K5 bằng giá CAMRY có nên mua ???

binhcan

Xe buýt
Không biết cái Kia Pride CD5 sản xuất từ 1990 chạy đến bây giờ được bao nhiêu vạn mà vẫn thấy chạy đó, có khi còn ngon hơn Matiz chay từ năm 2000 đến giờ. Chả thấy ai vứt cả mặc dù 20 năm là hết khấu hao rồi.
Hôm nọ đi taxi thấy ODO là 23 vạn, mới chạy 3 năm và vẫn đang chạy, bác thử hỏi xem bác ý bán có được 300 tr không, bác đại gia thật, chạy 20 vạn vứt cái xe đi

RAVA

Xe ba gác
-Em vào thớt bán K5 thấy đường link dẫn đến thớt này,sau khi đọc hết 33 trang em rất thích cách nói chuyện của cụ Mazspeed,em hỏi riêng cụ tý : Cụ đã lái xe và có xe lâu chưa,cụ đã từng sở hữu những xe gì rồi ? (ngoài con Camry mà cụ đang chạy ).Em dự là em và cụ là thế hệ già rồi nên chỉ thích Toy,riêng em thì em thích ngắm những mẫu xe mới của Hàn nhưng để thuyết phục được em bỏ tiền ra mua em nó thì chắc còn lâu.Ở cq em trước đây có nhiều anh em đi xe Hàn như : Santa Fe 2003-2007,Tucson 2009-2010,Forte,Laceti (em chỉ tính xe nhập) bây giờ thì bán gần hết,chỗ em làm nghành xây dựng nên chắc các em nó ko chịu được cảnh quăng quật nơi công trường.

phuongdm

Xe tải
Cụ thích cam rồi thì còn vào đây hỏi làm gì nữa. Cụ về mua cam đi và lúc nào thèm thì ra đường ngắm K5 thôi.

binhcan

Xe buýt
Cụ thích cam rồi thì còn vào đây hỏi làm gì nữa. Cụ về mua cam đi và lúc nào thèm thì ra đường ngắm K5 thôi.
Bác nói chuẩn quá, trước em cũng y lời bác nói, dân mình có câu: "chân dài là của đại gia, đùi to chân ngắn mới là vợ anh" mà, dù đi ngoài đường cũng thích ngắm "chân dài"

tomcar

Xe hơi
có lẽ Kia khai sinh thêm 1 thương hiêụ mơí như kiêủ Lexus cuả Toy, gắn caí logo đâý vaò là đạp chết Cam Ld. Cá nhân e chọn K5, chọn Cam phí tiền, ko xứng đáng vơí số tiền bỏ ra. Bây giờ Kia và Hyundai có nhiêù mâũ đoạt nhiêù giaỉ của Các tổ chức, các tạp chí trên thế giơí đánh giá xe (về moị mặt thiết kế, an toàn, tính năng .. ) hơn các mâũ Toy trong đó có e naỳ. Gì chứ các tính năng liên quan đến mạng ngươì trong xe là quan trọng nhất đôí vơí thị trường Châu âu và Châu Mỹ, con K5 naỳ chắc chắn an toàn hơn con Cam Ld khi xaỷ ra tai nạn nghiêm trọng. Kể dân Việt mình cũng lạ ...

Mazspeed

Xe container
-Em vào thớt bán K5 thấy đường link dẫn đến thớt này,sau khi đọc hết 33 trang em rất thích cách nói chuyện của cụ Mazspeed,em hỏi riêng cụ tý : Cụ đã lái xe và có xe lâu chưa,cụ đã từng sở hữu những xe gì rồi ? (ngoài con Camry mà cụ đang chạy ).Em dự là em và cụ là thế hệ già rồi nên chỉ thích Toy,riêng em thì em thích ngắm những mẫu xe mới của Hàn nhưng để thuyết phục được em bỏ tiền ra mua em nó thì chắc còn lâu.Ở cq em trước đây có nhiều anh em đi xe Hàn như : Santa Fe 2003-2007,Tucson 2009-2010,Forte,Laceti (em chỉ tính xe nhập) bây giờ thì bán gần hết,chỗ em làm nghành xây dựng nên chắc các em nó ko chịu được cảnh quăng quật nơi công trường.
He he he mục đích chém gió của em cũng chỉ là để được vài câu khen như của bác thôi, cám ơn nhé :) :) :). Còn các thông tin bác hỏi em có khá nhiều thuộc về cá nhân, không thể trả lời hết. Em lứa 7x, đã từng có khá nhiều loại xe gồm cả của Nhật, Đức, Hàn Quốc. Hiện giờ em không có cái xe Nhật nào, kể cả Camry :).

Mazspeed

Xe container
Bác Maz ơi, giá thương hiệu RR nó bán (cho BMW) cũng rẻ hơn Toyota mà, vậy bác kết luận là RR ko đẳng cấp bằng Toy thì bó tay rồi, ôi thầy cãi
Ô tự nhiên lục cái thớt cũ rích này lên rồi cứ kêu gào ầm ĩ. Thưa bác nếu bán thương hiệu RR được ít tiền hơn Toy thì tất nhiêu là giá trị thương hiệu RR không bằng Toy rồi chứ còn gì nữa. Nhưng đó là giá trị thương hiệu, chứ không phải là đẳng cấp. Bác hiểu được không ạ? :)

Bác này nói như thánh ý nhỉ, em chuyển từ Toyota sang Kia đây, có sao ko bác, em cũng 8x đời đầu, em đã mua 3 xe của Toy nhưng thấy nó đi như kit nên chuyển sang Kia, quá happy vì quyết định này, tại sao thằng Toy ở VN nó lại làm mưa làm gió thế nhỉ, giá thì cao, đồ thay thế thì đắt mà vẫn cứ đâm đầu vào mua. Ở nước ngoài nó nổi tiếng vì giá xe bình dân, đồ rẻ, bền bỉ, ở VN nó lại nổi tiếng vì là hãng xe sang sao? Sang cái nỗi gì cái xe Camry hả bác, chả có ở đâu xếp Cam vào xe sang cả
Có bác nào biết bác Maz làm ở đâu ko nhỉ, ko phải sale của Toy chứ?
Tự bác cứ cho rằng Toy nó là cái xe sang đấy chứ em có bảo Toy nó sang bao giờ đâu!!! =)). Bác cho rằng Toy như kit thế là chuyển sang Kia và rất happy. Về em thì chả thấy làm sao cả, tuy cũng hơi lạ nếu bác k0 phải sale của Kia :D :D :D.

binhcan

Xe buýt
Ô tự nhiên lục cái thớt cũ rích này lên rồi cứ kêu gào ầm ĩ. Thưa bác nếu bán thương hiệu RR được ít tiền hơn Toy thì tất nhiêu là giá trị thương hiệu RR không bằng Toy rồi chứ còn gì nữa. Nhưng đó là giá trị thương hiệu, chứ không phải là đẳng cấp. Bác hiểu được không ạ? :)

Tự bác cứ cho rằng Toy nó là cái xe sang đấy chứ em có bảo Toy nó sang bao giờ đâu!!! =)). Bác cho rằng Toy như kit thế là chuyển sang Kia và rất happy. Về em thì chả thấy làm sao cả, tuy cũng hơi lạ nếu bác k0 phải sale của Kia :D :D :D.
Báo cáo bác là em không phải sâu của KIA hay bất kỳ hãng xe ô tô nào, em thì nghĩ bác mới là sâu hoặc dây mơ rễ má gì đó với Toy, chắc nhiều người cũng có suy nghĩ giống em.

vietdq

Xe tải
Báo cáo bác là em không phải sâu của KIA hay bất kỳ hãng xe ô tô nào, em thì nghĩ bác mới là sâu hoặc dây mơ rễ má gì đó với Toy, chắc nhiều người cũng có suy nghĩ giống em.
E cũng nghĩ giống cụ , cụ ý còn có cả mô hình Camry đặt ở đầu giường cơ mà , FAN CUỒNG đấy cụ ạ :)) .

