[Thảo luận] Hôm nay em vừa làm 1 việc tốt , nhưng tối về lại bị hun vào ít :((

MaLong

Xe tải
Hum nay em đi đường HCM từ Thanh Hóa về Hà Nội đến cái đoạn dốc ngoằn nghèo cắm biền 40 í, thấy mấy bác 4b xe con đang bị xxx giữ lại dưới chân dốc, trình bày , gãi đầu gãi tai, em biết ngay đang có thợ săn phía trước, đúng tốc độ 40 cây chuối em đi lên , gặp xe nào đi ngược chiều là em nháy pha loạn lên, tốc độ nháy pha của em kinh hoàng luôn tầm 10 phát trên / 1s ( hehe chém gió tý ) . Có 1 điều em rất vui là bác tài nào nhìn thấy cũng dơ tay lên vẫy vẫy cảm ơn em ;;) làm em vô cùng happy 8->.
Nhưng mà thế eo nào đi về đến cái bùng binh Big C , xe em bon bon bám ít 1 em CRV đi rất từ tốn điềm đạm vì bãi xe em gần đấy rồi, thì tự dưng rầm 1 cái .....
Em xuống xe , Cái quây đằng sau ***, cứ tạm gọi là ba đờ sốc sau bung ra , xước sơn, nhìn chung là không nặng lắm. Hung thủ là em em spark , cái xe bé tí như matiz ý , mặt tái dại , em hỏi đi kiểu gì thế , hắn bảo : Tượt Phanh và nhận sai luôn , cuối cùng sau 1 hồi xyzabc em cầm ngân lượng đi về, lòng bùn như chấu cắn vì lại mất 1 ngày nghỉ đi làm lại xe.
Em xin hết ạ !#-o

Hacoimat

Xe hơi
Kụ làm ly cho đỡ bực kụ nhé. Chú em kia biết sai nhận lỗi và sửa lỗi rồi thôi mình hạ hỏa kụ nhỉ.

Kiều Chiến

Xe tải
Cuộc sống mà cụ, không phải lúc nào cũng công bằng. Mà chú lái xe spark cũng biết và nhận lỗi ngay rùi, nghỉ một ngay đi sửa xe cho đỡ đau đầu với công việc.cụ thoải mái nha.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chia buồn với Cụ. Chỗ bùng binh ấy đông, nhiều xe cộ nên một xe đi ẩu có khi kéo theo nhiều cái quanh đấy ăn đòn theo. Em đi qua mấy cái bùng binh ấy là cảm thấy thần kinh căng thẳng vô cùng cứ rón ra rón rén vừa sợ va vào người khác và cũng sợ người khác va vào mình

X53.0si

Xe buýt
cụ k may!!!thôi đung` buồn................;;)

classjcal

Xe tải
Hum nay em đi đường HCM từ Thanh Hóa về Hà Nội đến cái đoạn dốc ngoằn nghèo cắm biền 40 í, thấy mấy bác 4b xe con đang bị xxx giữ lại dưới chân dốc, trình bày , gãi đầu gãi tai, em biết ngay đang có thợ săn phía trước, đúng tốc độ 40 cây chuối em đi lên , gặp xe nào đi ngược chiều là em nháy pha loạn lên, tốc độ nháy pha của em kinh hoàng luôn tầm 10 phát trên / 1s ( hehe chém gió tý ) . Có 1 điều em rất vui là bác tài nào nhìn thấy cũng dơ tay lên vẫy vẫy cảm ơn em ;;) làm em vô cùng happy 8->.
Nhưng mà thế eo nào đi về đến cái bùng binh Big C , xe em bon bon bám ít 1 em CRV đi rất từ tốn điềm đạm vì bãi xe em gần đấy rồi, thì tự dưng rầm 1 cái .....
Em xuống xe , Cái quây đằng sau ***, cứ tạm gọi là ba đờ sốc sau bung ra , xước sơn, nhìn chung là không nặng lắm. Hung thủ là em em spark , cái xe bé tí như matiz ý , mặt tái dại , em hỏi đi kiểu gì thế , hắn bảo : Tượt Phanh và nhận sai luôn , cuối cùng sau 1 hồi xyzabc em cầm ngân lượng đi về, lòng bùn như chấu cắn vì lại mất 1 ngày nghỉ đi làm lại xe.
Em xin hết ạ !#-o
bác này chắc chơi võ lâm :-ss, bác fun quá, vodka bác

