[Đã bán] IP 13 PRM 128Gb Fullbox 99.9%,mới mua 3 tháng FPT,Pin 100%

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
22,900,000 VNĐ

g7online

Xe tải
Máy tạm nhận gạch đến sáng ngày kia - Cám ơn 6 cụ nhắn dìm giá…và nhiều Cụ nhiệt tình đã ủn giúp…. Vỡ gạch Em lại up tiếp sau. Chúc các Cụ Vui & khoẻ

Vkphoto

Xe tải
Thợ trả đến 22 hơn rồi mà cụ còn đưa lên đây e thấy nó sai quá sai rồi...🤣😂😜

g7online

Xe tải
Thợ trả đến 22 hơn rồi mà cụ còn đưa lên đây e thấy nó sai quá sai rồi...🤣😂😜
Giờ Cụ đã hiểu câu tiền nào của đó chưa hii Em chả xin,chả dìm,chả lừa Ai...Tại sao ko đăng đồ ngon cho các Cụ lựa,có gì mờ ám đâu?cũng ko vội lên bán được giá hợp lý(thì mới bán... hoặc gặp người có duyên sẽ fix ngang Thợ định lấy...) em cũng dạng vô cảm với kiểu dìm lố lâu rồi,ba cái trò dìm giá,kích bách,lấy nhiều số nhắn hay gọi mặc cả rẻ...Ko có tác dụng với Em lắm thank Cụ ủn

Chỉnh sửa cuối:

Ruouvangcp

Xe tải
Giờ Cụ đã hiểu câu tiền nào của đó chưa hii Em chả xin,chả dìm,chả lừa Ai...Tại sao ko đăng đồ ngon cho các Cụ lựa,có gì mờ ám đâu?cũng ko vội lên bán được giá hợp lý(thì mới bán... hoặc gặp người có duyên sẽ fix ngang Thợ định lấy...) em cũng dạng vô cảm với kiểu dìm lố lâu rồi,ba cái trò dìm giá,kích bách,lấy nhiều số nhắn hay gọi mặc cả rẻ...Ko có tác dụng với Em lắm thank Cụ ủn
Em nghĩ k phải ai vào cm cũng dìm giá cụ đây, vì dìm để làm gì khi k có nhu cầu mua. Em nghĩ tuỳ nhu cầu mỗi người, chứ như e thì thêm 3 củ mua 14 prm thì e cũng mua máy cụ, đơn giản nhu cầu e chỉ cần thế thôi. Còn người thích 14 prm thì có khi cụ bán 21 họ cũng k mua. Túm lại là mọi người cm cũng là đẩy bài cho cụ thôi, người có nhu cầu thật sẽ alo cụ thương lượng, chứ cm thì thường k mua đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng