HTĐX - Cháu Vũ Văn Tuấn - Nam Định - Bị U tiểu não

kiensurveyor

Xe tăng
Sorry mọi người em lỡ hẹn lần này rồi, 1 số việc đột xuất tự dưng hiện ra :(

ZynZyn

Xe lăn
Sao mỗi ngày lại rơi rụng dần thế ạ? :-s

safenoodles

Xe cút kít
Bộ Trà trúng đấu giá, Anh tặng lại nhà BVC để làm sản phẩm đấu giá tháng 9 rồi, Anh đã thông báo bên thớt bóng bàn sáng nay...
Dạ vâng ạ.

Hôm nay vẫn mưa quá, anh Romeo_HN, anh Chim và chị Zyn sẽ vất vả lắm đây. :(

Em chúc chuyến đi Nam Định của nhà mình thượng lộ bình an ạ!

CHo em hỏi đã có anh nào alo cho Tuyết ( mẹ cháu Tuấn) thông báo là nhà mình đến chưa ạ? Nếu chưa thì để em alo cho Tuyết ạ.

safenoodles

Xe cút kít
Báo cáo cả nhà, vì anh Kiên ko đi được, sáng nay chị Zyn lại báo ko đi được nên chuyến đi hoãn sang ngày mai, có thêm em đi cùng ạ.

@Anh Chim: Em alo cho anh ko được nên em nhắn tin báo anh rồi, em hy vọng là anh nhận được tin hoãn này trước khi anh ra trần Quang Khải ạ.

Romeo_HN

Xe tăng
Thực là buồn khi k tham gia đc với mọi người lần này. Chúc mọi người đi vui vẻ và có thông tin tốt nhé. Lâu k gặp mọi người nếu chiều mai về sớm off cái ở bia Công trường nhé.
Sorry mọi người em lỡ hẹn lần này rồi, 1 số việc đột xuất tự dưng hiện ra :(
Hoãn đến mai roài, hai cụ đi nhé!!!
Báo cáo cả nhà, vì anh Kiên ko đi được, sáng nay chị Zyn lại báo ko đi được nên chuyến đi hoãn sang ngày mai, có thêm em đi cùng ạ.

@Anh Chim: Em alo cho anh ko được nên em nhắn tin báo anh rồi, em hy vọng là anh nhận được tin hoãn này trước khi anh ra trần Quang Khải ạ.
Lão không nghe đt Mỳ gọi, chắc giờ này đang ở TQK rồi nhỉ??? :D

ZynZyn

Xe lăn
E hnay e bận đột xuất, gọi điện cho lão Chim báo nhưng tắt máy, e nt cho Mỳ xin số của cụ Rô và Mỳ đã liên lạc với cụ Rô giúp e. Cám ơn e Mỳ. Hẹn cả nhà ngày mai ạ.
Ko biết giờ này lão Chim dư lào rồi?;))

safenoodles

Xe cút kít
Anh Romeo_HN, chị Zyn và anh Chim ơi, 8h sáng mai em phải qua học viện nộp bài cho thầy nên khoảng 9h em sẽ chờ các anh chị ở đường Giải Phóng nhé, chỗ ngã ba đường Giải Phóng và Phan Đình Giót ý ạ.
Em gái heo_vang báo em là ngày mai em ý cũng đi Nam Định cùng đoàn, heo_vang sẽ chờ các anh chị cùng em ở chỗ hẹn trên ạ.

Website
www.otofun.net

Hé nhô Mỳ. A nhận được tin nhắn của Mỳ rồi.:) Tks

Website
www.otofun.net
E hnay e bận đột xuất, gọi điện cho lão Chim báo nhưng tắt máy, e nt cho Mỳ xin số của cụ Rô và Mỳ đã liên lạc với cụ Rô giúp e. Cám ơn e Mỳ. Hẹn cả nhà ngày mai ạ.
Ko biết giờ này lão Chim dư lào rồi?;))
Sorry, cái máy cuả em làm sao ý, mở mà mọi người không gọi được (thỉnh thoảng:()

Hé nhô Mỳ. A nhận được tin nhắn của Mỳ rồi.:) Tks
Anh Romeo_HN, chị Zyn và anh Chim ơi, 8h sáng mai em phải qua học viện nộp bài cho thầy nên khoảng 9h em sẽ chờ các anh chị ở đường Giải Phóng nhé, chỗ ngã ba đường Giải Phóng và Phan Đình Giót ý ạ.
Em gái heo_vang báo em là ngày mai em ý cũng đi Nam Định cùng đoàn, heo_vang sẽ chờ các anh chị cùng em ở chỗ hẹn trên ạ.
Đã nhận:P

F.ACURA

Xe container
Giờ này chắc mọi người đang bận chén roài, chưa thấy update j nên e cứ đặt đôi dép đây đã ;))

heo_vang

Xe hơi
Bvc đã hoàn thành nhiệm vụ, tất cả đều tốt đẹp, mọi người bắt đầu về thì trời ngớt mưa!!

Website
www.otofun.net

heo_vang

Xe hơi
G
Cảm ơn Zynzyn, Heo vàng, Mỳ và đặc biệt là cụ Romeo:-):x
Cháu Hồng là chị cháu Tuấn đạt học sinh tiên tiến nên đạt tiêu chí của BVC mình anh ạ. Thế nên sau khi chị Mỳ alo cho anh junfang thông báo thì mình trao luôn học bổng tháng 9 cho cháu Hồng rồi ạ. Chị Zyn sẽ post ảnh ạ.

safenoodles

Xe cút kít
Em xin báo cáo chi quỹ từ thiện 1000k để trao học bổng cho cháu Hồng ( chị cháu Tuấn ạ).
Cháu Hồng hiện nay đang học lớp 9, mấy năm học vừa qua cháu đều được học sinh tiên tiến, gia cảnh thì nghèo, rất nghèo ạ.
Ngôi nhà của mẹ con cháu Hồng qua cơn bão tháng trước đã bị tốc mái, nên hiện giờ, hai mẹ con đang ở nhờ nhà ông bà ngoại.
Lát nữa chị ZynZyn sẽ post ảnh ạ.

( Anh Romeo_HN đã tạm ứng tiền quỹ và khi về HN thì em mới chuyển khoản 1000k tiền quỹ gửi anh Romeo_HN ạ.
Cả nhà cảm ơn anh nhiều lắm ạ!):P

Chỉnh sửa cuối:

hana147

Xe điện
Iu các chị em tóa! :x :x :x

ZynZyn

Xe lăn
E vừa mới về nhà nên giờ mới post ảnh được ạ. Chuyến đi NĐ lần này kết thúc tốt đẹp ạ.
Đường đi vào nhà cháu Tuấn

Đây là nhà cháu Tuấn, trong đợt mưa bão vừa rồi đã bị tốc tung mái và giờ mẹ con cháu phải về ở nhờ nhà ông bà ngoại

Cận cảnh nhà cháu Tuấn

Zoom gần hơn nữa

Chỉnh sửa cuối:

ZynZyn

Xe lăn
Ai vào quay lại ảnh giúp e với ạ, e ko biết sao e úp nó cứ lộn tùng phèo thế này:-s

ZynZyn

Xe lăn
Di ảnh cháu Tuấn

Mái che chiếc giường ngủ để mưa khỏi giột. Trời mưa bà ngoại của cháu Tuấn phải đi ngủ nhờ vì nhà dột khắp nơi

Ông ngoài cùng mẹ của cháu Tuấn - Hồng và e Heo vàng

Cháu Hồng( chị của Tuấn ) và mẹ

ZynZyn

Xe lăn
Nhà cháu Hồng ko còn giữ đc các giấy khen của cháu, hôm nay khi biết tin nhà BVC đến, mẹ cháu đã đến trường và mượn học bạ của cháu

Điểm số lớp 6

Điểm số năm lớp 7

Điểm số năm lớp 8

A Romeo đại diện cho nhà BVC trao học bổng cho cháu Hồng

Chỉnh sửa cuối:

kiensurveyor

Xe tăng
Hoàn cảnh gần bằng nhà em ngày xưa, thế này thì tiến hành thôi nhà mình nhỉ?