[Funland] Hùng Lâm Xe Hay đi lên như nào vậy các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bachsima

Xe lăn
Cậu này review hời hợt nhạt dần đều, quanh đi quẩn lại toàn loanh quanh mấy cái ốp nhựa với ốp da :)) kiến thức ko sâu, người có kiến thức về xe một chút xem thấy nhạt toẹt, thi thoảng hài hước vài câu chẳng ra sao, nhưng thế này lượng xem mới đông :D Nếu xem 1 số trang nước ngoài review tiếng Anh sẽ thấy họ làm có chiều sâu hơn nhiều.
Đúng thật, tỷ như khen cốp to thì Tây nó nằm thử vào luôn, mở của hậu đi cụng đầu thì nó cũng thử luôn, thế mới là góc nhìn người sư rdungj.
Thực ra rì viu chiều sâu chắc phải biết tý cơ khí để còn phân tích dưới nắp ca pô là cái gì chứ không thì loanh quanh cũng như rì viu Liên Xô ;)) .Chả bao giờ đến tầm Nhục bồ đoàn.

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Ờ. Trông phong cách như mấy ông nông dân. Nói chung em có chơi với HL, ổng cũng muốn làm rộng hơn, sâu hơn nhưng sức người có hạn. Ngay những clip của xehay có những cái do một cậu khác dẫn cũng rất chán.
Có phải cụ nhắc đến là Phạm Vĩ không? Em thấy tay này thỉnh thoảng cầm mấy show của xehay.

Mycar222

Xe điện
Cụ cựu tổng đốc Otofun là cụ Thắng XO cũng lập ra kênh riêng nhưng chưa có nhiều kết quả
Đó cả là 1 quá trình dài đòi hỏi có tố chất..,

search

Xe điện
Đúng thật, tỷ như khen cốp to thì Tây nó nằm thử vào luôn, mở của hậu đi cụng đầu thì nó cũng thử luôn, thế mới là góc nhìn người sư rdungj.
Thực ra rì viu chiều sâu chắc phải biết tý cơ khí để còn phân tích dưới nắp ca pô là cái gì chứ không thì loanh quanh cũng như rì viu Liên Xô ;)) .Chả bao giờ đến tầm Nhục bồ đoàn.
Vầng, dạo gần đây lạm dụng pha trò trong lúc review càng mất đi tính pro 1 kênh review xe lúc đầu muốn xây dựng. Tuy nhiên lại pt thành 1 kênh giải trí kiểu ngôi sao showbit nhưng chủ thể ở đây là xe ko phải người. Chủ yếu để chém gió hot trend là chính, ko phải mục đích chính là review xe nữa :)

Moriarty

Xe container
Vầng, dạo gần đây lạm dụng pha trò trong lúc review càng mất đi tính pro 1 kênh review xe lúc đầu muốn xây dựng. Tuy nhiên lại pt thành 1 kênh giải trí kiểu ngôi sao showbit nhưng chủ thể ở đây là xe ko phải người. Chủ yếu để chém gió hot trend là chính, ko phải mục đích chính là review xe nữa :)
Nói thật là chỉ cần mở mồm ra chê là hãng xe với hội bán xe nó tẩy chay ngay vì chúng nó sợ cũng bị chê như thế. Mà đã bị cạch mặt thì lấy đâu ra nội dung để làm video.

Cụ cựu tổng đốc Otofun là cụ Thắng XO cũng lập ra kênh riêng nhưng chưa có nhiều kết quả
Đó cả là 1 quá trình dài đòi hỏi có tố chất..,
Whatcarvn ấy ạ? Nói thật cụ XO đừng lên hình thì hơn, nhìn thì chán, ôm cái kính như xã hội thâm, dẫn thì ngắc ngứ, kịch bản lởm, rề rà... nói chung chả được điểm gì :-??

