Hyundai khảng định thương hiệu, khiến nhiều đối thủ e sợ!

pupil

Xe điện
Em chào các bác :D

Hình như em vào nhầm chỗ hay sao í nhỉ. Vào box chuyên môn mà toàn thấy nói về bệnh viện và bệnh nhân là sao?
Em chào cụ :D em không chưởi bới gì đâu đấy nhá, nếu có ... em xin nhận mức ... khiển trách sâu sắc ạ !

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
tức là có tiền án tiền sự rồi hả cụ,
thế thì cũng sợ thật :P
Cũng vì hai hội xe Nhật - xe Hàn mà em xì lốp rất nhiều bác. Cuối cùng cũng chả giải quyết được gì, được ít hôm các bác lại cãi nhau tiếp. Hay là em mời các bác bữa bia nhỉ? Các bác hội xe Nhật và xe Hàn đi nhậu cùng em nhé :)

pupil

Xe điện

raklei

Xe điện
Cũng vì hai hội xe Nhật - xe Hàn mà em xì lốp rất nhiều bác. Cuối cùng cũng chả giải quyết được gì, được ít hôm các bác lại cãi nhau tiếp. Hay là em mời các bác bữa bia nhỉ? Các bác hội xe Nhật và xe Hàn đi nhậu cùng em nhé :)
cãi nhau là để cho vui, ko cãi nhau cái xe chán chết nói ba câu là hết chuyện.
còn ông nào chửi bậy thì cụ cứ xì lốp
biết đâu cô thương lại cho bộ lốp mới như nhà cụ XO =))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vừa xem profile của một số bác trong này thấy toàn thẻ phạt của em thế mới chán :(
Nói thật với cụ, sau khi MM nhắc nhở bọn em đã nghiêm túc thực hiện, dừng mấy việc vô bổ. Nhưng "cây muốn lặng mà gió chẳng muốn dừng", một số phần tử "xấu bụng" vẫn ngày đêm điên cuồng phá phách sự trong sáng của box Hàn, nên thi thoảng bọn em mới đá vào vài cmt thôi. Điểm ra có khoảng 3, 4 ông chuyên đi chọc ngoáy, NM cứ bem vĩnh viễn mấy nick đó đi là yên chuyện.

matiz19

Xe tăng
Em cũng thấy là nếu không cãi nhau thì vào đây chả biết làm gì.
Không lẽ nói cụ này lắm Lông cụ kia Đuôi dài rồi về, chán chết :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Gì chứ nhậu thì bọn em nhiệt liệt hưởng ứng (bất kỳ cuộc op nào trên OF), cơ mà bố bảo mấy ông cuồng TOI dám gặp mặt bọn em. =))

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
Em cũng chỉ thích nhét mứt vào mồ.m 2 quả sư tử hổ báo thôi, ngoài ra em chả muốn tranh luận.

TB miền Nam hội TucSoPo - gửi từ iPad em gái nhà hàng xóm.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Nói thật với cụ, sau khi MM nhắc nhở bọn em đã nghiêm túc thực hiện, dừng mấy việc vô bổ. Nhưng "cây muốn lặng mà gió chẳng muốn dừng", một số phần tử "xấu bụng" vẫn ngày đêm điên cuồng phá phách sự trong sáng của box Hàn, nên thi thoảng bọn em mới đá vào vài cmt thôi. Điểm ra có khoảng 3, 4 ông chuyên đi chọc ngoáy, NM cứ bem vĩnh viễn mấy nick đó đi là yên chuyện.
Cái này em công nhận :D

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em cũng thấy là nếu không cãi nhau thì vào đây chả biết làm gì.
Không lẽ nói cụ này lắm Lông cụ kia Đuôi dài rồi về, chán chết :D
Ừ nhỉ, hay là các bác cứ tiếp tục, em học hỏi tí:D

Gì chứ nhậu thì bọn em nhiệt liệt hưởng ứng (bất kỳ cuộc op nào trên OF), cơ mà bố bảo mấy ông cuồng TOI giám gặp mặt bọn em. =))
Ơ thế từ trước đến giờ các bác chưa bao giờ ngồi với nhau được bữa nào ah? Hay là nhân vụ này em mời các bác cả 2 bên tham gia rồi cãi nhau trực tiếp cho vui nhỉ :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ừ nhỉ, hay là các bác cứ tiếp tục, em học hỏi tí:D

Ơ thế từ trước đến giờ các bác chưa bao giờ ngồi với nhau được bữa nào ah? Hay là nhân vụ này em mời các bác cả 2 bên tham gia rồi cãi nhau trực tiếp cho vui nhỉ :))
Bọn em vẫn công khai địa điểm, ngày giờ nhậu nhẹt của bọn em và mời tất cả các đối tác mà. :D

pupil

Xe điện
... Ơ thế từ trước đến giờ các bác chưa bao giờ ngồi với nhau được bữa nào ah? Hay là nhân vụ này em mời các bác cả 2 bên tham gia rồi cãi nhau trực tiếp cho vui nhỉ :))
Theo em cụ thì Mo làm trọng tài, 2 bên đăng ký và cốp tiền làm cái quĩ, sau đó 2 bên vác xe lên đại lộ Thăng Long ta giao lưu. Quĩ kia để nhậu và để nộp phạt tội tổ chức đua xe nếu xxx hỏi thăm, em xin hết ạ ! Cụ Mo chỉ đạo tiếp đi ạ :D

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Theo em cụ thì Mo làm trọng tài, 2 bên đăng ký và cốp tiền làm cái quĩ, sau đó 2 bên vác xe lên đại lộ Thăng Long ta giao lưu. Quĩ kia để nhậu và để nộp phạt tội tổ chức đua xe nếu xxx hỏi thăm, em xin hết ạ ! Cụ Mo chỉ đạo tiếp đi ạ :D
Keke, xui đểu nhể. Hôm nào các bác off thì cho em bám càng bác ké tí nhé :D

toan1477

Xe điện
pupil nói:
Các bạn ấy chỉ tự sướng trên này thôi, ko dám tham gia cái gì đâu.

TB miền Nam hội TucSoPo - gửi từ iPad em gái nhà hàng xóm.

pupil

Xe điện

Thày Mo xê ra, để em! :!!
Các cụ xe Hàn Nhật có giỏi đi dự Siêu Off II uống thi bia với nhau không, em trọng tài.
Nếu các cụ ngại thì thi với em cũng được. Chấp các cụ uống trước 3 chai \:D/

pupil

Xe điện
Thày Mo xê ra, để em! :!!
Các cụ xe Hàn Nhật có giỏi đi dự Siêu Off II uống thi bia với nhau không, em trọng tài.
Nếu các cụ ngại thì thi với em cũng được. Chấp các cụ uống trước 3 chai \:D/
Hay quá ... quả này ấm rồi, 2 cụ xxx bên em sẽ đứng ở cổng, mấy cái máy đo độ cồn mới được trang bị xong nhạy phết ! :D

Chỉnh sửa cuối: