[Funland] Hóng trực tiếp đấu tay đôi Trump-Biden

Trạng thái
Thớt đang đóng

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Cụ Nam Trâm mà xơi ở Nevada thì câu " chiến thắng lội ngược dòng" hoặc " cờ bạc ăn nhau lúc trời sáng" là chuẩn ko cần chỉnh Ốc nhỉ ? :))
Vâng, lúc ý thì đúng là kì diệu thật cụ ạ, mồng 1 có khi vẫn chưa là Tết :D

Noname_2015

Xe tăng
Hazzz. Nói về Tàu thì mặc định cổ nâu. Nói về Mỹ thì kêu nail tộc. Khen VN khẳng định thuần chủng yêu nước. Nói về Nga, về Thái thì..... Não trạng 1 màu thế này thfi đúng là ko nên phí thời gian thật.....
Quen thói lập lờ đánh tráo khái niệm thế à cổ nâu chinazi?

Tụi cổ nâu chinazi đừng có động đến chủ quyền Việt Nam thì được yên đâu!

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì em không chữa được nữa rồi :)
Có thông tin cụ thể mà cứ giấu giấu diếm diếm. Trong khi người ta còm ở thớt này đến gần trăm cái. Bắt đi trích lại cái "đúng ý mình". Nhất cụ ;)) Bảo là biết thì nói ra xem lằng nhà lằng nhằng như đàn bà rồi chữa với cả trị liệu ;)) Thế mới sau 2 cái còm mà đã từ bỏ ko muốn giúp người ta nữa à? Tấm lòng thuần chủng yêu nước to lớn quá ;))

tvu732

Xe buýt
nếu có 1 người thành công trong việc ngáng đường Trump từ đầu tới cuối nhiệm kỳ thì đó là John McCain.

Đầu nhiệm kỳ bỏ phiếu thay ObamaCare, nếu tui nhớ không lầm thì McCain đang ung thư nặng trong BV cũng ráng lết vô Senate bỏ phiếu chống ==> Cộng Hòa không đủ phiếu, thua.

Giữa nhiệm kỳ thì ông ấy ra đi, và Trump trở thành tổng thống duy nhất không được mời tới đám tang hoành tráng của ông ấy (các cựu TT có mặt đủ).

Cuối nhiệm kỳ thì Cindy McCain mạnh mẽ ủng hộ Biden, kêu gọi dân Arizona bầu cho Biden. America first, party second.

Mà cũng có thể người ngáng đường Trump chính là Trump :). McCain có nói gì thì cũng sắp/đã chết. Tổng thống mà đi hơn thua kèn cựa với 1 vị anh hùng hết thời làm gì không biết.
Em vote cụ ý này. Mọi người hay bàn về các bang Rỉ Sét trở lại màu xanh chứ ko để ý một nhân tố quan trọng trong bầu cử năm nay là bang Arizona - vốn truyền thống đỏ - lật sang xanh.

Trong các nhân vật Cộng Hoà em rất thích ông McCain. Hồi còn trẻ trâu 12 năm trước thấy O3 thắng McCain thì sướng lắm, tưởng chừng nước Mỹ tự do dân chủ đến nơi rồi khi cho phép một người da đen lên làm TT :)). Về sau mới thấy tiếc, giá cụ McCain lên thì đã lợi cho VN bao nhiêu.

Vì quý mcCain nên em đâm ghét vụ Trump hục hặc với một ông già sắp chết. Em thấy nó nhỏ mọn, và giờ thì Trump tự lãnh hậu quả.

Charmsalot

Xe tăng
Vậy có khả năng TQ lại kiện "1 vụ khác klq" là chủ quyền Phil là phi pháp ko cụ? Nếu cả 2 thằng cùng phi pháp thì? Em thấy thằng Khựa nó đang chờ thời. Giờ đang bị coi gắt + chưa cài đc người nên im im. E là sau này thuận lợi đơn kiện bay tới tấp thì phiền.
Bọn khựa kiện làm sao được cụ? Vụ Phi kiện bọn nó lại chẳng trốn chui trốn lủi.
Nó mà kiện thì lại chẳng tốt quá. Mọi vấn đề phải được giải quyết theo công pháp quốc tế, chị Hằng Bộ Ngoại giao vẫn chẳng bảo thế là gì.

