Khoe xe Kawasaki Estrella 250

Frevia0212

Xe đạp
Tôi không biết lý do tại sao mới tậu mà cụ lại đi thay xích cam. Theo cụ nói thì nghĩa là máy của em nó rất kém, cam rất rão như vậy em nó sinh ra từ rất lâu rồi hoặc chủ cũ dùng không giữ gìn chăm sóc. Phần lớn các cụ ấy chỉ chỉnh lại và phục hồi chứ khi đã thay nghĩa là phải rất kém.
Giờ cụ có xem lại thì cũng đã muộn. Chia xẻ với cụ.

Em thay kêu the la thay . Em thích xe nhung ko biet gi ve xe ca . E vua mua dc 10 ngay . Xe doi 96 thi phai a. Em no day bác a .

bourdinnguyen

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em thay kêu the la thay . Em thích xe nhung ko biet gi ve xe ca . E vua mua dc 10 ngay . Xe doi 96 thi phai a. Em no day bác a .

Mầu sơn thì đời 96 thật, số khung đầu bao nhiêu nữa mới xác định chính xác được. Tuy nhiên có thể khẳng định xe này cụ mua trong nước.

Cụ tra số khung ở cổ xe xem có đúng trong khoảng từ 025001 đến 030000 không nhé.

Xe đầu tiên của tôi cũng đời 96, lấy từ bác Sóchen về không phải động chạm đến máy. Máy ngon, êm, chạy không vấn đề gì cho đến lúc bán cũng vậy. Xe đấy bây giờ cậu bạn đang chạy, máy móc cũng không vấn đề gì cả.
Cho nên khi mang xe mới về cần đưa đến các bác có kinh nghiệm, thợ uy tín ( có danh sách trên này rồi) kiểm tra, đánh giá hộ. Nếu không xe sẽ bị mất tiền oan cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Frevia0212

Xe đạp
Mầu sơn thì đời 96 thật, số khung đầu bao nhiêu nữa mới xác định chính xác được. Tuy nhiên có thể khẳng định xe này cụ mua trong nước.

Cụ tra số khung ở cổ xe xem có đúng trong khoảng từ 025001 đến 030000 không nhé.

Xe đầu tiên của tôi cũng đời 96, lấy từ bác Sóchen về không phải động chạm đến máy. Máy ngon, êm, chạy không vấn đề gì cho đến lúc bán cũng vậy. Xe đấy bây giờ cậu bạn đang chạy, máy móc cũng không vấn đề gì cả.
Cho nên khi mang xe mới về cần đưa đến các bác có kinh nghiệm, thợ uy tín ( có danh sách trên này rồi) kiểm tra, đánh giá hộ. Nếu không xe sẽ bị mất tiền oan cụ ạ

Em cam on bác . Xe em mua cua Binh Nguyen bác a. Trong tuan nay chắc chan em phai mang di kiem tra lai het .

Frevia0212

Xe đạp

Em cam on bác . Xe em mua cua Binh Nguyen bác a. Trong tuan nay chắc chan em phai mang di kiem tra lai het .

thuoc_lao2015

Xe buýt
Xe e cũng lấy của binh nguyen. Lúc nhận xe bị gãy mất xi nhan do vận chuyển và e thấy bị chảy dầu. E gọi cho binh nguyen nhưng ko thấy nghe máy và cũng ko thấy gọi lại. Lúc sau e vẫn lấy xe và trừ đi 1,5tr. Sau e đi bảo dưỡng, thay dầu, căn chỉnh lại, thay dầu, cắt lại gioăng mới. Gìơ máy khô cong chạy phè phè, ngon choét. Đang định lên cb600rr mà thấy quyên luyen ko múôn bán. Hị hị.

hongquankts

Xe máy
Xe e cũng lấy của binh nguyen. Lúc nhận xe bị gãy mất xi nhan do vận chuyển và e thấy bị chảy dầu. E gọi cho binh nguyen nhưng ko thấy nghe máy và cũng ko thấy gọi lại. Lúc sau e vẫn lấy xe và trừ đi 1,5tr. Sau e đi bảo dưỡng, thay dầu, căn chỉnh lại, thay dầu, cắt lại gioăng mới. Gìơ máy khô cong chạy phè phè, ngon choét. Đang định lên cb600rr mà thấy quyên luyen ko múôn bán. Hị hị.
Nghe bác nói vậy em lại ghê ghê bác Binh Nguyên ! Bác lên CC xin phép ngoa qua vợ hai bác tẹo được ko? Biết đâu kết duyên.

bourdinnguyen

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Như vậy cụ cần xem lại khi nói chuyện, đàm phán Binhnguyen có cam đoan với cụ về máy móc ngon lành không, hoặc lúc đăng bán nói thế nào về máy xe.
Nếu không đúng như quảng cáo thì cụ phải liên lạc lại ngay hoặc để lại bình luận trên phomuaban hoặc trên trang của Binhnguyen để cùng nhau giải quyết. Cụ vội vã đem đi thay xích cam như vậy thì bây giờ khó làm việc lại rồi.
Thôi coi như có được bài học kinh nghiệm cụ ạ.

