Thảo luận Hôm nay e vừa lấy crv mới 2019

lethanh138

Xe đạp
PLASCHEM 562 NGUYỄN VĂN CỪ - LONG BIÊN - HÀ NỘI
Hôm nay vừa lấy e này.
Năm ngoái e định lấy mà bẻer kèm lạc kinh quá nên nhịn.
Năm nay chờ đến giờ ko kèm lạc gì cả nên chốt.
Bản G 1 tỷ 3 triệu.
Tặng thêm 1 vài phụ kiện
Ngày kia mới nộp thuế mất hơn 120tr và biển 20tr nữa.
Đi đăng kiểm linh tinh chục củ nữa là ok.

Xe sau khi chạy mấy tháng cảm thấy rất tuyệt các cụ ah.

Em chúc mừng cụ ạ !
Em cũng đang định lấy bản G được sale báo Tiền mặt 30 tr + giảm 50% Phụ kiện + xe Modulo, lăn bánh 1,160 tỷ bao gồm bảo hiểm chưa mua phụ kiện gì, như vậy so với giá cụ mua có tăng/giảm gì không cụ nhỉ ?

88T8-8888

Xe tải
Em chúc mừng cụ ạ !
Em cũng đang định lấy bản G được sale báo Tiền mặt 30 tr + giảm 50% Phụ kiện + xe Modulo, lăn bánh 1,160 tỷ bao gồm bảo hiểm chưa mua phụ kiện gì, như vậy so với giá cụ mua có tăng/giảm gì không cụ nhỉ ?
Cũng rẻ hơn e đc khoảng 30tr

RAVA

Xe ba gác
Em chúc mừng cụ ạ !
-E thấy còn thiếu tầm 10tr phụ kiện (trong đó bác có thể lấy bộ thảm để chân, tấm lót nhựa cốp sau và dán kính 3M), đc tặng thêm gói bd miễn phí 3 lần (cấp 5k, 10k và 15k km) nữa. Trong gói pk kể trên nếu bác ko lấy mấy món đó thì có thể đổi món khác, nếu tổng số pk bác lấy >10tr thì bác phải bù tiền. Tuy vậy e thấy trong bảng giá pk lắp cho CR-V chỉ có 2 món là bệ bước và thảm để chân là hàng xịn made in Thailand thôi, còn lại toàn đồ Tàu hết, ngay cả film dán kính 3M cũng chưa chắc đã là hàng xịn chính hãng đâu?

lethanh138

Xe đạp
-E thấy còn thiếu tầm 10tr phụ kiện (trong đó bác có thể lấy bộ thảm để chân, tấm lót nhựa cốp sau và dán kính 3M), đc tặng thêm gói bd miễn phí 3 lần (cấp 5k, 10k và 15k km) nữa. Trong gói pk kể trên nếu bác ko lấy mấy món đó thì có thể đổi món khác, nếu tổng số pk bác lấy >10tr thì bác phải bù tiền. Tuy vậy e thấy trong bảng giá pk lắp cho CR-V chỉ có 2 món là bệ bước và thảm để chân là hàng xịn made in Thailand thôi, còn lại toàn đồ Tàu hết, ngay cả film dán kính 3M cũng chưa chắc đã là hàng xịn chính hãng đâu?
Em cảm ơn bác. Em đang lăn tăn quá vì mỗi nơi báo chương trình khác nhau. Mong được các bác chia sẻ thêm giá bán để em tham khảo.

RAVA

Xe ba gác
Em cảm ơn bác. Em đang lăn tăn quá vì mỗi nơi báo chương trình khác nhau. Mong được các bác chia sẻ thêm giá bán để em tham khảo.
-Giờ các Đại lý của Honda họ thống nhất với nhau rồi nên giá rất khó để giảm, chỉ hơn nhau tý pk thôi. Nếu bác muốn có km tốt hơn thì chỉ có cách vác tiền cọc ra thẳng Đại lý ngồi đàm phán trực tiếp thôi!

lethanh138

Xe đạp
-Giờ các Đại lý của Honda họ thống nhất với nhau rồi nên giá rất khó để giảm, chỉ hơn nhau tý pk thôi. Nếu bác muốn có km tốt hơn thì chỉ có cách vác tiền cọc ra thẳng Đại lý ngồi đàm phán trực tiếp thôi!
Em cũng mong Honda thống nhất 1 giá và chính sách chung như bất động sản chúng em, hỏi bất kỳ đâu cũng cùng giá cùng chính sách cho tâm lý khỏi hoang mang. Còn chính sách riêng của đại lý theo kiểu "cắt máu" thì em không dám nhận rồi.
Em cảm ơn cụ nhiệt tình quá giờ này vẫn chia sẻ cho em thông tin. >:D<>:D<>:D<>:D< Em mời cụ ly ~o)~o)~o)~o)~o)

vitdiesel

Xe tải
Em cũng mong Honda thống nhất 1 giá và chính sách chung như bất động sản chúng em, hỏi bất kỳ đâu cũng cùng giá cùng chính sách cho tâm lý khỏi hoang mang. Còn chính sách riêng của đại lý theo kiểu "cắt máu" thì em không dám nhận rồi.
Em cảm ơn cụ nhiệt tình quá giờ này vẫn chia sẻ cho em thông tin. >:D<>:D<>:D<>:D< Em mời cụ ly ~o)~o)~o)~o)~o)
Cụ mua dc giá tốt chia sẻ với e nhé ... đang cùng nhu cầu ah!

PBAT

Xe hơi
Cụ mua dc giá tốt chia sẻ với e nhé ... đang cùng nhu cầu ah!
Tôi cũng đang có nhu cầu em CRV L, có mầu như vàng cát thì tốt quá. Các sale cho giá chuẩn nhất hộ nhé. Nếu ổn sang tháng 11 lấy xe. Tis

Mon men

Xe tăng
Em chúc mừng cụ ạ !

Cụ tự đi nộp thuế trước bạ, khám xe, bốc biển, đăng kiểm thì thêm khoảng 1 củ nữa :D
Ông sales báo giảm 50% pk vậy? Giảm thế cụ ra ngoài mua cho rẻ. E km 40tr tm, 50tr pk, ko có xe đạp.

RAVA

Xe ba gác

Cụ tự đi nộp thuế trước bạ, khám xe, bốc biển, đăng kiểm thì thêm khoảng 1 củ nữa :D
Ông sales báo giảm 50% pk vậy? Giảm thế cụ ra ngoài mua cho rẻ. E km 40tr tm, 50tr pk, ko có xe đạp.
-Cái báo giá này vào thời điểm nào vậy ợ?

maxcarS

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay vừa lấy e này.
Năm ngoái e định lấy mà bẻer kèm lạc kinh quá nên nhịn.
Năm nay chờ đến giờ ko kèm lạc gì cả nên chốt.
Bản G 1 tỷ 3 triệu.
Tặng thêm 1 vài phụ kiện
Ngày kia mới nộp thuế mất hơn 120tr và biển 20tr nữa.
Đi đăng kiểm linh tinh chục củ nữa là ok.

Xe sau khi chạy mấy tháng cảm thấy rất tuyệt các cụ ah.

chúc mừng cụ ạ

RAVA

Xe ba gác
-E cũng đoán thế vì cái giá km đấy nó cổ rồi, giờ ko đc nv đâu? Hồi t6 ng nhà e lấy xe CR-V bản L bên HĐ LB cũng đc km 30tr tm, 60tr tiền pk (thực tế là chỉ có từ 1/2-2/3 do hãng nó kênh giá) và 1 cái xe đạp Modulo trị giá 7,7tr.

domino_js

Xe tăng
em ngu dại lấy crv bản L của honda mỹ đình. Các cụ mua thì né honda mỹ đình ra. Nó định nuốt của em cái xe đạp vs gói bảo dưỡng của honda thông cáo báo trí. Em bảo nếu ko có thì gửi em công văn xác nhận là không có để em kiện honda việt nam mà từ 26/9 đến giờ nó cứ cù nhầy ko gửi.... làm ăn kiểu này 1 đi không quay lại. Em dạo này bận quá chưa có thời gian. Sang tháng em gửi bên bảo vệ ng tiêu dùng vs hoda global. Bọn honda việt nam cũng láo toét lắm. Em gọi lên hotline đầu tiên nó bảo có (em còn nguyên ghi âm) mấy hôm sau gọi lại nó bảo đang liên lạc đại lý. Mấy hôm sau nữa gọi lại nó bảo nó đã liên lạc đại lý rồi... 2 bên thỏa thuận vs nhau như nào.... bla bla. Tóm lại chúng nó cùng 1 bầy. Nếu của em không có gói đó cớ gì em thắc mắc từ 27/9 đến giờ là hơn 1 tháng mà ko làm đc 1 cái công văn trả lời.... các cụ lưu ý NÉ HONDA MỸ ĐÌNH

Chỉnh sửa cuối:

duypham2701

Xe đạp
Website
ford-thanhxuan.net
Các cụ mua thì né honda mỹ đình ra. Nó định nuốt của em cái xe đạp vs gói bảo dưỡng của honda thông cáo báo trí. Em bảo nếu ko có thì gửi em công văn xác nhận là không có để em kiện honda việt nam mà từ 26/9 đến giờ nó cứ cù nhầy ko gửi.... làm ăn kiểu này 1 đi không quay lại
Giá như cụ lấy bên em như ae mình đã nhắn tin thì hay rồi. Em vẫn đầy đủ xe cộ cho cụ, có cả xe đạp và gói bảo dưỡng

domino_js

Xe tăng
Giá như cụ lấy bên em như ae mình đã nhắn tin thì hay rồi. Em vẫn đầy đủ xe cộ cho cụ, có cả xe đạp và gói bảo dưỡng
Em có ông anh quen, ông ấy giới thiệu sang. Em cũng bận nên xem cái chốt luôn ko tham khảo thêm. (Mệ, trước đấy đang lăn tăn vs xtrail thì cân nhắc cả tháng... lúc chốt lại nhầm đại lý)

Berus Sama

Xe tải
Kinh doanh ở VN cò quay kinh! Chả biết do chủ trương, chính sách của mấy ôg Nhật hay lại mấy trò khôn lỏi của mấy ôg VN mình...chung quy cũng chỉ tại dân ta làm khổ dân mình mà thôi.

Tai919

Xe đạp
Gì ghê vậy Bác. Giá niêm yết L đã 1093 rồi mà, giảm 30-40 tr tiền mặt còn ~1055 + 12% trước bạ = 130tr + 20 tr tiền biển = 1205 chưa tính bảo hiểm thân vỏ hơn 10 tr + linh tinh chắc phải trên 1 tỏi 2 cho bản L chứ bác lăn bánh L 1153 rẻ thế bằng em lăn bánh G rồi :(((
Cũng thắc mắt.đang định lấy nữa nè