Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng

SABAIDI

Xe tăng
Chào các cụ/mợ
Em tìm hết trong box BĐS này mà không thấy thớt nào nói về Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.
Vì vậy em mạo muội lập thớt này để các cụ/mợ đã và đang quan tâm chúng ta cùng vào đây trao đổi thông tin, cập nhật tiến độ v.v...
Hiện nay, với mật độ xây dựng các chung cư quanh khu vực này thì em thấy nguy cơ khi đi vào hoạt động thì khu vực này sữ lại ùn tắc nghiêm trọng.
Nhưng xét về tiện ích so sánh với các dự án xung quanh thì em vẫn lao đầu vào chỗ này.
Tiến độ dự kiến là quý II-2017 bàn giao, theo đánh giá của các cụ/mợ thì tiến độ bàn giao này có khả thi không ạ? Vì em thấy hiện tại (22-9-2016) chưa cất nóc.
Các cụ/mợ trên này vào thông cho em cái ưu điểm và nhược điểm của khu này với ạ

SABAIDI

Xe tăng
Em úp cái tổng mặt bằng lên cho các cụ chém

KoL

Xe hơi
Cụ Sabaidi thích các dự án quanh khu nguỵ như kon tum, nguyễn huy tưởng, em biết
Về yếu tố tắc đường và tầm nhìn, Imperia phù hợp với các cụ già, di chuyển bằng bộ
Nếu các cụ trung niên di chuyển bằng oto đây sẽ là thảm hoạ vì đường Nguyễn Huy Tưởng bé quá, các nút giao Khuất Duy Tiênd khả năng ùn rất lớn, nút thoát ra nguyễn tuân không khá hơn (có thể sau khi đường nguyễn tuân mở rộng sẽ tích cực hơn)
Với các tiêu chí như vậy, dung hoà ưu nhược điểm, cụ có thể nghía sang The Legend với giá từ 28tr/m2
Đây là dự án đẹp, thiết kế trên phần đất nhỏ, ít khuôn viên nhưng ngay góc đường lớn, việc lưu thông sẽ tiện hơn
Dự án khá tiềm năng đấy!
cụ này lâu ngày chắc ko update, legend ko có giá 28 đâu nhé

Megaton

Xe buýt
Cụ chơi cái Hei Tower ko ạ. Số 1 Nguỵ Như Kontum 25tr/m

SABAIDI

Xe tăng
[QUOTE="]Cụ chơi cái Hei Tower ko ạ. Số 1 Nguỵ Như Kontum 25tr/m[/QUOTE]

Bạn em nó bán ở đấy và cả Time tower nhưng em không khoái, vì nó làm gì có khuôn viên đâu. Hei tower lại bị đường Vũ Trọng Phụng nó lai thẳng vào giữa toà giống như Golden Land bên Nguyễn Trãi :P

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
giá chát không xứng với giá trị thực. e đi buổi mở bán xong rồi giải tán. cùng mức giá đó mấy chỗ khác vị trí tốt hơn nhiều.
Mục BDS giờ toàn cò vào bán hàng.

ththang

Xe lăn
Giá The Legend lên nhanh quá nhỉ, em có 1 căn ở đây tương đối đẹp.

SABAIDI

Xe tăng
.........
Cái đúng thế thật, cần các thông tin khách quan từ người có nhu cầu thật thì thấy ít quá

pamasi

Xe tải
giá chát không xứng với giá trị thực. e đi buổi mở bán xong rồi giải tán. cùng mức giá đó mấy chỗ khác vị trí tốt hơn nhiều.
Cụ ơi, cho em xin thông tin mấy chỗ khác vị trí tốt hơn để em tham khảo với. Em cảm ơn cụ.

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi, cho em xin thông tin mấy chỗ khác vị trí tốt hơn để em tham khảo với. Em cảm ơn cụ.
giá imperia 35-38t thì cụ thiếu j lựa chọn, kể cả R6 royal city tại thời điểm e hóng (năm ngoái) cũng hơn có 1-2 giá, mà nhà có thể ở được ngay, vị trí ngon hơn. tới giờ thì e k hóng khu vực này nữa rồi. dưng đợt này ra 1 loạt thiếu j cái cho các cụ lựa chọn

pamasi

Xe tải
giá imperia 35-38t thì cụ thiếu j lựa chọn, kể cả R6 royal city tại thời điểm e hóng (năm ngoái) cũng hơn có 1-2 giá, mà nhà có thể ở được ngay, vị trí ngon hơn. tới giờ thì e k hóng khu vực này nữa rồi. dưng đợt này ra 1 loạt thiếu j cái cho các cụ lựa chọn
Royal thiết kế sân vườn chung có gì đâu cụ, căn hộ cũng thiết kế ko tối ưu, đâu đẹp bằng imperia,

cuong09m

Xe tải
Em cũng đang xem imperia, và khu vực xung quanh đấy (có thể ra đến trung kính cũng được) , căn khoảng 100m, theo các cụ thì có toà nhà nào đẹp hơn không? em thích imperia vì nó có không gian.
Về tắc đường thì em không quan tâm lắm vì em không phải đi làm hay đưa con đi học hàng ngày nên cũng không cần đường lớn.

P.H.N

Xe hơi
Cụ Sabaidi thích các dự án quanh khu nguỵ như kon tum, nguyễn huy tưởng, em biết
Về yếu tố tắc đường và tầm nhìn, Imperia phù hợp với các cụ già, di chuyển bằng bộ
Nếu các cụ trung niên di chuyển bằng oto đây sẽ là thảm hoạ vì đường Nguyễn Huy Tưởng bé quá, các nút giao Khuất Duy Tiênd khả năng ùn rất lớn, nút thoát ra nguyễn tuân không khá hơn (có thể sau khi đường nguyễn tuân mở rộng sẽ tích cực hơn)
Với các tiêu chí như vậy, dung hoà ưu nhược điểm, cụ có thể nghía sang The Legend với giá từ 28tr/m2
Đây là dự án đẹp, thiết kế trên phần đất nhỏ, ít khuôn viên nhưng ngay góc đường lớn, việc lưu thông sẽ tiện hơn
Dự án khá tiềm năng đấy!
Thế Goldseason thì sao bác?

P.H.N

Xe hơi

Hiện em chưa thấy update dự án mới chỗ xe khách.
Các cụ thạo tin comment xem sao ạ
Em đi qua thấy giờ còn xe đâu nhỉ, tiếc cho Goldseason đang đợi giấy phép nên pending hơi lâu

tung3tvn

Xe tải
Goldseason đang chết lâm sàng rồi

tung3tvn

Xe tải
Cư dân R6 đang biểu tình ầm ầm vì chất lượng nhà kìa cụ

tung3tvn

Xe tải
Chào các cụ/mợ
Em tìm hết trong box BĐS này mà không thấy thớt nào nói về Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.
Vì vậy em mạo muội lập thớt này để các cụ/mợ đã và đang quan tâm chúng ta cùng vào đây trao đổi thông tin, cập nhật tiến độ v.v...
Hiện nay, với mật độ xây dựng các chung cư quanh khu vực này thì em thấy nguy cơ khi đi vào hoạt động thì khu vực này sữ lại ùn tắc nghiêm trọng.
Nhưng xét về tiện ích so sánh với các dự án xung quanh thì em vẫn lao đầu vào chỗ này.
Tiến độ dự kiến là quý II-2017 bàn giao, theo đánh giá của các cụ/mợ thì tiến độ bàn giao này có khả thi không ạ? Vì em thấy hiện tại (22-9-2016) chưa cất nóc.
Các cụ/mợ trên này vào thông cho em cái ưu điểm và nhược điểm của khu này với ạ
H mà bác mua Imperia thì chắc còn rất ít căn mua trực tiếp từ cdt. Mà mua lại thì giá lại bị đẩy lên cao

SABAIDI

Xe tăng

Hiện em chưa thấy update dự án mới chỗ xe khách.
Các cụ thạo tin comment xem sao ạ
Bến xe Sơn La ấy giải tân lâu rồi cụ ơi. Ngay sát Goldseason trước kia là bến xe tải nhưng cũng giải tán lâu rồi. Giờ thỉnh thoảng có xe khách Sơn La về đấy bốc hàng chứ không có đón trả khách tại đây nữa đâu.