[Camera] Hôm nay em bị một phen hú vía

xecho

Xe tải
Cụ có kịp xin số điện thoại ko ạ?
Dạ, lúc xuống xe hỏi xem mợ ấy có làm sao không, nhưng mợ ấy xấu quá, em chả xin số nữa

thế bác chủ xử lý hậu quả thế nào ạ? 2b có phải đền tiền ko hay là đành để cho đi ??
Hậu quả là cho mợ ấy đi vì là sinh viên, chắc chả có money đâu, mà có thì cũng do bố mẹ bán gà, bán lợn nên em cũng không bắt đến (xe em có Bh). Em vẫn để vết cào ấy, thôi khi nào cho đi mỹ viện làm một thể vì dạo này cũng đang bận quá cụ ạ

dung37c1

Xe tăng
22km/h thì vưỡn phanh tốt

huongdao

Xe tải
Có lần e cũng tí nữa thì dính, may mà lách kịp :(
nếu phanh dừng lại thì nên phanh chứ lách được thằng lọ thì lại đụng phải thằng chai cụ ợ. vì cụ lách bất ngờ như vậy và ông đi bên cạnh không chú ý thì lại bị cụ táng.vớ vẩn cụ lại thành sai ấy chứ. chỉ có những người đã lái 4b rồi lúc đi 2b mới hiểu và có ý thức chứ ông nào chưa lái 4b thì đến 99% là đi 2b cực ẩu,chả cứ gì đàn ông hay đàn bà hoặc bà mẹ mang thai và cho con bú.chính vì vậy nên mình đã hiểu và mình phải cẩn thận hơn và đừng hy vọng vào ý thức của 2b khi tham gia giao thông, cũng giống như đừng hy vọng vào xxx là nó sẽ chỉ nhắc nhở mình khi mình thật sự vi phạm dù có thể vi phạm đó đến từ khách quan hay đến từ bọn n gu GTCC.

vũ duy

Xe hơi
Quá may cho cụ.không thì khổ.

huongdao

Xe tải
Hậu quả là cho mợ ấy đi vì là sinh viên, chắc chả có money đâu, mà có thì cũng do bố mẹ bán gà, bán lợn nên em cũng không bắt đến (xe em có Bh). Em vẫn để vết cào ấy, thôi khi nào cho đi mỹ viện làm một thể vì dạo này cũng đang bận quá cụ ạ
em ủng hộ việc cụ đã bỏ qua cho mợ kia nhưng em không ủng hộ cái cách suy nghĩ về sinh viên ngoại tỉnh của cụ. xin lỗi cụ chứ giờ là năm 2014 rồi chứ không phải năm một chín đã lâu đâu mà bán gà bán vịt để nuôi con học đại học, cái số đấy là rất rất ít.giờ xã hội phát triển đồng đều và rộng rãi rồi, thu nhập của dân thành thị không cao hơn các tỉnh là mấy. giờ dân TP có người còn sống khổ hơn dân ngoại tỉnh đấy cụ. TP giờ toàn là người ngoại tỉnh về mua đất mua nhà là chính chứ dân TP còn là bao.chứa cụ cứ nghĩ phải bán gà bán vịt thì cụ hơi nhầm rồi đấy :D.gà vịt chỉ mang lên làm quà thôi. nhà em cho sv thuê nên thi thoảng được ăn gà quê đó, ở TP có tiền cũng không mua được :D