Phongle73

Xe buýt
Mời cụ 1 ly cho hạ hỏa nhé,người ta nhận lỗi rồi

halfwheel

Xe tải
Cụ làm việc tốt như anh hùng hảo hớn nên có em iu thầm nhớ trộm, gần về đến nhà cụ mới dám hun trộm 1 phát. Thui, cụ đi xe đến cơ quan cho sếp và anh em cùng xem thì xin nghỉ đi làm xe cũng thuận hơn. Chúc cụ vui và làm thêm việc tốt nhé!

KiaCD5numberone

Xe tăng
bác thế là may lắm rồi khi giải quyết vui vẻ. cHứ gặp phải chí phèo thì lại mệt. cuối tuần bác đi sủa là vừa

tuben

Xe đạp
Em xin hết ạ !#-o
cũng may vi trên đường cụ làm nhiều điều tốt kg co thì ngân lượng chả có mà ra về.....

Vipmouse

Xe tải
Thôi cụ ạhh, của đi thay người , đây cụ llaij còn được cầm ngân lượng về nhà, mai cụ mời em cafe đi, em mời cụ 1 ly

datauto

Xe máy
bác thế còn tốt hơn em. Em đang đi rất từ từ qua ngã tư. Vèo phát chú xe máy như bay qua nắp capo, kết quả xe em bị xướt nặng , phải thay cái đèn pha. Vừa bực mình rẽ vào sườn để xem chú xe máy thế nào, .. chú nó là sinh viên ...xe máy cũng hỏng ít, nó nhìn thấy xe em bị xước, ba dơ xo trước, đèn pha,. vừa bực nhưng ko làm j dc... thế là tiền mất lại bực mình. Nhưng về sau e nghĩ cũng may mà xe máy và người ko sao.
Lắm lúc rất dở nhừng\:D/

MaLong

Xe tải
Cảm ơn các cụ đã an ủi em !
EM xin tường thuật lại 1 chút,Cái cậu lái xe spark lúc xuống xe lúc đầu kêu tượt phanh, em bảo tượt phanh mà là đâm vào xe máy thì sao,,, lại bảo em mới lái chưa căn được đầu, thêm cái ông đi cùng cùng blah blah lái mới lái mới, cùng a e lái xe với nhau thông cảm, nào là e vừa đưa con đi cấp cứu bệnh viện nhi :( Xe e cũng ko nặng lắm nên ko mún làm căng, đành cầm ngân lượng té, mặc dù chỗ ngân lượng đấy chắc ko đủ để sửa xe :D

03135

Xe máy
Thôi cụ buồn làm gì,người không sao là ok rùi.

giangsuki

Xe ngựa
thôi khỏi phải buồn cụ chủ thớt ạ, chuyện va chạm, xước sát xe là chuyện thường ngày ở hà lội rồi
dù sao mọi chuyện được giải quyết nhẹ nhàng thế là ok rồi

Loidaveco

Xe tải
Nhà cháu nghĩ cụ phải vui mới đúng, vì một ngày cụ làm đươc nhiều điều tốt, bị hôn *** lại không phải cãi nhau .. Lại có ngân lượng nữa

toanthangcs

Xe điện
Chia sẻ với Cụ, mất thời gian cho 1 ngày đi sửa xe. bác đi Spark cũng nhận lỗi và bồi thường rồi. Ngoài ý muốn cả.

billbill

Xe buýt
Em cũng bị y cụ chủ nhưng chú Matiz bảo với em không sao anh ạ, em taxi mới lái ko có xèng trong người, matiz cứ xin em mãi, em trong matiz tháy cũng tội lên thôi ( Xe em bảo hiểm 100%) nhưng mất thời gian.
Hà Nội không tránh được.

HT_CRV

Xe tải
Va quyệt là điều không ai mong muốn cả. Em thấy là kụ vui hơn buồn vì đã làm được việc tốt đấy chứ :)