[Thảo luận] hôm nay em đi tam đảo

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Đọc bài của cụ dài quá. Cách hành văn dài dòng, nội dung thì chỉ cần vài ba dòng là có thể hiểu được. Cố gắng hơn. 4 điểm :21:

nhatminhsm

Xe buýt
Thỉnh thoảng bác dừng tay gõ vào phím chấm,phẩy cho nhà em nhờ......Ko nhỡ trên OF có bác nào cao niên rồi có khi đi luôn vì cố đọc hết bài của bác.....:)):)):)):))

Bắc Âu

Xe điện
báo cáo các cụ hôm nay nhà cháu có việc đi tam đảo vì hôm qua có vào oto fun nên được các bác cảnh báo xxx bắn tốc độ ở vĩnh yên lên nhà cháu đi rất từ tốn chấp hành đúng biển báo và kết quả là rất xuôn xẻ , nhưng trong chuyến đi nhà cháu có để ý thì đúng như các bác đã cảnh báo trên đường đi đoạn hết thành phố vĩnh yên 1 đoạn nhà cháu thấy có rất nhiề xe con bị xxx giao thông vịn lại chắc là bị bắn tốc độ rồi may cho nhà cháu quá lúc về qua thị xã phúc yên đoạn cuối thị xã,cầu vượt ấy nhà cháu cứ thực hiện đúng tốc độ đúng làn đường nhưng có chú xe tải chú ấy cứ đi vào làn đường của xe con và chạy rất chậm khoàng 25 km/h kệ nhà cháu cứ bám đuôi xe tải bò đi lúc này nhìn sang làn trong thấy có mấy chú tacxi chắc nóng ruột quá các chú ấy vượt phải và khi vừa đi hết cầu vượt cháu thấy xxx vịn hết mấy chú ấy lại chắc là méo mặt rồi qua việc này nhà cháu mới thấy tác dụng của việc vào ô tô fun sướng thật qua đây nhà cháu muốn gửi nhời cảm ơn tất cả các thành viên trong diễn đàn ô tô fun và ban quản trị .và mong cácthanhf viên chụi khó vào diễn đàn để trao đổi ,nhắc nhở nhau lái xe cho an toàn và đỡ tốn tiền học phí.:21:
Có tất cả 3 dấu phẩy và...một dấu chấm. HẾT:77::77::77:

Tuanphim

Xe điện
Thôi mà các cụ, các cụ soi kinh quá đấy. Nhưng em cũng đang phải ...thở bằng bình ôxi đới cụ chủ thớt ợ:46::46::46:

khoavq

Xe điện
Bài của cụ chẳng có chấm phẩy gì cả, làm 1 hơi mất 3 phút, hixhix.

Luotgio

Xe tải
Em cũng chúc mừng cụ không dính...Phát huy tinh thần ấy mà đi trên tất cả các tuyến đường thì xxx chỉ có móm.
Nhưng mà cứ chạy rì rì bám theo mấy bác xe tải thì sốt ruột lắm...
Àh, mà tặng Cụ chủ thớt ít dấu chấm câu, Cụ viết hết ý thì chấm phát để anh em đọc khỏi phải lấy hơi, ù hết cả tai..................................................................................................................................................................................................................................