Thảo luận Hỏng Thước lái E200 Ed 2015

Velephant

Đi bộ
Chào các cụ ạ. Em mem mới nhờ các cụ chỉ giáo việc xe em bị hỏng thước lái, nghe đâu là thước lái điện tử, xe còn bảo hành. Các chú trong hãng bảo do bị rách chụp ống ngăn ngừa bụi nên nước và đất đá lọt vào làm hỏng thước lái. Kính nhờ các cụ tư vấn xem họ nói chuẩn không ạ? Hiện cả hãng và bảo hiểm đang né e.

long quangninh

Xe tải
2015 mà đã hỏng thước lái dc rồi sao cụ chủ

toán mercedes

Xe tăng
Chuẩn là nguyên nhân do rách chắn bụi nên đất cát nước mưa chui vào làm hỏng thước lái . Vấn đề là chứng minh nó bị rách vì cớ gì , Nếu là do chuột cắn hoặc va chạm ... Đại loại là do nhân tai hoặc thiên tai gây nên thì cụ không được bh là đúng luật =))

Velephant

Đi bộ
Chuẩn là nguyên nhân do rách chắn bụi nên đất cát nước mưa chui vào làm hỏng thước lái . Vấn đề là chứng minh nó bị rách vì cớ gì , Nếu là do chuột cắn hoặc va chạm ... Đại loại là do nhân tai hoặc thiên tai gây nên thì cụ không được bh là đúng luật =))
Thế nếu do đi đường đất đá cà đứt ống thì có được bh kg cụ?

long quangninh

Xe tải
Theo e dc biết là các hãng xe ở việt nam đều ko bảo hành nhưng gi liên quan đến hao mòn cao su các cụ ạ

toán mercedes

Xe tăng
Thế nếu do đi đường đất đá cà đứt ống thì có được bh kg cụ?
Vấn đề nó ở một trong các nguyên nhân đó chế độ và các điều khoản bảo hành đã ghi hoặc không có ghi rõ trong hợp đồng nên các cụ khó mà đòi hỏi được quyền lợi nếu bên đối tác không muốn bh

long quangninh

Xe tải
Vấn đề nó ở một trong các nguyên nhân đó chế độ và các điều khoản bảo hành đã ghi hoặc không có ghi rõ trong hợp đồng nên các cụ khó mà đòi hỏi được quyền lợi nếu bên đối tác không muốn bh
E nghĩ chắc chắn 100% cụ chủ ko dc bảo hành.nếu thước lái hỏng mà còn nguyên xi như mới vì nguyên nhân nào đó thì mới dc bhanh dc ạ

long quangninh

Xe tải
Cụ làm cái thước hàng tháo xe là ngon ạ,thước mới cụ không được bảo hành mà vào hãng thì nó lên tới cả trăm triệu ạ,nếu cần thước tháo xe thì alo em,giá tốt cho bác ạ
E thấy phương án như cụ này khả quan hơn.nhưng cụ chủ cũng tìm hiểu thêm đi ạ.biết đâu có phuong án nào tốt hơn ạ

long quangninh

Xe tải
Nếu thước đã hỏng chỉ có cách đó khả thi nhất ạ,vừa giảm giá thành cho bác chủ mà dùng cũng ok ạ
Vâng thay thước mới thì tốt quá rồi.nhưng kể mà khắc phục dc thì giá thành sẽ ok hơn ạ.nhưng đi xe đời cao nhu cụ chủ chắc sẽ chọn phương án như của cụ thôi ạ

Velephant

Đi bộ
Hi vọng cụ chủ sẽ tìm dc hướng xử lý ngon lành.để cho xe đức đỡ bị ép giá ạ^_^
Vâng. Mấy nay trong người bứt rứt không yên. Thế mà vẫn phải chạy em xe chứ kg thể kg chạy đc. Mong các cụ có kinh nghiệm cãi vụ này chỉ cho e vài chiêu, ít ra cũng giảm đc bớt chi phí ạ.

long quangninh

Xe tải
Vâng. Mấy nay trong người bứt rứt không yên. Thế mà vẫn phải chạy em xe chứ kg thể kg chạy đc. Mong các cụ có kinh nghiệm cãi vụ này chỉ cho e vài chiêu, ít ra cũng giảm đc bớt chi phí ạ.
Tại xe cụ đời mới chứ mấy cái xe cũ như bon e có mấy chỗ đóng lại phớt lái là lại ngon choét ạ

chinh.hilandvn

Xe đạp
Nếu bên bảo hiểm và hãng mà ko giải quyết được cho bác, đường cùng mà phải tự thay thước lái thì cụ call em, Bên em chuyên phụ tùng Mer em sẽ kiếm cho cụ chủ hàng chuẩn hãng, hoặc hàng tháo xe giá tốt để cụ chủ tiết kiệm chi phí Em Chinh - 096.217.3366

kars

Xe tải
Chào các cụ ạ. Em mem mới nhờ các cụ chỉ giáo việc xe em bị hỏng thước lái, nghe đâu là thước lái điện tử, xe còn bảo hành. Các chú trong hãng bảo do bị rách chụp ống ngăn ngừa bụi nên nước và đất đá lọt vào làm hỏng thước lái. Kính nhờ các cụ tư vấn xem họ nói chuẩn không ạ? Hiện cả hãng và bảo hiểm đang né e.
cụ cần phụ tùng thay thế đồ mới chính hãng hay tháo xe cứ alo em ạ 0977488671