Hướng dẫn sử dụng và bảo trì bảo dưỡng xe Lacetti nhập

minhnhi

Xe tải
Nếu bác thích kết nối điện thoại thì dùng cái rack của nó cho theo xe mà kết nối chứ răng xanh chỉ dùng cho nghe nhạc bằng tai nghe BT thui:77:
Sao mình không thấy giắc cắm theo xe nhẩy?

Chick

Xe tải
Các bác cho e hỏi,Lac CDX có sấy gương chiếu hậu ko ạ :D

Kobe

Xe tải
DVD cho Lac nhập:
Sau một thời gian ngâm kứu tìm hiều em được biết hiện tại có 3 dạng DVD cho CDX
1- Lắp màn hình DVD và giữ nguyên màn hình cũ; bỏ ổ CD 6 đĩa và thay ổ DVD mới: Cái này không đẹp, không thông dụng ( xem thêm ở thớt phụ kiện cho lac nhập).

2- Lắp màn hình DVD và bỏ màn hình cũ; bỏ ổ CD 6 địa và thay DVD mới: Cái này như các kụ đã thấy kụ wanacar pót ở trên. Tuy nhiên có rất nhiều giá cho laọi này: 4,5 triệu, 6 triệu, 8 triệu, 10 triệu .... tùy chất lượng , tùy lương tâm của cửa hàng và tùy độ "gà"của chủ xe[-O<Cái này hơi lãng phí vì bỏ ổ CD 6 đĩa vốn chất lượng âm thanh rất ổn.
[FONT=&quot]
3- Lắp màn hình DVD và bỏ màn hình cũ; giữ nguyên ổ CD 6 đĩa, lắp thêm ổ DVD mới vào vị trí hộp đựng đồ phía trên màn hình. Cái này mới có, em mới chỉ thấy có 1 loại, giá khoảng 8 triệu (gồm cả camera và đầu đọc). Em đã lắp và có cảm nhận như sau:
Màn hình cảm ứng, giao diện dễ hiểu. Vẫn được thưởng thức âm thành của CD 6 đĩa với chất lượng âm thanh tốt. Kết nối bluetooth với điện thoại, nghe gọi hiện thị trên màn hình, Camera lùi. Có thể xem bằng đĩa DVD hoặc file (ảnh, mp3 hoặc mp4) qua cổng USB. Tích hợp được thông tin ở màn hình gốc của xe: Điều hòa, nhiệt độ, time.... radio Am, Fm. Nhược điểm: chế độ tone, fav, config,back ,menu trên taplo không còn tác dụng.
Kính các kụ có nhu cầu tham khảo
[/FONT]

vqpp

Xe tải
Xe tôi sắp đến kỳ bảo dưỡng đầu tiên, bác nào có thể cho em biết Gara nào bảo dưỡng DW Lac tốt không? Em ở Xuân La HN. Cảm ơn các bác

Lacsuk

Đi bộ
Website
www.8x88.vn Kết quả Xổ số trực tiếp toàn quốc
Các cụ cho em hỏi tý, chay CDX đang đi xăng A92 giờ đổ A95 có sao ko? Đi thấy bốc và tít hơn. Nhưng ko hiểu có sao ko???

namhungtlc

Xe máy
nó cùng cấp bác ạ. còn chữ AVG thì nôm na mình hiểu là nó dự đoán cho một quá trình mình chọn trip. Nó sẽ có mấy kiểu báo theo mile hoặc theo km/l. Hình bình xăng là báo lượng xang trong bình có thể đi dc bao nhiêu km bác ạ.

Bác này trả lời gần đúng, AVG là chữ Antivirus Guand, ;)) (đùa đấy AVG là chữ AVERAGE tiếng việt nó là "TRUNG BÌNH", còn các phần còn lại bác tự hiểu :P

Mờ Tê

Xe buýt
Các cụ cho E hỏi ngu tý.Xe E là SE đang tính thay vành sắt bằng lazăng,nhưng vẫn không biết nên thay lazăng 15 hay 17. Các cụ cho ý kiến tý.Votka các cụ (b)(b)(b)(b)
Kụ ơi kụ thay hẳn lên 18 lốp mỏng đi cho đẹp

Mờ Tê

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi tý nhé, em biết là hỏi câu này hơi ngu ... dưng mà vẫn phải hỏi ạ, các cụ đừng cười em nha :redface:
Em sắm con SE được hơn tháng nay rồi, nhưng tuyền đi đường TP ko để ý. Bỗng dưng hôm qua e chợt nhận ra là ko thể bật được đèn pha, nó tuyền cos thôi ạ.
Nút bật đèn của e chỉ có 2 nấc (SE mà, xe cỏ mà :'() nên ko có Auto như các pác XXX ạ, nấc 1 là ló bật đèn sương mù và nấc 2 là ló bật pha, nhưng là Headlights ợ.
Vậy nhờ các cụ chỉ cho e cách bật Sidelights với ạ :102:, hay phải đấu lại dây điện hả các cụ :^)
Cám ơn các cụ ạ (b)
Hic. cụ muốn bật pha thì gạt cái cần xi nhan xuống là lên pha ngay, chứ pha thì ko có công tắc ở đèn đâu ợ

phaocoi

Xe điện
các kụ cho e hỏi...e mới để ý cái cảm biến nhiệt độ ngoài trời của xe e...nó cứ tụt nhiệt độ dần...mấy hôm trước ngoài trời nắng nóng 36độ thì nó báo chỉ 29độ...rồi tụt xuống 27...và bây giờ là 24độ...
như vậy có phải là xe e hỏng cảm biến nhiệt ngoài trời hay là do lọc gió bẩn???

Kobe

Xe tải
Các kụ tư vấn giúp e cái: Lac CDX, Em đã chốt cửa, khóa trung tâm nhưng ghế phụ cũng như ghế sau vẫn mở cửa như thường (mở từ bên trong). Lac CDX phải có lock và unlock ở chỗ nào chứ các kụ?~X(

freshair

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em chào các cụ ạ.
Em mới lấy xe bản CDX, các cụ cho em hỏi em bật điều hòa thế nào mà kính chắn gió cứ đi một lúc là lại bị đọng nước, mờ hết cả đi. Em toàn phải dùng cần gạt nước để gạt đi mà một lúc sau lại mờ hết cả.
Các cụ tư vấn giúp em trường hợp này nhé.

Kobe

Xe tải
Em chào các cụ ạ.
Em mới lấy xe bản CDX, các cụ cho em hỏi em bật điều hòa thế nào mà kính chắn gió cứ đi một lúc là lại bị đọng nước, mờ hết cả đi. Em toàn phải dùng cần gạt nước để gạt đi mà một lúc sau lại mờ hết cả.
Các cụ tư vấn giúp em trường hợp này nhé.
Kụ đang chọn chế độ auto hoặc để chế độ cửa gió điều hòa thổi lên kính chắn gió rồi. Kụ điều chỉnh chế độ ở mode ấy (em thường để chế độ cửa gió điều hòa thồi vào mặt)

vuchung1

Xe buýt
E vẫn nhớ mãi viên pin của kụ Động, e mới nói 1 câu mà kụ nhiệt tình với e quá làm e cảm động mãi ko quên. Danh sách các a,e trong club tại thớt của kụ Hero@ đã bị xóa nên e ko còn số của kụ. Kụ cho số cầm chân nhé hôm nào kụ rảnh e mời kụ cafe.