Honda Air Blade Thái hay LX125 cũ??? Các bác tư vấn giúp em cái

0902181616

Xe tải
trên đây là 1 nét phong cách,1 vẻ đẹp về thời trang và công nghệ (l) nói chung là vui,rất là vui (bác chủ thớt cho cụ U40 nhìn ảnh này đẻ nhớ vê tuổi thanh xuân được đấy)em là em đi Airblade rùi,cụ nào ý kiến gì thì tính sau nhé:38:

Chi Chi

Xe điện
E vẫn ổ chả cần qua thêm 15k vẫn thêm vạch full bác ạ....
Thế chăc là tại xe em nó có gắn chip tiét kiệm nhiên liệu ở bình xăng....
:69::69::69::69::69:
:77::77::77:
bác ngang đừng hỏi!

ihuhu4u

Xe hơi
Oai, mấy hôm đi công tác nên ko vào đây, các cụ vẫn rôm rả ghê. Tình hình phương án 1 của em là mua LX125 đã tan thành mây khói vì bà kia ứ bán nữa. Túm cái váy lại là AB vậy, chắc cuối tháng em sẽ rước em nó về ạ. Kính các cụ đã tư vứn(b)(b)(b)

hikaru2010

Xe đạp
làm con AB thái là chuẩn đó bác ,sao fải lấy con LX cũ rích biển X2 về làm j,khéo mát nát bét rồi đấy chứ ,j chứ xe máy càng phụ nữ đi thì càng nát :))

Phờ Râu

Xe điện
làm con AB thái là chuẩn đó bác ,sao fải lấy con LX cũ rích biển X2 về làm j,khéo mát nát bét rồi đấy chứ ,j chứ xe máy càng phụ nữ đi thì càng nát :))
bác nói thế này em đồ rằng chị Chi Chi tự ái đấy nhớ

aladin77772000

Xe hơi
à à em nhầm... tại thấy có bác bảo là giá xe honda bị nhà máy nó đẩy giá.....
AB thái thì về bề ngoài đã khác nhau ở cái đèn... tùy người cảm nhận nhưng e thik đèn của AB việt hơn.... nhưng ab thái có cái logo đã làm thay đổi hẳn....
đấy là bề ngoài...
còn chất xe thì như nhau vì xe Ab việt là nhập đồ 100% giống như xe Thái chỉ khác lắp ráp tại VN
ăn xăng chắc là kẻ tám lạng người nửa cân....
Mà xe ab thái có đẹp có tiết kiệm nhiên liệu đến mấy thì vẫn là Ab bác ạ
thế nên làm 1 em Ab việt là lành nhất....
vì AB thái = AB Việt + Iphone 3gs.....
E mà có đạn như bác là e chọn vế phải chứ 0 chọn vế trái....
( bác mà có 3gs thì đừng mua Ab thái nhá....^^)
/>
Ai bẩu bác AB việt nhập 100% của thái, chỉ có cái máy thôi, nội địa hóa nhiều lắm bác ạ. Kết nhất AB thái cái đèn pha, tuy không sáng (xe thái thường thế) nhưng bật lên nó tỏa ra trông đẹp, đi trong phố cũng không cần đèn sáng lắm

doremon9990

Xe đạp
Website
muare.vn
AB Thái thôi bác. Đi quên sầu. Con LX được cái mã. Đi lẹt đẹt kêu to lắm.@@ . Bác mua cho vợ thì LX cho nó có dáng. Còn ko thì cứ AB mà đóng .

ngsykhoa

Xe hơi
Chả là em định làm 1 chú, tầm tiền khoảng 60tr đổ xuống. Thấy Air Blade Thái khoảng 50tr, còn cùng phòng em có bà chị định bán LX125, biển 29X2 (cũng chả biết đi đc bao nhiêu km nữa) giá khoảng 55tr. Xe em cũng chưa đi thử nhưng chắc ổn. Các bác cho em lời khuyên với, ví dụ như chất lượng, sửa chữa.... cho 2 dòng xe này. Em thực ra cũng không quá quan trọng về hình thức. Many thanks!
Nếu đúng như thế thì sao bác lại lăn tăn nhỉ. Cứ AB mà chơi thôi.

tinhtinh1

Xì hơi lốp
Vấn đề là bác muốn ưu tiên cái tiêu chí nào?
Nếu bác thích bền, tiết kiệm, đồ đạc thay thế dễ kiếm, dễ bảo dưỡng sửa chữa... thì chọn Honda Air Blade.
Còn nếu bác muốn chiều theo ý của bà xã, thích thời trang, kiểu dáng, đồ hiệu, xăng và phụ kiện thay thế không thành vấn đề... thì chọn Vespa LX. :21:

Chúc bác chọn được chiếc xe ưng ý! (b)

Chỉnh sửa cuối:

laptop

Xe hơi
Website
www.biomedic.com.vn
Cảm ơn các bác kụ đã tư vấn tận tình cho em ợ(b)(b)(b)
Tối qua em về nói với vợ, vợ em nhất định là LX125, lại còn bảo "chiều vợ 1 tí đê", hehehe, thế mới đau cái đầu chứ:102:. Sáng nay đến bảo lại bà ở công ty, bà ý lại đòi em tư vấn mua xe gì đã rồi mới bán, lại điên cái đầu:'(.
Thế túm lại là phương án 1 của em là mua LX cũ (bị vợ ép chiều mà(l)), nhưng phải tư vấn cho bà kia mua xe gì, bà này U40 ợ, lại nhờ các cụ chỉ dạy em với. Em đã đề cử Lead của Honda mà bà ý ko khoái.

Phương án 2, mua Air Blade Thái nếu phương án 1 không thành công.
Kính các kụ ạ (b)(b)(b)
Chắc vụ này bà ấy cũng lò dò lên OF đọc rồi bác ơi..... :21::21::21:

nhoztk

Đi bộ
bác ơi múc chiếc AB thái di... chiếc đó chạy xướng lắm .. mà lãi bền nửa chư'... em khuyên anh múc chiếc AB thái(b)(b)

ihuhu4u

Xe hơi
Lại chào các bác ợ.
Dự định của em cuối tháng trước đi lấy xe, nhưng do trục trặc kỹ thuật nên cuối tháng này (tuần sau em mới xuống xiền ạ) là em múc AB Thái. Hôm vừa rồi em lượn ở Phố Huế, mới chỉ tham khảo qua, thì nói chung AB Thái rơi vào ~55tr, riêng màu đen-cam là ~56tr chưa mặc cả, nhưng có vứn đề là cái màu đen-cam (vợ em cũng khoái màu này nhất) thì lại chưa có giấy tờ hải quan. Nếu mua thì phải đợi ~15 ngày (cái náy mấy bác chủ nói thế). Em thì lại chưa có kinh nghiệm gì về vụ này, bác nào tư vứn em cái như: giữ lại bao tiền? có phải lo lắng gì vụ giấy tờ này ko? cả vụ làm biển nữa, các bác ý gạ em làm hộ luôn, em muốn ktra xem thuế bao tiền? biển bao tiền?...Mà giá xe thế đã ổn chưa các bác?
Túm lại là em rất mong các bác tư vấn sớm ạ, bác nào có kinh nghiệm thực tế nữa thì quý hóa quá.(b)(b)(b)