luatsu

Xe đạp
Xin lỗi nếu làm phiền cụ. Gặp thánh nhây thì em nhây thi thử xem ăn không ;)) Em hứa là bao giờ kết quả bầu cử ngã ngũ thì em phắn liền ;))
Kết quả ngã ngũ thì chả cứ cụ phắn mà ae cũng phắn. Cứ đọc dc vài dòng bầu cử lại xen mấy câu cà khịa trẻ con

jazzzzz

Xe lăn
Hồi lão bún chả làm, đi dồn quân vào chỗ Lybia với Syria. Bỏ bê hẳn châu Á. Sau mới xoay trục thì muộn rồi. Mà ko biết có phải do đang khủng hoảng kinh tế, TQ là động lực tăng trưởng nên vờ vịt ko nữa?
Giai đoạn trước đó TQ đã tham vọng số 1, họ tập trung mạnh vào công nghệ (thời ấy phong trào start up bên đó sục sôi như phòng trào ba đảm đang của mình).
Nhờ chính sách của Mẽo và Châu âu nên các cty Công nghệ của TQ có cơ họi chen chân vào (chiến lược “gửi chân của sói”), đầu tiên là đặt trụ sở rồi dần dần thâu tóm các cty tại Mẽo/ Châu âu.

duongph

Xe tăng
Website
www.quatangnamviet.com.vn
Bang Pen còn 10% nữa mà kiểm phiếu Trump dẫn Biden từ 700k xuống 500k m, giờ xuống còn có 165k, kiểu này Trump toi ở Pennsylvania sớm thôi

Grab_Bike

[Tịch thu bằng lái]
Em hoang mang với màu tại MI quá. Chẳng biết tin vào ai.

Xe gia đình

Xe điện
Có thông tin cụ thể mà cứ giấu giấu diếm diếm. Trong khi người ta còm ở thớt này đến gần trăm cái. Bắt đi trích lại cái "đúng ý mình". Nhất cụ ;)) Bảo là biết thì nói ra xem lằng nhà lằng nhằng như đàn bà rồi chữa với cả trị liệu ;)) Thế mới sau 2 cái còm mà đã từ bỏ ko muốn giúp người ta nữa à? Tấm lòng thuần chủng yêu nước to lớn quá ;))
Dạ, bác sỹ botay.com rồi ạ :)

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Bọn khựa kiện làm sao được cụ? Vụ Phi kiện bọn nó lại chẳng trốn chui trốn lủi.
Nó mà kiện thì lại chẳng tốt quá. Mọi vấn đề phải được giải quyết theo công pháp quốc tế, chị Hằng Bộ Ngoại giao vẫn chẳng bảo thế là gì.
À chỗ in đậm ấy. Thằng Khựa đang quyết liệt đề cử thẩm phán các Tòa quốc tế. Mà thẩm phán Tàu thì khỏi nói rồi. Nó cứ im im, cài xong nó kiện. Xong Tòa nhắm cmn mắt quyết theo chỉ đạo của mẫu quốc. Lúc ấy VN mà lên tiếng nó lại bật video của BGN lên. Em đánh giá thằng Khựa này nhiều bài. May là TG cũng ko dễ để nó chia bài theo ý nó.

Hoàng_Trần

Xe tăng
Còn lâu mới có kết quả cuối cùng. Phe ông Trump đã yêu cầu kiểm lại toàn bộ số phiếu tại WI vì số lượng 128k phiếu cập nhật cho ông Biden mà không có một phiếu nào bầu cho ông Trump. Có thể cả MI cũng kiểm phiếu lại vì cũng có những đợt cập nhật bất thường như WI.

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Giai đoạn trước đó TQ đã tham vọng số 1, họ tập trung mạnh vào công nghệ (thời ấy phong trào start up bên đó sục sôi như phòng trào ba đảm đang của mình).
Nhờ chính sách của Mẽo và Châu âu nên các cty Công nghệ của TQ có cơ họi chen chân vào (chiến lược “gửi chân của sói”), đầu tiên là đặt trụ sở rồi dần dần thâu tóm các cty tại Mẽo/ Châu âu.
Trời cho đấy. Khủng hoảng kinh tế. Phương Tây nhắm mắt tạo đk cho TQ để phục hồi. Nhưng đếch biết kìm nó lại. Hi vọng ai lên TT Mỹ cũng cần chiến lược bao vây TQ lại.

Trạng thái
Thớt đang đóng