K3 hay Cruze LTZ các cụ?

Nôbita-đi-Kia

Xe đạp
K3 đi cụ. Form mẫu Cruze ra cũng đã mấy năm nay rồi :)

huytrang32

Xe máy
Dáng cruze từ năm 2009 (bắt đầu phát triển dư án từ năm 2005, đến năm 2009 mới chính thức sản xuất) mà cụ vẫn kết hả cụ, k3 mới hơn chứ ạ.
Thích hay ko nó do sở thích chứ chả liên quan j đến mới hay cũ cụ ah. :))))))
Cụ ko thấy đầy người thích camry dáng cũ hơn là mới ra ah?? Kể cả forte cũg có ng thích hơn k3 nhé. Hay thêm nữa là đầy người thích Airblade cũ hơn là đời bây h. :)) E thích cruze vì dág nhìn sag trọng, mạnh mẽ vs đầm. Vậy thôi. :)))) chả liên quan cũ vs mới.

Bé Bự_325

Xe đạp
Cụ ko thấy đầy người thích camry dáng cũ hơn là mới ra ah?? Kể cả forte cũg có ng thích hơn k3 nhé. Hay thêm nữa là đầy người thích Airblade cũ hơn là đời bây h. :)) E thích cruze vì dág nhìn sag trọng, mạnh mẽ vs đầm. Vậy thôi. :)))) chả liên quan cũ vs mới.
Like cụ. và em đã chốt em cruze rồi :">

sieurua

Xe tăng
K3 cho mới mẻ, nhiều óp sần. Form cruze nhàn quá rồi Cụ ợ :(

AT76

Xe điện
Em không biết 2 xe này, nhưng về dáng thì mắt em giống cụ. Dáng Cruze có lẽ là kinh điển nên trông vẫn sang. Em hơi khó chịu với dáng K3 nên em thậm chí thấy dáng Forte còn hay hơn mặc dù phần đông khen K3 đẹp

thiendc

Đi bộ
1 phieu cho Cruze. mình cũng mới cưới 1 em.

huytrang32

Xe máy
Em không biết 2 xe này, nhưng về dáng thì mắt em giống cụ. Dáng Cruze có lẽ là kinh điển nên trông vẫn sang. Em hơi khó chịu với dáng K3 nên em thậm chí thấy dáng Forte còn hay hơn mặc dù phần đông khen K3 đẹp
chuẩn cụ ạ. :)

cruze90

Xe hơi
Em cũng đang đi Cruze (1.8) và em cung chê cruze cụ ạ. Khuyên cụ nên mua mấy xe đang hot như mazda new, k3...em thấy nhiều người khen. Mua xe thêm ít tiên không không vấn đề, miễn là hài lòng.
Vậy sao cụ không mua mấy xe hốt đó .Theo cụ với số tiền mà m3,k3 ...Nhiều hơn Cruze ,so với giá trị sử dụng mà nó đem lại cho cụ có đáng không ? Ở xứ thiên đường nè khi mà giá xe ở trên trời ,kiếm 1 cái xe có giá bán gần với giá trị sử dụng của nó khó lắm cụ ạ .Nhà em cũng xài 5 hãng xe rồi ,tiền đâu phải lá mít phải không cụ ?

cruze90

Xe hơi
Cụ nói chuẩn .Hôm đi đăng kÝ " chú" shroom cứ khen xe mình đậu bên Cam ry đâu có khác mấy ...Mình cười nói:" chú " thổi vừa thôi .Nhưng nói thiệt foom của Cru ze 5 năm nữa cũng chưa lạc hậu nhé ,còn mấy cái thiêt kế sao chép ,lượm nhặt thì 1 đến 2 năm là chán .Bước lên xe, ngồi lái ...Có được tư thế như Cruze hơi bị hiếm đó ...

tatthanh

Xe hơi
Vậy sao cụ không mua mấy xe hốt đó .Theo cụ với số tiền mà m3,k3 ...Nhiều hơn Cruze ,so với giá trị sử dụng mà nó đem lại cho cụ có đáng không ? Ở xứ thiên đường nè khi mà giá xe ở trên trời ,kiếm 1 cái xe có giá bán gần với giá trị sử dụng của nó khó lắm cụ ạ .Nhà em cũng xài 5 hãng xe rồi ,tiền đâu phải lá mít phải không cụ ?
Giá trị sử dụng, giá xe ở nước ngoài, giá xe trong nước chiếc cruze này em cũng tìm hiểu kỹ rồi cụ ạ. Túm lại em biết khá rõ chiếc xe em đang đi ạ. Em khuyên theo số đông thôi ạ, chứ khuyên các cụ đã từng chạy (có thể chưa mua) Cruze 1.8 rồi thì em sợ họ không nghe Cụ ạ.

phuongbase

Xe tải
Giá trị sử dụng, giá xe ở nước ngoài, giá xe trong nước chiếc cruze này em cũng tìm hiểu kỹ rồi cụ ạ. Túm lại em biết khá rõ chiếc xe em đang đi ạ. Em khuyên theo số đông thôi ạ, chứ khuyên các cụ đã từng chạy (có thể chưa mua) Cruze 1.8 rồi thì em sợ họ không nghe Cụ ạ.
em cũng chạy qua một số xe cùng phân khúc, thấy con này khá ổn trong tầm tiền về cảm giác lái, cách âm (M3 và K3 chưa chạy, K3 mới lên xem, ngồi xe thôi). em cũng thấy nhiều phàn nàn về con này tuy nhiên chỉ thấy tập trungđời 2009 máy 1.6 và bản Ls, con này cũng ít thấy đánh giá ( có xem qua bài bác Gừng về một số bệnh trong 3 năm xử dụng). Em vẫn quyết định mua, đang thắc mắc cụ chê nó ở điểm gì, chứ xăng cộ chênh nhau không đáng kể lăm do xác nó nặng.

tatthanh

Xe hơi
Em chê nó ở chỗ xe này bị nhiều người chê cụ ạ:D, nhưng có vẻ những người chê lại đang đi xe khác ạ.

huytrang32

Xe máy
Ông anh e cũng định mua 1 e cruze nhưng chak mua xe cũ thôi. E cũng kết cruze nhưng ko biết mua xe cũ tầm 4 năm đổ lại có vde j ko nhỉ??Vì cũng thấy nhiều người bảo Cruze đi ok nhưng mỗi cái không được bền như các dòng xe khác, nên mua cũ hơi lăn tăn :)

bapcai

Xe máy
Em cũng like cho Cruze dáng đẹp chạy đầm xe

King TekAm

Xe buýt
K3 ổn đấy. Hoặc cụ cố tý nữa làm M3!