng đủ nhu cầu mới đến mặc cả giá.
Em muốn tham khảo trước để cân đối, căn bản túi tiền không được rủng rỉnh. Mua xe làm ăn nên không muốn chi phí dôi quá lên bác à. Ví dụ xe tầm 300 trên bốn bánh thì mặc cả giảm được khoảng bao nhiêu là hợp lý bác nhỉ? Con số chung thôi ạ

ktqsminh

Xe tăng
Em muốn tham khảo trước để cân đối, căn bản túi tiền không được rủng rỉnh. Mua xe làm ăn nên không muốn chi phí dôi quá lên bác à. Ví dụ xe tầm 300 trên bốn bánh thì mặc cả giảm được khoảng bao nhiêu là hợp lý bác nhỉ? Con số chung thôi ạ
Thực ra mua hàng qua mạng khó nói chính xác được, chỉ là kênh tham khảo thôi. Xe bán giá rẻ thì vừa đăng thì thợ mua ngay. Xe cũ mà không xem thì không có giá chính xác được. Cụ mua xe tầm 300 thì khi mua càng phải cẩn thận gấp đôi, càng phải xem kỹ.

tronganxn

Xe hơi
Thực ra mua hàng qua mạng khó nói chính xác được, chỉ là kênh tham khảo thôi. Xe bán giá rẻ thì vừa đăng thì thợ mua ngay. Xe cũ mà không xem thì không có giá chính xác được. Cụ mua xe tầm 300 thì khi mua càng phải cẩn thận gấp đôi, càng phải xem kỹ.
Vâng, em cảm ơn bác. Chắc em nghiên cứu nghiền ngẫm thêm. Ngắm thấy Zinger này vừa hợp với mục đích sử dụng, đang hi vọng hàng hiếm nên mấy ông thợ không ngó đến, đỡ bị đôn giá