Họp mặt tiền ra mắt clb Honda City tại Hà Nội

policess

Xe hơi
hóng các cụ xem tnao.e xài e city 2013

phukienotoaz

Xe hơi
Website
www.facebook.com

GIANGA_VIET

Xe hơi
Cụ độ gương điện em làm cho cụ bảo hành 1 năm. DVD bảo hành 1 năm đổi mới 3 tháng. Đảm bảo giá ngon cho cụ. Cụ Quang Hiếu trên này cũng làm gương điện bên em đấy, 2 tiếng là xong cụ ạ.
Còn quả SSE em khuyên cụ là không nên làm bên ngoài vì điện đóm nó rắc rối. Tiền em cũng quý nhưng em không dám động chạm đến phần " dây thần kinh" của vợ cụ hì
Cụ mật thư cho e xin giá làm gương cụp điện cho honda city 2015 với ah.

xe_tu_un

Xe đạp
Em báo cụ rồi nhé
Em cũng xin... mợ cái mật thư gương điện + bọc sàn = cao su ạ

P/s: mà các cụ cho em hỏi sắp sang hè rùi có cần phải bọc lại ghế cho đỡ nóng + mùi ko ạ? Vợ em nội thất vẫn nguyên bản, chưa làm thêm gì, mùa đông đi thì thoải mái, nhưng nghe bảo ghế nỉ, sàn nỉ sang hè bắt mồ hôi vào mùi + nóng nực lắm lắm phải ko ạ?

Thanks các cụ đã tư vấn trước ạ

Chỉnh sửa cuối:

riderman_2014

Xe tải

P/s: mà các cụ cho em hỏi sắp sang hè rùi có cần phải bọc lại ghế cho đỡ nóng + mùi ko ạ? Vợ em nội thất vẫn nguyên bản, chưa làm thêm gì, mùa đông đi thì thoải mái, nhưng nghe bảo ghế nỉ, sàn nỉ sang hè bắt mồ hôi vào mùi + nóng nực lắm lắm phải ko ạ?

Có điều kiện cụ cứ thay. Xịn thì chục củ, không thì 4-5_ củ cũng tốt chán.

hanhpn

Xe tải
Cái đó cũng tùy cảm nhận từng người thội cụ Riderman. Em vẫn để ghế nỉ, sàn cũng nỉ luôn.

Bọc da công nghiệp thì cũng chỉ 4-5 củ, sàn cũng khoảng 500K-600K là cùng. Tuy nhiên, mình cũng cân nhắc địa chỉ và chất lượng may, đường kim mũi chỉ.

Mợ Hondahonda chưa mật thư cho em à, em gửi mợ từ mấy trang trước vụ gương gập và DVD đó. Cái DVD nguyên bản nó có giống của hãng không ạ, mặt có to bằng cái mặt "thiết kế kiểu smartphone nguyên bản" của City 2015 không ạ

Honda Honda

Xe tải

Cụ bọc đệm mùa hè đi cho mát mông hihi. Chứ nỉ bẩn khó vệ sinh lại nóng nữa

Honda Honda

Xe tải
Cái đó cũng tùy cảm nhận từng người thội cụ Riderman. Em vẫn để ghế nỉ, sàn cũng nỉ luôn.

Bọc da công nghiệp thì cũng chỉ 4-5 củ, sàn cũng khoảng 500K-600K là cùng. Tuy nhiên, mình cũng cân nhắc địa chỉ và chất lượng may, đường kim mũi chỉ.

Mợ Hondahonda chưa mật thư cho em à, em gửi mợ từ mấy trang trước vụ gương gập và DVD đó. Cái DVD nguyên bản nó có giống của hãng không ạ, mặt có to bằng cái mặt "thiết kế kiểu smartphone nguyên bản" của City 2015 không ạ
Em báo cụ rồi đóa. Gớm da CN gì mà 4-5 triệu để mờ chít à. EM làm da thật cũng chỉ 5 triệu thôi.

GIANGA_VIET

Xe hơi

e thì khi mua trong hãng khuyến mại làm ghế da, trải sản, dán phim, nói chung rất được 7 thứ đồ rất ok, cụ có điều kiện làm thôi cụ ah

Honda Honda

Xe tải
MỜI CÁC CỤ XEM MÓN NÀY BÊN EM - HÀNG MỚI VỀ - THẢM 5D KHÔNG LO BÓ PHANH KHI LÁI, MÀU SẮC THÌ TẮC KÈ HOA LUÔN - GIÁ CHO CÁC CỤ OF BẰNG GIÁ GIAO BUÔN THÔI NHÉ ( KEEP IT AS A SECRET PLS)
http://phukienhonda.com/thảm 5D theo xe

xe_tu_un

Xe đạp
Cái này chỉ đặt vào thôi đúng ko mợ? Đây có phải là "Loại da dày đẹp" mà mợ pm mình ko?

Mình phân vân vụ trải sàn này thì khi vệ sinh có lôi ra hút bụi như thảm nỉ ko nhỉ, hay cứ để đó hút bụi rùi lau thui :D? Kết bộ màu be, nhưng mà ngại bẩn ghê, nhất là vào mùa mưa tới, 1 bước từ dưới đường lên xe là nhìn cái sàn nhem nhuốc luôn :D

XE_ĐO

Xe máy
Mợ Honda cho cái giá cái nhỉ?
Các cụ cao kiến gì: xe em mầu bạc, ghế bọc da mầu đen thì thảm chọn mầu gì? Em định cái mầu kem cho sáng mầu

Mr.Phiphi

Xe đạp
e vừa mua dc quả này bên bển,đem khoe các cụ tí :D

Honda Honda

Xe tải
Mợ Honda cho cái giá cái nhỉ?
Các cụ cao kiến gì: xe em mầu bạc, ghế bọc da mầu đen thì thảm chọn mầu gì? Em định cái mầu kem cho sáng mầu
City em đang đặt. Cụ cứ yên tâm riêng hội Honda City em đảm bảo giá thấp nhất cho cụ. Ở đâu thấp em làm thấp hơn. Chỉ có điều các cụ kín tiếng để em kiếm mấy hào mua sữa cho cháu thôi hehe