I30 CW kô có chìa khóa thông minh

jarome

Xe máy
Chào các bác,
Em đang định sắm 1 em i30 CW, em cũng chưa biết nhiều về option của em này. Mới chỉ check nhanh qua thì không thấy giống mọi người ở chỗ là em ko thấy xe này có chìa khóa thông minh và cảm biến lùi có vẻ là được độ (vì em thấy có một cái màn hình hiển thị mà bình thường thì không thấy có ở các xe khác). Có bác nào có bản như thế đời 2009 không ạ? Em lấy xe 540 củ như thế có đắt không? mong các bác tư vấn hộ chút.

sonrtc

Xe máy
Xe có chìa khóa thông minh là những xe thường ở 2 tay nắm cửa trước có cái nút mầu đen hình vuông nhỏ để đóng và mở cửa xe (không cần phải bấm trên điều khiển từ xa) và xe khởi động bằng nút stat/stop. Còn về cái màn hình mà cụ thắc mắc tuy không được nhìn cụ thể qua ảnh nhưng em dự đấy là chủ xe cũ độ thêm camera lùi, màn hình đấy là để nhìn camera phía sau (vì xe nguyên bản không có đầu DVD hay màn hình lùi tích hợp trên gương chiếu hậu). Nếu đúng vậy cụ cho em tý rượu nhạt nhé.

Chỉnh sửa cuối:

xuantien_mobis

Xe lăn
Chào các bác,
Em đang định sắm 1 em i30 CW, em cũng chưa biết nhiều về option của em này. Mới chỉ check nhanh qua thì không thấy giống mọi người ở chỗ là em ko thấy xe này có chìa khóa thông minh và cảm biến lùi có vẻ là được độ (vì em thấy có một cái màn hình hiển thị mà bình thường thì không thấy có ở các xe khác). Có bác nào có bản như thế đời 2009 không ạ? Em lấy xe 540 củ như thế có đắt không? mong các bác tư vấn hộ chút.
Cụ lấy VIN đưa đây em check cho.

CP CITY

Xe tải
Chào các bác,
kụ nói chung chung quá không xác định được.màn hình thì chắc chắn độ rồi.con này ko có màn hình theo xe.bác tả thêm Lazang,túi khí để e đoán

jarome

Xe máy
Cụ lấy VIN đưa đây em check cho.
Thanks bác, để tối em xem lại cái số VIN rồi em sẽ nhờ cụ check hộ.

Em muốn nói rõ là cái màn hình hiển thị khoảng cách lúc lùi thôi, không phải là màn hình to cho DVD gì đâu ạ. Em nghĩ chắc là lắp thêm cái phần cảm biến này. Xe này chắc lúc nhập về giảm option để ăn lãi :D.

speedman

Xe tải
2009 không có SM thì giá đấy là quá đắt. Cái SK là option hay nhất đấy, thà ko cửa nóc còn hơn. Cụ nên xem lại