[Đã bán] Iphone 13 Promax vàng 128Gb Chính Hãng vna Fullbox như mới

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
26,800,000 VNĐ

theanh235

Xe buýt
Cu em làm cùng mới mua cũng hơn 28 cụ ạ, mới tinh luôn, hàng FPT mà k phải mua trong FPT. Cái này đúng e cũng k rành,nhưng là thật đó cụ.
e tính fpt ra chứ. Cụ lấy qua đường ngoài thì tất nhiên có giá 28.x full vat rồi. Nhưng vấn đề ở đây là bao nhiêu người lấy được như cụ, số lượng thế nào, thợ lấy xong không cộng lãi mà bán hòa vốn cho cụ à? Thợ còn tính lãi, tính trượt giá.Vào mấy nhóm bán buôn Ip là nắm dc thôi cụ. Giá lấy buôn thợ đang để lại 28.45 kìa.
Các cụ cứ lấy giá buôn đi ép giá lẻ. Xin lỗi, có thân quen mới lấy 1 máy dc giá buôn, k thì có khướt. Thợ hít khí trời mà sống ấy. Còn ví dụ cụ có chỗ lấy rẻ, giới thiệu cho các cụ có nhu cầu lấy thì em hoan nghênh 2 tay 2 chân. Với cả tiếp xúc với cụ qua vài topic thấy cụ góp ý thật lòng chứ k phải topic nào cũng vào ném đá như ông kia. Lịch sự như cụ thì e đâu dám ý kiến gì.
P/s: ( K có ý nói cụ Rượu Vang, nên mong cụ đừng hiểu lầm) Vào Of toàn các cụ nắm đc thông tin, nhiều cụ thông minh, nghĩ giá chỗ này rẻ hơn này, chỗ kia rẻ hơn này, máy bị thế này phải trừ bằng này, bị thế kia phải trừ bằng kia, cứ phải mua được rẻ, cứ phải chén là chén được cả xương. Nhưng các cụ quên mất 1 điều là giá đưa lên trên mạng thì ai cũng đưa dc, máy móc thế nào thì các cụ chỉ ngồi nhà đoán thôi, còn nếu nó rẻ thật như thế thì mời các cụ ra mà mua. Cùng là Of, mua dc hay k còn do duyên nữa. Các cụ cứ nghĩ ai cũng là gà cho các cụ chém ấy. Mà lắm ông, đ biết có nick Of hay không nữa hay chỉ lướt lướt rồi trả giá qua zalo vừa bố đời, vừa láo toét. Em là em chửi mấy thằng như thế rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

Ruouvangcp

Xe tải
e tính fpt ra chứ. Cụ lấy qua đường ngoài thì tất nhiên có giá 28.x full vat rồi. Nhưng vấn đề ở đây là bao nhiêu người lấy được như cụ, số lượng thế nào, thợ lấy xong không cộng lãi mà bán hòa vốn cho cụ à? Thợ còn tính lãi, tính trượt giá.Vào mấy nhóm bán buôn Ip là nắm dc thôi cụ. Giá lấy buôn thợ đang để lại 28.45 kìa.
Các cụ cứ lấy giá buôn đi ép giá lẻ. Xin lỗi, có thân quen mới lấy 1 máy dc giá buôn, k thì có khướt. Thợ hít khí trời mà sống ấy. Còn ví dụ cụ có chỗ lấy rẻ, giới thiệu cho các cụ có nhu cầu lấy thì em hoan nghênh 2 tay 2 chân. Với cả tiếp xúc với cụ qua vài topic thấy cụ góp ý thật lòng chứ k phải topic nào cũng vào ném đá như ông kia. Lịch sự như cụ thì e đâu dám ý kiến gì.
P/s: ( K có ý nói cụ Rượu Vang, nên mong cụ đừng hiểu lầm) Vào Of toàn các cụ nắm đc thông tin, nhiều cụ thông minh, nghĩ giá chỗ này rẻ hơn này, chỗ kia rẻ hơn này, máy bị thế này phải trừ bằng này, bị thế kia phải trừ bằng kia, cứ phải mua được rẻ, cứ phải chén là chén được cả xương. Nhưng các cụ quên mất 1 điều là giá đưa lên trên mạng thì ai cũng đưa dc, máy móc thế nào thì các cụ chỉ ngồi nhà đoán thôi, còn nếu nó rẻ thật như thế thì mời các cụ ra mà mua. Cùng là Of, mua dc hay k còn do duyên nữa. Các cụ cứ nghĩ ai cũng là gà cho các cụ chém ấy. Mà lắm ông, đ biết có nick Of hay không nữa hay chỉ lướt lướt rồi trả giá qua zalo vừa bố đời, vừa láo toét. Em là em chửi mấy thằng như thế rồi đấy.
Mời cụ 1 lý cho hạ hoả. Máy cũ thì vô cùng vì tùy chất máy, còn máy mới thì e cũng k rành lắm, nhưng hôm e mua cho vơ hỏi thì thợ báo 28.7. Còn cụ thì e biết cụ đàng hoàng, vì hôm e định lấy máy cụ 28.5 cụ còn bảo e lấy 28 thôi, cái đó cũng hiểu cụ là người ntn rồi.

g7online

Xe tải
Em cám ơn các Cụ đã ủn và nói hết mấy cái Em định nói…
- Cái văn hoá dìm giá-mô tả sai sự thật…Nó góp phần khiến otofun không còn được như trước kia rồi…Nhiều Cụ cứ lấy cái link hay Ảnh bên khác bán rẻ xong lên đây áp đặt người khác phải bán giá vậy…Nghe nó vô lý quá…Bởi shop bán đã ăn lãi-Lại còn rẻ vậy?Sao các Cụ không nghi ngờ ngược lại…Máy họ có vấn đề,hay tình trạng xấu thì sao…?Đồ trang sức đôi khi lệch nhau vài tháng hạn bảo hành,thiếu phụ kiện,hay xước xấu hơn nhau tý,không zin…Thì giá đã vênh nhau từ vài trăm đến vài triệu rồi…
- Máy Em mới bóc Seal từ 17/03 đến nay như mới thì bán giá nào là việc của Em chứ…? Em có để sdt cho các Cụ mặc cả riêng rồi mà…đến thợ còn trả Em 25.6-25.9tr mà nhiều cụ còn inbox 24-25.5tr…Thì Em sao bán được hii
- Nhiều cụ cứ bảo thêm 1.5-2tr được cái mới,nhưng đâu nghĩ là tiền đôi khi không có thì 1 nghìn hay 100 cũng quý…huống chi chênh hơn 1-2tr…trong khi máy Em khác gì new và đủ phụ kiện bảo hành chính hãng…!
- Em ko vội bán lên mong Cụ nào hợp thì inbox riêng và có giá fix phù hợp,chứ mặc cả rẻ Em ko bán đâu…Chúc các Cụ nghỉ lễ vui và an toàn…

Bigbird

Xe hơi
Cu em làm cùng mới mua cũng hơn 28 cụ ạ, mới tinh luôn, hàng FPT mà k phải mua trong FPT. Cái này đúng e cũng k rành,nhưng là thật đó cụ.
Chuẩn
Mua online có 28 (xám) các màu khác chênh 300. Xuất hoá đơn vat . Ông nào bảo em chém đấm tiền ra set cái kèo riêng, thế cho nó vuông.
Em hỏi thử nếu chợ tốt vào đây bán thì sao nhỉ?
Đã gọi là chợ chung thỏ đội lốt sói, cáo giả nai đầy. kinh nghiệm e đi mua máy lướt cứ bh hãng dài, có hoá đơn lúc mua chính chủ , Sao pải xoắn , còn vẫn sợ rủi ro chỉ có đâp hộp fpt thôi

nam77_nx

Xe tải
Cụ này làm tài chính mua trả góp rồi bán ngay lỗ hơn triệu lấy tiền mặt ra cho vay tiền kiễm lãi ngon. Nên cụ ấy mua bán đến 10 cái là bình thường

g7online

Xe tải
Cụ thớt trong 4 tháng bán 3 cây 13 promax 128gb . Theo các cụ có người dùng nào sở thích lạ như vậy ko?
Cụ có cần Em gọi 3 cụ đã mua máy của Em trong diễn đàn ra đây làm bằng chứng là 3 cái đó đều Em đặt mới tinh tên của Em không? Với các cụ vô duyên bỏ mẹ…Nhà còn nát tươm lại đi soi mói người khác…Em chả kinh doanh cái quái gì về điện thoại cả…nhiều cụ là Thợ đội lốt người dùng,dìm hàng trả giá ko được xong quay ra coment mất chất quá…với em cũng chả nghèo đến mức làm trả góp rồi đi bán lấy tiền nha hiii of giờ sao toàn thành phần rác- chán và mất uy tín quá vậy?