xecho

Xe tải
em ủng hộ việc cụ đã bỏ qua cho mợ kia nhưng em không ủng hộ cái cách suy nghĩ về sinh viên ngoại tỉnh của cụ. xin lỗi cụ chứ giờ là năm 2014 rồi chứ không phải năm một chín đã lâu đâu mà bán gà bán vịt để nuôi con học đại học, cái số đấy là rất rất ít.giờ xã hội phát triển đồng đều và rộng rãi rồi, thu nhập của dân thành thị không cao hơn các tỉnh là mấy. giờ dân TP có người còn sống khổ hơn dân ngoại tỉnh đấy cụ. TP giờ toàn là người ngoại tỉnh về mua đất mua nhà là chính chứ dân TP còn là bao.chứa cụ cứ nghĩ phải bán gà bán vịt thì cụ hơi nhầm rồi đấy :D.gà vịt chỉ mang lên làm quà thôi. nhà em cho sv thuê nên thi thoảng được ăn gà quê đó, ở TP có tiền cũng không mua được :D
sory cụ, em chưa bao giờ có suy nghi phân biệt dân ngoại tỉnh hay tp, mà e cũng là dân ngoại tỉnh đây. Nói thật là do đặc thù công việc nên em đi khá nhiều, cái hình chữ S nay em đặt chân đến gần hết các huyện rồi nên em cũng hiểu sơ qua dược cuộc sống người dân nông thôn, miền núi, dân tộc thiêu số nhiều nơi còn khổ lắm. Nói bán gà vịt cho con đi học là kiểu bóng gió thôi cụ, chứ họ có gì thì bán đó, nhặt nhạnh từng đồng cho con ăn học chứ không dư giả như cụ nghĩ đâu. Em đã tung vào nhà họ nhìn quanh chẳng có gì đáng giá, vậy mà có tới 2 con đang học đại học đấy cụ

Meoluoi1

Xe máy
Cụ nên dừng để nhường người đi bộ thì hai bánh sẽ ko lách trái để hôn vào má vợ hai cụ

huongdao

Xe tải
sory cụ, em chưa bao giờ có suy nghi phân biệt dân ngoại tỉnh hay tp, mà e cũng là dân ngoại tỉnh đây. Nói thật là do đặc thù công việc nên em đi khá nhiều, cái hình chữ S nay em đặt chân đến gần hết các huyện rồi nên em cũng hiểu sơ qua dược cuộc sống người dân nông thôn, miền núi, dân tộc thiêu số nhiều nơi còn khổ lắm. Nói bán gà vịt cho con đi học là kiểu bóng gió thôi cụ, chứ họ có gì thì bán đó, nhặt nhạnh từng đồng cho con ăn học chứ không dư giả như cụ nghĩ đâu. Em đã tung vào nhà họ nhìn quanh chẳng có gì đáng giá, vậy mà có tới 2 con đang học đại học đấy cụ
thì xã hội là vậy mà cụ, ở đâu cũng có cảnh nọ cảnh kia. chả phải riêng gì mình mà bên các nước khác cũng vậy thôi. em cũng không nói là tất cả đều đầy đủ nhưng không phải dân tỉnh học trên TP đều phải bán lọ bán chai mới đi học được, ý của em là thế cụ ợ.

phuonghuongngoc

Xe container
Vợ hai cụ có sao không a? Hi vọng đánh xi là hết

Vit09

Xe hơi
Xe máy đi chả để ý gì cụ ạ..........

phanhtay

Xe hơi
đúng là chỉ khi lái 4b mới thấy 2b đi láo và khó chịu thế nào... chứ còn đi 2b thì lại thấy những tình huống áp sát và vượt 4b rất bt :D

phúc điệp

Xe đạp
mợ đấy chắc là đang ngộ ra điều gì nên ko để ý đó bác ;))

vucanhtung

Xe tăng
Ý kiến của em là khi trước mặt mình giao thông lộn xộn như thế, nên đi chậm lại cho lành, ra đường rộng vút sau :D

podr everet

Xe buýt
Nếu ở nước ngoài thì người đi bộ bị phạt và có thể phải cải tạo lao động công ích.
Còn ở VN thì 4b chịu thiệt nhất.

starbucks

Xe máy
Cụ chủ đi điềm đạm, rất chuẩn, nên mọi chuyện đều nằm trong tầm kiểm soát. Vodka cụ!

ducduong84

Xe hơi
Thế có bắt đền được 2 bánh không cụ chủ, e nói đùa thôi hị hị.

Innova99

Xe hơi
thôi xong, thế là móp đầu rồi.

dvchuyennha

Đi bộ
Nhìn mấy mợ sinh viên đi xe mà mất hồn

dotcms

Xe tăng
nguy hiểm quá cụ nhỉ