DucHoan

Xe tăng
Nghe kênh xe hay chủ yếu để cho bùi tai thôi, giới thiệu chút về xe thôi, chứ ko đánh giá đc gì về con xe cả

Thanmen

Xe buýt
Đập choai, ăn nói cuốn hút vào lứa tuổi máu xe cộ,còn dân chuyên thì không ưa cụ này lắm

bonbanhchatluon

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy anh này xe nào cũng khen. Có cụ nào xem clip rì_viu xe bán tải của cô em Sài Gòn chạy Grab chưa ạ? :)):))

ruby_eagle

Xe điện
Thời 2010 còn xài dt cùi, giờ vi vu từ đông sang tây, nghe bảo Vin còn tặng cho cái xe @@
Hay chuyển nghề review xe nhỉ?!
Cơ mà phải đẹp trai trc đã

concaro128

Xe tải
Whatcarvn ấy ạ? Nói thật cụ XO đừng lên hình thì hơn, nhìn thì chán, ôm cái kính như xã hội thâm, dẫn thì ngắc ngứ, kịch bản lởm, rề rà... nói chung chả được điểm gì :-??
Em xem 1 lần lúc review xe gì đó mà ngồi cạnh xong hỏi han cậu gì lái xe như bố con.

Phát chán.

Bài của cụ Thắng đăng lên group Oto + cũng chẳng mấy khi có tuơng tác.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng trên Face với fanpage Oto + thì cụ ấy viết khá hay. Không rõ cụ ấy viết hay nhân viên viết vì cụ ấy lập công ty ngay tại nhà.

nguoinamdinh

Xe hơi
Mình ko thích cậu này, xe nào cũng khen

Như title ạ, em thắc mắc trước khi làm clip xe cộ thì anh này làm gì, làm như nào để có được vị trí như ngày hôm nay
Thu nhập anh này cũng khủng từ chính kênh xe Hay này, ăn thêm của mấy nhà đài như VTC, chắc thêm 1 chút của nhà tài trợ, bảo trợ cho kênh xe hay và phần nữa là từ các showroom, đại lý, npp tùy vào sp mà họ muốn xe hay review cho.
Giờ e toàn xem xế cưng nên ko qt xe hay lắm :)

suntlower

Xe tải
Quan tâm thì nghe youtube của bọn nước ngoài nó review, còn mua xe thì nên hỏi mấy ông hay sửa xe, chứ chẳng bao giờ em nghe mấy thằng này

long.spc

Xe container
Cháu thì ghét cái giọng thằng Hùng autodaily vl,nghệ giọng chỉ muốn đấm
Me too!
Trước e hay xem vì còn có tí nghiêm túc, dnay cợt nhả như bên xehay thì thấy lố lố kiểu gì ấy.
Em xem xe hay giờ thay cho đọc báo mỗi khi có xe mới ra mắt thôi

Panamera 4S

Xe tải
Thời 2010 còn xài dt cùi, giờ vi vu từ đông sang tây, nghe bảo Vin còn tặng cho cái xe @@
Hay chuyển nghề review xe nhỉ?!
Cơ mà phải đẹp trai trc đã
Chắc đúng là Vin tặng xe cụ ah.Tuần trước e ăn bánh cuốn bà Hoành gặp cu cậu đi ăn cùng một chân dài,ra về thấy lên xe Vin mầu xanh da trời đậm đậm

Ớt xanh

Xe điện
Nếu có hứng thú thì cứ làm thử đi, lúc đầu chưa bằng ai nhưng dần sẽ tốt hơn.
Còn Hùng Lâm thì mình thấy làm cũng khá tốt, phong cách tự tin, nhưng giờ chủ yếu là khen nên xem review con Xpander chắc cũng ngang ngang như Audi Q5.
Là hay, tốt trong tầm giá chứ lấy giá phượng hoàng mà so chất gà ri thì kể cũng lệch thật.

Matiz 1.0

Xe điện
Tôi đang có sát úp làm vệ chủ đề " Vợ Hay " Hùng lâm đi reivew xe thì mình đi Rì view những người phụ nữ tuyệt vời quanh ta, như kiểu gương người phụ nữ đảm đang ý. Bác nào muốn làm chung không :)
Cụ mà làm đc..e nghĩ thành công :D
Phân tích từ bên ngoài vào chi tiết bên trọng , số đo các thông số..vv thì revew khủng ngay : D

Trạng thái
Thớt đang đóng