Chỉnh sửa cuối:

g7online

Xe tải
Cụ này làm tài chính mua trả góp rồi bán ngay lỗ hơn triệu lấy tiền mặt ra cho vay tiền kiễm lãi ngon. Nên cụ ấy mua bán đến 10 cái là bình thường
Cụ đang nói kinh nghiệm từ cụ hay mấy cụ trên phỏng? Còn xin thưa em cũng chưa làm cái mảng đó ạ. Thank cụ ủn

theanh235

Xe buýt
Cụ có cần Em gọi 3 cụ đã mua máy của Em trong diễn đàn ra đây làm bằng chứng là 3 cái đó đều Em đặt mới tinh tên của Em không? Với các cụ vô duyên bỏ mẹ…Nhà còn nát tươm lại đi soi mói người khác…Em chả kinh doanh cái quái gì về điện thoại cả…nhiều cụ là Thợ đội lốt người dùng,dìm hàng trả giá ko được xong quay ra coment mất chất quá…với em cũng chả nghèo đến mức làn trả góp rồi đi bán lấy tiền nha hiii
Ignore đi cụ ơi. Gặp mấy thanh niên này mệt lắm. Rác cả diễn đàn

g7online

Xe tải
Thớt Em sao toàn thợ vào dìm thế này? Mod ơi cứu Em với…Các Cụ xe ra để Cháu thanh lý…Hoặc Ai có màu khác(ưu tiên xanh 128gb hay 256gb càng tốt) Cháu nói luôn máy có fix nhưng ko có fix tiền triệu nha thanks!

Bigbird

Xe hơi
Thớt Em sao toàn thợ vào dìm thế này? Mod ơi cứu Em với…Các Cụ xe ra để Cháu thanh lý…Hoặc Ai có màu khác(ưu tiên xanh 128gb hay 256gb càng tốt) Cháu nói luôn máy có fix nhưng ko có fix tiền triệu nha thanks!
Xin lỗi cụ.
Em xin phép xoá 1 số còm e vs cụ, chỉ là e đi ngang qua chứ ko có mua bán gì cụ, chúc cụ đắt hàng.
Ps: Sau còm này cụ nào muốn tranh luận gì lập thớt riêng nhé. E xin out thớt

Chỉnh sửa cuối:

g7online

Xe tải
Xin lỗi cụ.
Em xin phép xoá 1 số còm e vs cụ, chỉ là e đi ngang qua chứ ko có mua bán gì cụ, chúc cụ đắt hàng.
Ps: Cụ nào muốn tranh luận gì lập thớt riêng nhé.
Em không nói cụ mà hii Bao nhiu Cụ nhắn 24-24.5-25.3-25.5…Em chán còn chả rep…Mong muốn cụ nào có màu khác thì giao lưu hoặc bán cho cụ nào cần với giá hợp lý thì vui đôi bên ạ

Jake CNK

Xe buýt
Thớt này căng quá nhỉ
Em thì thấy thuận mua vừa bán, người mua muốn mua rẻ, có quyền mặc cả, có quyền ép giá, người bán muốn giá cao, bán nhiều chỗ, ai trả hợp lý thì bán. Các cụ cứ công kích cá nhân làm gì nhỉ? Em là bác chủ em cứ đăng, ai trả giá hợp lý thì em chốt, còn bình luận này kia thì mặc kệ là xong :))

theanh235

Xe buýt
Thớt này căng quá nhỉ
Em thì thấy thuận mua vừa bán, người mua muốn mua rẻ, có quyền mặc cả, có quyền ép giá, người bán muốn giá cao, bán nhiều chỗ, ai trả hợp lý thì bán. Các cụ cứ công kích cá nhân làm gì nhỉ? Em là bác chủ em cứ đăng, ai trả giá hợp lý thì em chốt, còn bình luận này kia thì mặc kệ là xong :))
😂 cụ chủ lại thích, có ng ủn đít lên cho cụ nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng