Hyundai Sante Fe thế hệ mới bất ngờ "lộ mặt"....

anycar.vn

Xe tăng
Càng đẹp thì xe đời cũ càng mất giá bác nhỉ?

Bác anycar cho e hỏi, bác có biết mấy năm thì xe santafe lại thay kiểu dáng một lần không?

Chứ santafe gold và santafe hiện tại, và santafe 2013 khác hẳn nhau.,.
Thay đổi kiểu dáng là do nhà sản xuất chứ em bik sao được.Nhưng xe của Hyundai em thấy Getz với Santafe là ít thay đổi kiểu dáng nhất,ko như Tuc,Sona với cả verna:D

2 Speed

Xe tải
Em cho rằng em này sẽ Hot nhất trong phân khúc cùng loại,thiết kế có bản sắc HD và xúc động lòng người đấy,e sẽ cố đổi bằng được em này

Just.a.second

Xe buýt
Càng đẹp thì xe đời cũ càng mất giá bác nhỉ?

Bác anycar cho e hỏi, bác có biết mấy năm thì xe santafe lại thay kiểu dáng một lần không?

Chứ santafe gold và santafe hiện tại, và santafe 2013 khác hẳn nhau.,.
Mỗi cái sẽ có môt khoảng giá của nó; Giá của santafe gold đã hình thành từ lâu rồi và bây giờ nó vẫn vậy. Hiện ở HN cũng thấy còn khá nhiều người dùng Santafe gold, kể ra thì cũng đến cả chục tuổi rồ còn gì?

vuong huy

Xe đạp
- Để hâm nóng sự tò mò của người hâm mộ, hãng Hyundai đã bất ngờ công bố hình ảnh phác họa Santa Fe thế hệ mới trên mạng xã hội Twitter.
Theo kế hoạch từ trước, hãng Hyundai sẽ chính thức trình làng Sante Fe thế hệ mới trong triển lãm New York 2012 diễn ra vào tháng 4 tới. Tuy nhiên, những hình ảnh rò rỉ đầu tiên của Sante Fe 2013 mới đây đã xuất hiện trên mạng xã hội Twitter khiến người hâm mộ thêm nóng lòng chờ đến triển lãm New York năm nay.
http://autopro1.vcmedia.vn/uMbdTKTBZPDdnoC4c09dtgDXJPU9N/Image/2012/03/autopro-hyundai-santa-fe-2013-2_b931d.jpg

Trái ngược với nhiều "người anh em" trong cùng gia đình, hai mẫu xe crossover, bao gồm Santa Fe và Veracruz, lại mang trên mình ngôn ngữ thiết kế mới nhất của Hyundai. Có thể thấy điều đó qua hai hình ảnh phác họa Hyundai Santa Fe thế hệ mới trên Twitter.

Cụ thể, Hyundai Santa Fe 2013 sở hữu những đường gờ sắc gọn hơn và phần mũi mới. Theo hãng Hyundai, ngôn ngữ thiết kế mới của Santa Fe 2013 có tên là "Storm Edge", một bước tiến hóa lớn so với ngôn ngữ "điêu khắc dòng chảy" vốn được sử dụng trong vài năm trở lại đây.

Với cửa sổ sau khá nhỏ, Santa Fe thế hệ mới hứa hẹn vẫn xuất hiện trên thị trường dưới dạng xe crossover 2 hàng ghế. Hàng ghế thứ 3 tùy chọn vốn đã bị "khai tử" sau phiên bản năm 2009. Như vậy, thành viên nhà Hyundai sẽ cạnh tranh với những đối thủ sừng sỏ như Nissan Murano, Ford Edge và Toyota Venza.

Hiện tại, nhiều người vẫn chưa biết liệu hãng Hyundai có xác nhận phiên bản trục cơ sở dài, 3 hàng ghế của Santa Fe để thay thế Veracruz trong triển lãm New York 2012 hay không. Chỉ biết rằng, ghé thăm triển lãm New York năm nay, người hâm mộ sẽ có cơ hội mục sở thị thế hệ mới của mẫu crossover quen thuộc đến từ Hàn Quốc.

Read more: http://autopro.com.vn/2012031110481834ca2430/hyundai-sante-fe-the-he-moi-bat-ngo-lo-mat.chn#ixzz1oleLg5mf

http://autopro.com.vn/2012031110481834ca2430/hyundai-sante-fe-the-he-moi-bat-ngo-lo-mat.chn
Em đoán tucson 2013 chắc cũng thế này.

meolibe

Xe hơi
Tuc cũng nên thay đổi như Santa, dáng hiện tại nhiều người chê lắm.

hyundaii30

Xe tăng
Hic, trông manly thật! em kết em nó rồi đấy ợ. Không biết Cụ Công có nhập em nó về không nữa.

Isu_zu

Xe container
Hi chuẩn bị sách dép cho san nhé, hở ra là chê HD, cụ mắc bệnh Cá trê à
Cụ có tật giật mình à, giống HL là đẹp chứ ai chê, nhỏ hơn thì ko hoành tráng bằng, cụ tìm thấy chữ CHÊ ở đâu ko? Sao cụ phải nhẩy cẫng lên thế, sợ ko bán đc à?:D Còn thằng nào xách dép cho thằng nào, TG sẽ trả lời, e cũng đếch quan tâm, nhé cụ :P

tung lavi

Xe tăng
Cụ có tật giật mình à, giống HL là đẹp chứ ai chê, nhỏ hơn thì ko hoành tráng bằng, cụ tìm thấy chữ CHÊ ở đâu ko? Sao cụ phải nhẩy cẫng lên thế, sợ ko bán đc à?:D Còn thằng nào xách dép cho thằng nào, TG sẽ trả lời, e cũng đếch quan tâm, nhé cụ :P
Cháu chẳng thấy giống, HL cụ thấy đẹp chứ cháu thấy bình thường, chỉ vậy vậy thôi......
Hic, trông manly thật! em kết em nó rồi đấy ợ. Không biết Cụ Công có nhập em nó về không nữa.
anh công mà nhập về thì cũng chỉ có cái vỏ thôi

hyundaii30

Xe tăng
Cháu chẳng thấy giống, HL cụ thấy đẹp chứ cháu thấy bình thường, chỉ vậy vậy thôi......

anh công mà nhập về thì cũng chỉ có cái vỏ thôi
Đúng, cái thông tư củ chuối giờ làm em mất cơ hội đổi SUV rồi.

Isu_zu

Xe container
Phần đầu giống lắm, nhưng chuyện copy giữa các hãng bây giờ cũng là bình thường, miễn là đẹp. Su Swift copy của Mini, nhưng rất đẹp, là 1 ví dụ. Gớm nhất là a Tàu-xì, copy chán bỏ mẹ, nhìn thấy buồn cười...HL với em là đẹp kiểu manly :D

tung lavi

Xe tăng
Đúng, cái thông tư củ chuối giờ làm em mất cơ hội đổi SUV rồi.
TT củ chuối cụ nhỉ.... RR, bù gà,...... về đầy đầy toàn hàng khủng có cấm được đâu
Phần đầu giống lắm, nhưng chuyện copy giữa các hãng bây giờ cũng là bình thường, miễn là đẹp. Su Swift copy của Mini, nhưng rất đẹp, là 1 ví dụ. Gớm nhất là a Tàu-xì, copy chán bỏ mẹ, nhìn thấy buồn cười...HL với em là đẹp kiểu manly :D
vâng, cháu thấy ai là người đơn giản, ăn chắc mặc bền thì HL... còn trẻ trung, hiện đại thì đi san

elegantteam

Xe tăng
em này rổ giá thế nào các cụ dự hộ em cái. . . em là em kết rồi đấy

tran_thuat_lai

Xe lăn
hơi giống Toi - Hay lăn đùng