(HOT)Màn hình gương tích hợp Camera & Cảm biến nhiệt độ, La bàn

Bong_RX350

Xe đạp
E định chế làm camre bên sườn bác cho em xin cái giá nhé

xuanha_ng

Xe điện
Màn hình này là 4.3", được phủ 1 lớp chống chói...và cho chất lượng tốt nên các cụ nhìn vào rất "Nét". em đã demo cho mấy cụ trên OF rồi.
Việc chuyển đổi giữa 02 camera thì đơn giản. Màn hình này luôn ưu tiên camera tiến...khi các cụ về R (cài số lùi) thì mạch sẽ tự động nhường và không quá 2s, màn hình sẽ chuyển ngay về chế độ camera lùi. Giá rổ em đã Pm cho cụ rồi nhé
Cụ Ơi E như Cụ này, cụ cho e xin giá vơi. Cảm ƠN cụ

hungvn

Xe tải
Cháu muốn lắp màn này và cam tiến, cụ cho cháu cái giá

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
E định chế làm camre bên sườn bác cho em xin cái giá nhé
Cụ Ơi E như Cụ này, cụ cho e xin giá vơi. Cảm ƠN cụ
Cháu muốn lắp màn này và cam tiến, cụ cho cháu cái giá
----------------------------------------------------------------------------------------------------
Em báo giá cho các cụ qua Inbox rồi nhé

xuanha_ng

Xe điện
Của em chưa nhận được rồi

vân anh84

Xe đạp
bác báo giá cho e giá cửabhangf dc ko e ở nghệ an cơ màn hình gương ko camara giá như thế nào

duchuu2003

Xe máy
cụ ơi em đăt 1 bộ em ở hải phòng
Hi các cụ ! Xin phép Min, Mod.. Hnay mưa gió, rảnh rỗi + Có tý hứng thú văn veo với món hàng mới nên em làm bài cho sướng :D chia sẻ với các cụ...;)
Thực trạng Việt Nam cho thấy: Dù là xe "Cỏ" hay xe "Sang" thì các cụ đều mong muốn trang bị cho mình những thiết bị để hỗ trợ quá trình điều khiển và sử dụng xe...Trong đó camera lùi và cảm biến lùi là những từ được các cụ " Nhắc" tới nhiều nhất. Trong đó một số dòng xe đã được nhà hãng lắp đặt sẵn...Nhưng Camera lùi thì gần như là chưa có.
Ngoài ra, giao thông Việt Nam rất phức tạp. Từ chỗ tắc đường cho tới những ngõ nhỏ mà các cụ sẽ cần đến camera tiến để căn chỉnh lề cho tiện.

Vậy các cụ cần màn hình gì để hiển thị thông tin những camera đó lên????

Ngày nay thì có rất nhiều loại màn hình có thể dùng để hiển thị các camera đó như: Lắp DVD, màn hình để trên taplo và màn hình gương,....Lắp DVD thì có nhiều ứng dụng nhưng sẽ phải đầu tư lớn...Nhưng đầu tư "ít", màn hình gương sẽ là hợp lý và có những ưu điểm nhất định . Tuy nhiên có nhiều loại, em muốn giới thiệu với các cụ loại màn hình gương có một số ưu điểm cụ thể

1. Như tất cả các loại màn hình gương khác, gương này sẽ được lắp đặt thay thể gương nguyên bản của xe:

... Kiểu dáng đẹp...và được mạ 1 lớp chống chói

...Có 02 đường AV in để lắp đặt 02 camera

2. Quan sát tiện hơn... với màn hình gương có độ rộng 4,3 Inch

Với độ phân dải cao cho hình ảnh sắc nét

Nhìn nghiêng cũng có thể cảm nhận được

Ngoài ra, các cụ có thể chình độ sáng, tương phản màn hình cho phù hợp nhất với quá trình sử dụng

3. Ngoài ra, gương này cho hiển thị la bàn, nhiệt độ trong xe và ngoài xe
Cảm biến nhiệt độ được thiết kế nhỏ gọn và cắm Jack 100%

Nhiệt độ trong:

Nhiệt độ ngoài:

Các cụ cũng có thể tắt dễ dàng bằng cách nhấn giữ nút nguồn 3s...Chế độ hiển thị la bàn và nhiệt độ sẽ tự tắt

Cuối cùng là.... Giá : 2.500.000 VNĐ và được bảo hành 01 năm

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
bác báo giá cho e giá cửa hàng dc ko e ở nghệ an cơ màn hình gương ko camara giá như thế nào
cụ ơi em đăt 1 bộ em ở hải phòng
--------------------------
Các cụ ở xa thì có thể đặt hàng bên em. Sau khi nhận được tiền thì em sẽ tiến hành chuyển hàng tới địa chỉ của cụ theo nhu cầu. Giá rổ các cụ tham khảo ở trên nhé, giá cửa hàng thì cụ :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c

congnongphonui

Xe buýt
Bác cho hỏi gương này có chống chói điện luôn ko? và kích thước nó có giống với guơng xe Hàn ko ạ?

LongThinhTech2

Xe điện
Bác cho hỏi gương này có chống chói điện luôn ko? và kích thước nó có giống với guơng xe Hàn ko ạ?
Không có chống chói điện bác ạ nhưng bề mặt được mạ 1 lớp chống chói, chất lượng cũng ngon.. Kích thước thì giống với gương xe Hàn.

duchuu2003

Xe máy
Em đã lắp thành công chiếc gương,nhìn cũng khá đẹp.
Cám ơn cụ long thinh