Thảo luận honda accord 1994-1997

paj v33

Xe máy
Tôi lập thớt này để anh em có kinh nghiệm chia sẻ cho người mới chơi:
- Xe mình Honda accord 1995 số sàn xe đã được vệ xinh kim phun, họng ga, van bù tải máy bốc nhưng mỗi khi đi số 1.2.3 mà chạy chậm cứ rung giật tuy không chết máy nhưng cảm giác sắo chết, cử phải đè ga. tôi cũng đã tùng đi xe cũ ở cơ quan nhưng chư gặp hiện tượng này. nhất là có cảm giá đi tốc độ cao máy gầm gừ như không thoát máy. xin anh em chỉ giáo. và giới thiệu cho gara Hà nội chuyên accord

hat65

Xe điện
Tôi lập thớt này để anh em có kinh nghiệm chia sẻ cho người mới chơi:
- Xe mình Honda accord 1995 số sàn xe đã được vệ xinh kim phun, họng ga, van bù tải máy bốc nhưng mỗi khi đi số 1.2.3 mà chạy chậm cứ rung giật tuy không chết máy nhưng cảm giác sắo chết, cử phải đè ga. tôi cũng đã tùng đi xe cũ ở cơ quan nhưng chư gặp hiện tượng này. nhất là có cảm giá đi tốc độ cao máy gầm gừ như không thoát máy. xin anh em chỉ giáo. và giới thiệu cho gara Hà nội chuyên accord
Cụ ko vào số rồi giữ ga ở các dải vòng tua xem có rung giật ko, nếu có thì xem lại xăng, điện, nếu ko bị mà chỉ khi đi mới bị thì xem côn, áp suất hơi.

paj v33

Xe máy
Ca này em chịu rồi
mình có thấy dấu sao đâu chỉ có dấu # thôi
Thầy bói xem voi, xa thế thì nhà cháu cũng chịu. Ngoài Hà Nội thì cụ có thể đem qua 85 Vườn Cam trên Mỹ Đình anh em họ xem cho.
mà sao hiện này lúc bị lúc không. mĩnh đã dùng đông tác kéo phanh tay và cài số 5 rùi nhả côn. côn ok các ae ạ,
mấy hôm trời âmr hiện tuong rõ hơn . tôi phỏng đoán do điện