[Vì cộng đồng] HUỔI MÍ 2015 - Hành trình, Con người và Cảm xúc...

L.C.D

Xe container
Anh áo tým nhìn mỏng mày hay hạt nhờ ;)) " Tým chung thuỷ, trước sau như 1" chuẩn EO-Ci-Đi =))
Ơ hơ đã nhìn thấy "anh" ở đời thực chưa mà dám kết nuận bất khuất thế! Dạo này anh đỡ EO XI ĐI rồi nhá :D

Thangcolc

Xe đạp

Thêm tí ảnh bổ sung cụ Max

Chỉnh sửa cuối:

Thangcolc

Xe đạp
[QUOTE="Thangcolc, post: 26901916, member:

Thêm tí ảnh bổ sung cụ Max

[/QUOTE] em ko xoay đc ảnh các cụ ạ, nhiều ảnh em muốn tải lên nhưng toàn bị ngược lên chưa đưa lên đc

Thangcolc

Xe đạp
Cụ Mad-Love xem hướng dẫn cho em đăng ảnh lên sao cho ko bị ngược với. Em dùng bằng đt cụ à!

longdq

Xe hơi
Cụ Mad-Love xem hướng dẫn cho em đăng ảnh lên sao cho ko bị ngược với. Em dùng bằng đt cụ à!
Cụ dùng ct windows photo viewer trong windows trên PC để xem ảnh, cái nào ngược cụ xoay lại thì nó sẽ tự lưu.

koala_benho

Xe tăng
Xe em 1 cầu, 3h chiều hôm đó đi ra và vào điểm trường Lùng Thàng 1 trao quà cùng cụ quandm. 4h Đến nơi cụ bảo các cháu đợi từ sáng, tội quá :( Hai bên đường bà con đứng kín, thấy xe đến xúm vào hạ hàng xách lên ( để lên trường phải leo lên một con dốc khoảng 60 độ. Em tự thắc mắc không biết mưa thì các cháu đi làm sao... Cụ cũng chưa ăn trưa, đưa đồ ăn cho cụ mà cụ để đó vào trao quà cho các em trước, chẳng biết sau cụ Quân có kịp ăn không :). Lên sân trường thấy các cháu xếp hàng ngay ngắn và rất ngoan. Lúc chia kẹo cũng không tranh giành nhau.
Bọn em trao quà xong thì thấy trời có hạt mưa. Mọi người làm các thủ tục nhanh gọn rồi ra xe. Lúc xuống em khát nước quá, vào quán tạp hóa bên đường mua nước mà chủ quán chạy đâu mất. Có một bác (không biết đoàn mình hay dân vì em thấy có cái balô hình quả táo) ngồi ở đó đưa em chai nước mát lạnh của bác ấy. Hix, em xúc động quá mà chỉ kịp cảm ơn rồi phải đi vì trời tối dần và đường phía trước còn dài.( Bác có trên này thì em mời cafe :) )
Em có mỗi cái ảnh chụp vội bằng điện thoại. Gửi mọi người xem tạm ạ

vinh khanh

Xe tải
Trái tim thắp lửa. Ánh mắt đong đầy niềm hạnh phúc. Nụ cười tươi rói trên từng khuôn mặt .. Và nét hồi hộp phập phồng xen lẫn lo lắng của những tay lái cự phách trên cung đường hiểm trở về với Huổi Mì. Nhiều quá những cảm xúc thăng trầm lên xuống, đã đánh dấu sự thành công rực rỡ cho Hành trình về với Huổi Mì. Em căng mắt theo chương trình qua " Đôi mắt Huổi Mí" và " Huổi Mí 2015 hành trình con người và cảm xúc", thực sự khâm phục các Cụ và Các Mợ. Có lẽ sau chuyến đi này, chắc sẽ có nhiều người thay đổi.. Quá tuyệt. Mời rượu

TAXI1984

Xe tải
Tuyệt vời quá các cụ ơi. Cảm ơn các cụ ,mợ trong đoàn đã cho em được thấy những tấm lòng cao cả=D>^:)^