[Funland] José Mourinho có cụ nào còn nhớ :)

Black_Roses

Xe hơi
Em hâm mộ bác Mou từ hồi ở Chelsea, thế rồi bác ý sang CLB nào là em lại quan tâm xem CLB đó. Bác ý nghỉ cũng gần như nghỉ xem.
Đợt này bác Mou quay lại Ý, biết đâu lại thêm cái C1 cho AS Roma các cụ nhỉ. Có cụ nào giống em không ạ?
_120207232_shutterstock_editorial_roma_vs_fiorentina_rome_italy_12354897e-06e062667a4d65c6acf2...jpg

E cũng thế.

seamannb

Xe buýt
Em hâm mộ bác Mou từ hồi ở Chelsea, thế rồi bác ý sang CLB nào là em lại quan tâm xem CLB đó. Bác ý nghỉ cũng gần như nghỉ xem.
Đợt này bác Mou quay lại Ý, biết đâu lại thêm cái C1 cho AS Roma các cụ nhỉ. Có cụ nào giống em không ạ?
_120207232_shutterstock_editorial_roma_vs_fiorentina_rome_italy_12354897e-06e062667a4d65c6acf2...jpg

Trùng máu với cụ

sonvg

Xe điện
Thời làm HLV MU, e đếu hiểu sao Mou đòi tăng cường 2 cánh mà chúng nó ko mua, tưởng Perisic về là ngon sau lại xịt. Mùa này ko biết MU lọt top 4 nổi ko nữa.

Chauthanh11

Xe điện
Mou sang năm về nắm ĐTQG Bồ hay Anh có khi lại hay , clb thì giờ hết xuân rồi .

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Thời làm HLV MU, e đếu hiểu sao Mou đòi tăng cường 2 cánh mà chúng nó ko mua, tưởng Perisic về là ngon sau lại xịt. Mùa này ko biết MU lọt top 4 nổi ko nữa.
Ko mua Perisic một phần vì hắn xấu trai ko có scandal, ko có khả năng marketing hình ảnh

coconvn

Xe buýt
Quá chuẩn luôn cụ.

Thời mới về chel. Đôi cánh Duff - Robben cũng Drogba làm khổ mọi hàng thủ. Hơi nhọ ở C1 khi đụng Barca có Ro vẩu đang đỉnh cao.

Sang Inter thì tẩn dc Barca lúc đó đang đỉnh cao.

Sang Real cũng tẩn dc Barca đang đỉnh cao. Giúp Real đá cứng ở C1.

Nói chung thời đỉnh cao của Barca ngán nhất chắc là gặp Mou :D

Ko hiểu sao giới trẻ giờ chê Mou mà ko biết rằng Mourinho chỉ ko đoạt danh hiệu nào đối với Gà Trống thiến vì bị sa thải trước trận chung kết liên đoàn.
1. Vô địch C1: Porto, Inter. 2 đội này đều ko đc đánh giá cao, thường qua vòng bảng là out.
2. Giải Anh với Chel: trước khi Mou đến thì chỉ có Mu, Ars, Liv, Chel (thực tế Chel, Liv ko đủ trình tranh vđ lúc đó) tranh giành chức vô địch. Sau khi Mou đến Chel thì vô địch 2 mùa liên tục.
3. Seri A: Vô địch 2 mùa, C1, Cúp QG
4. La liga: Vô địch 1 mùa, Cúp QG. Chấm dứt sự vô địch liên tiếp của Barc. 2 lần đưa Real vào bán kết C1. Trước khi Mou đến Real lúc đó chỉ đứng 3,4 bảng xếp hạng và Barc thống trị ở Liga và Real toàn thua vòng 2 cúp C1.
5. Giải Anh với Chel lần 2: 1 chức vô địch
6. Giải Anh với Mu: 1 QG + 1 C2. Mu sau thời Ferguson thì ae bít rồi.
7. Giải Anh với Tot: 1 trận chung kết chưa đá
8. Jose Mourinho đứng đầu top 10 HLV xuất sắc nhất thế kỷ 21 (giai đoạn 2001-2020) theo bình chọn của Liên đoàn Thống kê và Lịch sử Bóng đá Thế giới (IFFHS)

sonvg

Xe điện
Quá chuẩn luôn cụ.

Thời mới về chel. Đôi cánh Duff - Robben cũng Drogba làm khổ mọi hàng thủ. Hơi nhọ ở C1 khi đụng Barca có Ro vẩu đang đỉnh cao.

Đợt đấy ông nào cũng nghiên cứu cách vây bắt của Mou khi đá với Barca, ko có Mou chắc Barca phải ăn đôi cái C1 nữa. Đợt đấy bọn e có câu cửa miệng: ‘phút 90, và Messi xuất hiện’, nó chạy như kiểu mọc thêm 2 chân :))

Lam__Phương

Xe điện
Quá chuẩn luôn cụ.

Barca chỉ ngại những đội bóng do Mou dẫn dắt chơi với phong cách của Mou thôi cụ như Chelsea hay Inter còn lúc sang Real do sức ép từ BLĐ đội bóng Mou cho chơi đôi công ở trận kinh điển Barca tặng cho cả bàn tay, những trận ở C1 thì mặc dù tử thủ nhưng cũng vẫn thua.

coconvn

Xe buýt
Thua 5-0 là trận siêu kinh điển đầu của Mou chưa quen. Sau đó rồi thì Barca gặp khó dần khi gặp Real.

Trận bán kết c1. Nếu Pepe ko bị bắt nặng tay thẻ đỏ thì chưa chắc Barca đã qua dc trận đó. Vì trận đó Real đá rất hay. Real phòng ngự phản công thời Mou cũng là rất sắc với tốc độ của Rô 7, Ozil + Di Maria.

Barca chỉ ngại những đội bóng do Mou dẫn dắt chơi với phong cách của Mou thôi cụ như Chelsea hay Inter còn lúc sang Real do sức ép từ BLĐ đội bóng Mou cho chơi đôi công ở trận kinh điển Barca tặng cho cả bàn tay, những trận ở C1 thì mặc dù tử thủ nhưng cũng vẫn thua.

Lam__Phương

Xe điện
Thua 5-0 là trận siêu kinh điển đầu của Mou chưa quen. Sau đó rồi thì Barca gặp khó dần khi gặp Real.

Trận bán kết c1. Nếu Pepe ko bị bắt nặng tay thẻ đỏ thì chưa chắc Barca đã qua dc trận đó. Vì trận đó Real đá rất hay. Real phòng ngự phản công thời Mou cũng là rất sắc với tốc độ của Rô 7, Ozil + Di Maria.
Trận thua 0-5 k phải do Mou chưa quen mà thượng tầng Real ảo tưởng Mou chứng minh cho mọi người thấy đá đôi công với Barca thời đó là tự sát. BK C1 Real chỉ biết phòng ngự chứ có vẹo gì đâu thằng Pepe nổi tiếng ở trận đó vì chỉ có bài triệt hạ Messi lúc nó bị đuổi thì sụp đổ là tất yếu thôi. Real của Mou thắng được Barca ở Cup Nhà vua và quan trọng nhất là ở Laliga năm đội VĐ nhưng mùa đó Barca cũng thoái trào rồi. Nhìn chung với độ hào nhoáng của Real thì Mou k hợp.

seamannb

Xe buýt
Nói Mou có gì để thích thì khó lắm. Nhưng những ai thích Mou thì chắc chắn thích Sir Alex và MU thời của ông ấy. Họ đều có cá tính mạnh và quyết liệt, Sir Alex hiếm khi lộ liễu trân trọng ai nhưng với Mou thì lại khác, ngược lại Mou đối với ông ấy cũng vậy.

dpl

Xe lăn

Năm nay roma mạnh nên chính thức 7 chị em quay trở lại hehe
Nhg Inter lại vô địch thôi ạ ❤

seamannb

Xe buýt
Xem serie A đài nào truyền trực tiếp vậy các cụ?

dpl

Xe lăn
E là Interista nhg e ko thích Mou lắm :D

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Chelsea ver.1 của Mou là đội bóng kinh khủng khi mà 2 cánh với Duff và Robbel khoan nát mọi hàng HV đối phương trong khi chỉ cần họ mở tỉ số trận đấu coi như đã kết thúc.
Chè hồi đó mạnh ở biên. Biên của Robben thì ngay cả Joe Cole đá “dự bị” cũng thừa hay luôn!

Lam__Phương

Xe điện
Ngày xưa lão này ngày nào chả lên mặt báo trang nhất. Giờ nhìn cái tiêu đề thớt “… có cụ nào còn nhớ?” là biết độ thất bại đến đâu rồi. Dăm năm nay có lên báo toàn chuyện cầm tiền sa thải.
Em trọng đức hơn trọng tài cứ thằng nào hay om sòm thị phi là ghét cái đã.
Cụ nào còn thần tượng lão này trận nào Roma đá bỏ dăm triệu ra mua độ cho nó, xem 1,2 tháng sau còn trung thành ko!! Dài dòng phân tích làm giè

:)) :)) :))
Cụ thì đúng là k nên tham gia phân tích làm gì vì có hiểu gì đâu😅 việc xuống tiền theo Roma như cụ nói ấy liên quan quái gì đến thành tích đội bóng đâu có phải Roma cứ thắng là có tiền và thua là mất tiền;))