SonataHQ

Xe điện
Ôi hay quá lại cãi nhau, em đang đi kia k7 nhiều người nhìn lắm có thấy ai nhìn camry đâu, em thấy sướng lắm. em chả quan tâm cái nào hơn cái nào nhưng em khoái đồ chơi mà anh Hàn anh ấy lắp vào xe kia nhiều đồ chơi lắm, thế nên tham rẻ là em múc anh Kia ngay.

again

Xe hơi
Ở mình Cam và Toy cũng như Iphone vậy,có mua hay không thì nó cũng là 1 tượng đài để so sánh,đánh giá.

Tupac Amaru

Xe máy
Cứ xe Hàn ngon bổ rẻ mà tương các Kụ ạ. Xe Hàn muôn năm các Kụ ơi

PoBeo

Xe điện
Đi topic nào có khẩu chiến về TOY và HÀN QUỐC thì cũng thấy cụ Max...... =)) :))

Đã nói với các cụ là cụ Max chính xác là fan cuồng của anh TOY rồi - đến Vios mà cụ ý còn cho rằng Forte ko bằng đẳng cấp thì chúng ta tranh luận với cụ Max làm gì.....coi như....lờ đi là xong :)) :)) :))

vietdq

Xe tải
Hay là chúng ta xếp cụ FAN CUỒNG vào dạng cần phải cách ly , không thì sẽ rất " nguy hiểm " :)) .

nk31

Xe tải
Đi topic nào có khẩu chiến về TOY và HÀN QUỐC thì cũng thấy cụ Max...... =)) :))

Đã nói với các cụ là cụ Max chính xác là fan cuồng của anh TOY rồi - đến Vios mà cụ ý còn cho rằng Forte ko bằng đẳng cấp thì chúng ta tranh luận với cụ Max làm gì.....coi như....lờ đi là xong :)) :)) :))
Lờ là thế nào bác . Không có bác maz thì làm sao mà xả hết stress trong ngày được . :)) . Cứ thấy cái biểu tượng con bò vàng là em đã biết sắp vui lăm rồi :D

nk31

Xe tải
Ôi hay quá lại cãi nhau, em đang đi kia k7 nhiều người nhìn lắm có thấy ai nhìn camry đâu, em thấy sướng lắm. em chả quan tâm cái nào hơn cái nào nhưng em khoái đồ chơi mà anh Hàn anh ấy lắp vào xe kia nhiều đồ chơi lắm, thế nên tham rẻ là em múc anh Kia ngay.
Em cũng giống bác : Việt nam tham to :D cứ dỡ đồ ra bán đồng nát kiều gì kia cũng bán được nhiều đồ , nhiều tiền hơn toy :))

Mazspeed

Xe container
Không phải thì tốt, đỡ phiền. Có 1 thời gian có 1 mốc nói em đập vỡ niêu cơm sales Hàn xẻng vừa thôi :)) :)) :)).

Sao bác quan tâm tới cái đẳng cấp nhiều thế nhỉ? Cái gì cũng phải cố chứng minh đẳng cấp làm cái gì? Mà em bảo Forte không bằng đẳng cấp Vios lúc nào? Em có quan tâm quái gì đến cả Vios lẫn Forte đâu mà đẳng cấp làm gì cho nó mệt đầu! Cả 2 thằng này thì làm gì có cái gọi là đẳng cấp! :))

Chỉnh sửa cuối:

soul 3.0

Xe tải
Website
www.facebook.com
e cứ làm e K5 đi cho nó sướng. Thứ nhất là sướng cho mình, thứ 2 là cho gia đình, an toàn- tiện nghi.

tung lavi

Xe tăng
cam là cái gì mà so vs K5