Hyundai Tucson 2009 vs. Ford Escape 2009

luxus

Xe tăng
Range Rover thì chả phải bình luận gì thêm nữa (chắc là đỉnh của SUV - kiểu như G500 của Mercedes vậy) - mỗi tội đắt và mỗi lần có hư hỏng lại phải đợi phụ tùng chắc lâu đấy.

Cu Sut

Xe buýt
Về khoản phụ tùng thay thế thì đúng là Land Rover hoặc Range Rover không hợp với tiêu chuẩn của mợ KInh Kha thật

hanx

Xe đạp
oái, cái thớt này bắt đầu bằng ý định so sánh Tucson với lị ESC roài bi giờ thành thớt riêng tư vấn mua xe cho mợ Kinh Kha

Maybach Tàu

Xe container
Tráng sĩ tậu em ngựa Cadilac SRX 2010 đê, tầm xiền 120K Oa sinh tơn. Em này dáng hơi trẻ nhưng thương hiệu thì già dùng đưọc, thế là hợp cả ngân sách và tiêu chí. Khao đê :))

Kinh Kha

Xe tải
Hị hị, nhiều cụ khuyên Land Rover với Range Rover nhỉ, mấy ông anh em ở nhà cũng khuyên y như các cụ, còn em thì mới chỉ được nhìn thấy mấy em này trên phim:D. Nhưng dòng này ngoài chuyện Obama thì chuyện phụ tùng thay thế hoặc bảo trì bảo dưỡng cũng là vấn đề lớn đấy. Xe hay đi tỉnh mà giữa đường có vấn đề gì thì xe càng độc càng mệt. Đấy là lý do mà ông cụ nhà em trước đến giờ toàn chạy xe máy dầu thôi chứ chưa bao giờ dám mua xe máy xăng. Thấy bảo là đi ra khỏi HN thì khả năng dính xăng chất lượng thấp là rất cao:(

Mà cụ này quan niệm về xe cộ rất đơn giản. Trước Tết tự nhiên hứng lên chả hỏi ai đi vác em Santa Fe 2010 slx về, xong tháng trước ngồi chờ bay ở TSN thấy nó quảng cáo VW Tiguan và Touareg tầm có 1.300M với 1.500M thôi thì bắt đầu về nhà vò đầu bứt tai kêu là mua con Fe sai lầm quá (ngay từ đầu em can thì không nghe:))). Thời gian đầu về bị em bỉ là Fe hơn Everest những gần 20K Obama mà chạy chả sướng hơn Everest mấy tí thì gào lên với em là em chả biết gì, phải chạy đường trường mới biết (chắc lúc đấy cũng biết là sai lầm rồi nhưng chưa dám nhận:D)

Bây giờ thì sao? Bây giờ thì giữ Everest, chờ khi nào quyết xong vụ xe mới thì tiễn Fe lên đường:)

Chỉnh sửa cuối:

Kinh Kha

Xe tải
Tráng sĩ tậu em ngựa Cadilac SRX 2010 đê, tầm xiền 120K Oa sinh tơn. Em này dáng hơi trẻ nhưng thương hiệu thì già dùng đưọc, thế là hợp cả ngân sách và tiêu chí. Khao đê :))
Thôi em nhắn Mod bes rồi, hôm nào Mod hô hào được toàn bộ anh em 4` các loại gặp mặt thì em khao một thể. Khao thật>:D<

PHC

Xe buýt
Thôi em nhắn Mod bes rồi, hôm nào Mod hô hào được toàn bộ anh em 4` các loại gặp mặt thì em khao một thể. Khao thật>:D<
Ối zời! Lại cậy mấy bồn riệu đây mà. Cả box Fò uống được bi nhiêu đâu mà chả khao thật, he he.

Kinh Kha

Xe tải
Ối zời! Lại cậy mấy bồn riệu đây mà. Cả box Fò uống được bi nhiêu đâu mà chả khao thật, he he.
Oh thế rượu hóa ra là để uống à?:13:

Sao hôm trước em nghe mụ Songvedem bảo là đổ ra bồn 300L để tắm?;;);;);;)

PHC

Xe buýt
Oh thế rượu hóa ra là để uống à?:13:

Sao hôm trước em nghe mụ Songvedem bảo là đổ ra bồn 300L để tắm?;;);;);;)
Vừa uống được vừa tắm được tráng sĩ ạ. Nhưng uống thì khi các cụ đứng dậy, đi ra, riệu sẽ ra theo, còn tắm thì khi các cụ đi ra, riệu vẫn ở lại, có hao hụt dưng không đáng kể. Đấy, tráng sĩ thấy nói đến uống đã sợ tốn riệu, phải nhắc ngay vụ tắm rồi. :D