[Funland] Huawei Mate 20 Pro thật sự đáng giá

MANFROMEARTH

Xe hơi
Sau 1 vài tuần trải nghiệm đến nay em cực kỳ ấn tượng và hài lòng.
Mấy nay e đi chơi với chúng bạn. Có đứa mang iphone đứa mang note 9. Nhưng sau cùng thì đều nhờ mượn con mate của em để chụp hình. Trí thông minh nhân tạo tự nhận biết nên chụp tấm hình đó với chế độ nào rất ấn tượng, làm mờ hậu cảnh, chụp đêm,phơi sáng quá ok... Chưa kể sạc nhanh, thao tác nhanh, pin trâu, em xài cả ngày chụp hình các kiểu không cần đem theo sạc dự phòng,..Em nghĩ thời gian tới Huawei sẽ thay thế vị trí của Samsung cũng như Apple tại VN thời gian tới. Chưa bao giờ có cảm tình với hàng Tàu đến như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Hiển Quân

Xe máy
Có đều kích thước lớn quá bác ạ
Em thấy phone tầm 5.2 là đẹp
Em đang sài s7
Muốn đổi cũng khó vì mấy con đời sau to quá cụ ơi bỏ trong túi quần khó chịu quá

Xperia ZZ

Xe tăng
Mấy nay e đi chơi với chúng bạn. Có đứa mang iphone đứa mang note 9. Nhưng sau cùng thì đều nhờ mượn con mate của em để chụp hình. Đứa nào cũng khen tấm tắc. Trí thông minh nhân tạo tự nhận biết nên chụp tấm hình đó với chế độ nào rất ấn tượng,... Chưa kể sạc nhanh, thao tác nhanh, pin trâu, em xài cả ngày chụp hình các kiểu,..Em nghĩ thời gian tới Huawei sẽ thay thế vị trí của Samsung cũng như Apple tại VN thời gian tới.

Cụ đưa cái hình rì viu xấu qá, chẳng ăn nhập với cái đánh giá của cụ!

MANFROMEARTH

Xe hơi
[/QUOTE]
Có đều kích thước lớn quá bác ạ
Em thấy phone tầm 5.2 là đẹp
Em đang sài s7
Muốn đổi cũng khó vì mấy con đời sau to quá cụ ơi bỏ trong túi quần khó chịu quá
Trào lưu bây giờ cỡ này không mà. Con này so với note 9 nhìn nhỏ gọn và mỏng hơn nhiều.

toyennha

Xe lăn
Lương 3 củ/tháng. Dám mua cái đt 20tr?? Đã vậy còn mua hàng tàu mới chịu. Em là em chịu cụ chủ rồi đó.
Lương em 6 củ/tháng chỉ dám dùng ip6, và samsung s8 thôi

emdeplam

Xe buýt
Mấy nay e đi chơi với chúng bạn. Có đứa mang iphone đứa mang note 9. Nhưng sau cùng thì đều nhờ mượn con mate của em để chụp hình. Đứa nào cũng khen tấm tắc làm em cũng nở mũi. Trí thông minh nhân tạo tự nhận biết nên chụp tấm hình đó với chế độ nào rất ấn tượng, chụp đêm,phơi sáng quá ok... Chưa kể sạc nhanh, thao tác nhanh, pin trâu, em xài cả ngày chụp hình các kiểu không cần đem theo sạc dự phòng,..Em nghĩ thời gian tới Huawei sẽ thay thế vị trí của Samsung cũng như Apple tại VN thời gian tới. Chưa bao giờ có cảm tình với hàng Tàu đến như vậy.

Thế kỷ nào rồi còn mượn điện thoại chụp rồi khen tấm tắc ...

Force 47

Xe buýt
Cụ chủ troll điện thoại Hứa Vĩ à?

scorp8x

Xe container
Lương 3 củ/tháng. Dám mua cái đt 20tr?? Đã vậy còn mua hàng tàu mới chịu. Em là em chịu cụ chủ rồi đó.
Lương em 6 củ/tháng chỉ dám dùng ip6, và samsung s8 thôi
Sang quá :> iem chỉ dám dùng BB Z30 cũ mèm :D ơn zời, mãi nó méo chịu hỏng

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Kinh. Hoa Vĩ mà cũng chụp hình được8-|

scorpion_ica

Xe điện
Mấy nay e đi chơi với chúng bạn. Có đứa mang iphone đứa mang note 9. Nhưng sau cùng thì đều nhờ mượn con mate của em để chụp hình. Đứa nào cũng khen tấm tắc làm em cũng nở mũi. Trí thông minh nhân tạo tự nhận biết nên chụp tấm hình đó với chế độ nào rất ấn tượng, làm mờ hậu cảnh, chụp đêm,phơi sáng quá ok... Chưa kể sạc nhanh, thao tác nhanh, pin trâu, em xài cả ngày chụp hình các kiểu không cần đem theo sạc dự phòng,..Em nghĩ thời gian tới Huawei sẽ thay thế vị trí của Samsung cũng như Apple tại VN thời gian tới. Chưa bao giờ có cảm tình với hàng Tàu đến như vậy.

Ảnh vỡ tung vỡ tóe, nhòe nhợt thế kia mà cũng mang đi quảng cáo à cụ trẻ?
Lại còn "bạn mượn đt chụp hình" mới buồn cười chứ. :))
Hay cụ trẻ tính chửi đểu bọn Huawei? PCT mới bị bắt ở CAN và giá cổ sắp chạm đáy đấy!

Manh Tung Vi

Đi bộ
Ảnh vỡ tung vỡ tóe, nhòe nhợt thế kia mà cũng mang đi quảng cáo à cụ trẻ?
Lại còn "bạn mượn đt chụp hình" mới buồn cười chứ. :))
Hay cụ trẻ tính chửi đểu bọn Huawei? PCT mới bị bắt ở CAN và giá cổ sắp chạm đáy đấy!
http://kenh14.vn/youtuber-cong-nghe-noi-tieng-the-gioi-do-camera-giau-mat-16-smartphone-noi-bat-nam-2018-iphone-xs-thua-ngay-tu-vong-dau-20181206100816095.chn

top 1 không phải vừa đâu cụ. nhiều khi ảnh up lên bị giảm dung lượng rồi, bị vỡ hình khi phóng to là hiển nhiên.

Tlbmm

[Tịch thu bằng lái]
Mấy nay e đi chơi với chúng bạn. Có đứa mang iphone đứa mang note 9. Nhưng sau cùng thì đều nhờ mượn con mate của em để chụp hình. Đứa nào cũng khen tấm tắc làm em cũng nở mũi. Trí thông minh nhân tạo tự nhận biết nên chụp tấm hình đó với chế độ nào rất ấn tượng, làm mờ hậu cảnh, chụp đêm,phơi sáng quá ok... Chưa kể sạc nhanh, thao tác nhanh, pin trâu, em xài cả ngày chụp hình các kiểu không cần đem theo sạc dự phòng,..Em nghĩ thời gian tới Huawei sẽ thay thế vị trí của Samsung cũng như Apple tại VN thời gian tới. Chưa bao giờ có cảm tình với hàng Tàu đến như vậy. Chưa kể cụ nào là quan chức mà dùng ĐT huawei thì có ngày bị nó nắm thóp biến thành gián điệp cho tàu.

Hình xấu thế này ca cái nỗi gì, chưa kể cái tội Huawei thu thập tin cho tình báo khựa.