Tin tức Honda CRV 2020 bản L hay G?

indigo

Xe hơi
Chào các cụ, em đang dự định mua honda CRV nhưng đang phân vân bản L và G. Nhờ các cụ tư vấn chênh lệch tiền như vậy có nên mua bản L không? Nhờ cụ Sale inbox giá lăn bánh tốt nhất 2 bản này. Thanks các cụ.
Cứ fulloption mà chơi cụ ạ

Anh lấy được bản L là tốt nhất anh ạ, anh chị nào ở Bắc Ninh em báo giá tốt nhất cho anh chị

domino_js

Xe tăng
Thực ra em không dư giả, vì mình mua xe dùng lâu dài nên mua để sau đi ko hối tiếc. Nếu thấy cái nào tốt thì mình cố thôi. Còn không cần thiết mình cũng không cần cố.
Em lấy L và không hối hận :D

domino_js

Xe tăng
Em thấy bản L hơn 70tr mà mấy option có thể lắp đc ngoài, giá không đến 70tr. Cửa sổ trời em không ham lắm.
1 là hàng lắp ngoài chưa chắc ngon bằng hàng hãng.
2 là cụ không để ý thôi chứ cửa sổ trời to đi thích phết. Khi trời ko nắng mở cái rèm chắn (ko kéo kính) thì nhìn xe thoáng hơn hẳn. Đặc biệt trời mưa kéo cái rèm chắn ra nhìn nước rơi vào mặt kính thằng cu nhà e rất khoái

ilidan

Xe hơi
Em cũng đang phân vân quá. mụ cả cho đủ mỗi bản G và mụ ghét cửa sổ trời nhưng mà em và con thì thích. Vậy có đáng để xuất quỹ đen lấy lên bản L ko ạh

Em cũng đang phân vân quá. mụ cả cho đủ mỗi bản G và mụ ghét cửa sổ trời nhưng mà em và con thì thích. Vậy có đáng để xuất quỹ đen lấy lên bản L ko ạh
Dư dả múc bản L cụ ạ. Có thêm 2 túi khí, cốp điện đá cốp, gạt mưa tự động, cảm biến lùi 3 góc quay...

RAVA

Xe cút kít
1 là hàng lắp ngoài chưa chắc ngon bằng hàng hãng.
2 là cụ không để ý thôi chứ cửa sổ trời to đi thích phết. Khi trời ko nắng mở cái rèm chắn (ko kéo kính) thì nhìn xe thoáng hơn hẳn. Đặc biệt trời mưa kéo cái rèm chắn ra nhìn nước rơi vào mặt kính thằng cu nhà e rất khoái
-E chả bao giờ mở cái cửa sổ trời đấy cả, mở ra nó chói lắm, khó lái xe?

Chíck Bông

Xe tải
Cụ nào cho em cái giá L thật khủng khiếp... tụt hết cả quần xem nào???
Em hà nội

hung.tranmanh

Đi bộ
Sao có vẻ càng ngày càng km sâu nhỉ :))
Có bác nào như em chờ giá tốt hơn ko ạ :D