bourdinnguyen

Xe buýt
Website
www.facebook.com

Nếu tôi không nhầm thì cụ lấy xe này đúng không
Kawasaki 1995 Estrella250 , đẹp , giá 34tr ( bao ship tận nhà HN)
Xe zin , máy zin , êm .
số khung của em nó là 015317 suy ra bác Binhnguyen nói em nó là đời 95 là đúng.

http://www.phoxexua.vn/index.php?mod=detail&cat=810&storeid=44986&id=746244&d=1474770702&mt=1

Bác Binhnguyen có nói xe zin, máy zin, êm thì khi bác nghe thấy cam kêu bác nên liên lạc lại mới đúng. Tôi tin khi biết như vậy bác ấy sẽ cho cụ một vài lời tư vấn. Tôi tin như vậy vì bản thân tôi dù chưa mua xe của bác ấy nhưng khi sang Cam, liên lạc bác ấy đề nghị cho người đến đón tôi tới cửa hàng của bác ấy chơi, tuy nhiên cuối cùng tôi và bác ấy chưa có duyên gặp nhau.

Nghe bác nói vậy em lại ghê ghê bác Binh Nguyên ! Bác lên CC xin phép ngoa qua vợ hai bác tẹo được ko? Biết đâu kết duyên.
Rảnh hôm nào anh chạy qua chỗ em cafe buôn dưa lê một lúc trước khi đi làm nhé. Báo trước lịch cho anh. Tuần này, tuần tới anh ở nhà, chưa phải đi công tác em ạ. Từ nhà anh ra chỗ em làm rất gần

thuoc_lao2015

Xe buýt
thực ra cũng ko có gì ghê cả, tổng thể thì vẫn là 1 chiếc xe ngon và chỉ bị 1 vài lỗi nhỏ sử lý đơn giản và ko tốn kém nhưng có điều là mình gọi và nhắn tin ko thấy trả lời cũng thấy gọi lại hay nt lại. họ buôn bán có uy tín nên ko thể giao xe đểu cho mình được, cụ cứ mua thoải mái.

bourdinnguyen

Xe buýt
Website
www.facebook.com
thực ra cũng ko có gì ghê cả, tổng thể thì vẫn là 1 chiếc xe ngon và chỉ bị 1 vài lỗi nhỏ sử lý đơn giản và ko tốn kém nhưng có điều là mình gọi và nhắn tin ko thấy trả lời cũng thấy gọi lại hay nt lại. họ buôn bán có uy tín nên ko thể giao xe đểu cho mình được, cụ cứ mua thoải mái.
Các cụ ấy lăn tăn chính ở chỗ gọi điện ko nghe máy, nhắn tin không trả lời cụ ạ. Như vậy nó tạo cảm giác xong việc là hết chuyện.
Trên phố cũng nhiều bác rất có uy tín, bán hàng xong còn kiêm luôn bảo hành, hỏng hóc có thể gửi phụ tùng thay thế về.
Vậy nên khi giao dịch, các cụ cần rõ ràng, giao kèo cẩn thận bằng tin nhắn để khi có rắc rối còn có bằng chứng.
Vẫn biết tin nhau là chính, các bác trên phố cũng luôn giữ uy tín và đều là doanh nhân tài trợ phố nhưng bác Sochen cũng đang dính một xe giao cho khách rồi mà mãi không nhận được tiền.
Còn về Estrella là vốn dĩ em ấy hiền lành, nếu có phải mỹ viện một tý thì em nó vẫn hiền lành như bản tính vốn có rồi nên không đáng ngại cụ ạ.

THANHCOI

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi chút, hôm rồi em đưa F1 đi gl bóng đá ở sân C500 có thấy 1 em Estrella nhưng có 02 pô? Em về hỏi cụ gúc ko ra. Các cụ có biết nó là xe gì không ạ?
Các cụ cho em hỏi chút, hôm rồi em đưa F1 đi gl bóng đá ở sân C500 có thấy 1 em Estrella nhưng có 02 pô? Em về hỏi cụ gúc ko ra. Các cụ có biết nó là xe gì không ạ?
nó là kawa 400 hoặc 650 cụ ạ

Mr.Tiu

Xe máy

Cháu có xe mà ít đi tới. Không biết em 2007 Fi này bh nhượng lại giá bn thì hợp lý ạ?

khangtq

Xe đạp
Thưa các cụ!
Chả là thế này, vợ chồng e thuộc dạng thích đi du lịch bụi. Nhưng từ trc đến giờ toàn thuê xe thấy tốn kém quá bàn tính tậu một e cho chủ động. Giống đời nhà e thì ít tiền nhưng cứ phải là xe PKL cơ, loại PKN thì ếch thèm ngó tới. Ngó đi ngó lại chỉ kết mỗi e Estrella này thôi các cụ ạ, đc cái cả hai vc nhà e đều thik kiểu cổ điển ko thik các kiểu đột phá (sợ mỏi). Tuy nhiên xem trên một số Group hay trang chuyên bán PKL e thấy toàn bán loại GTHL, MBC, NN. Hỏi bác Gugo thì cũng khai sáng ra đc tý nhưng chưa ăn thua, vì chỉ giải thik thế nào là MBC, là GTHL...chưa tìm đc cụ nào chia sẻ về hoàn cảnh thực tế khi đang sử dụng xe với các loại giấy tờ như trên.
Hôm nay 10/10/2016 vc e có đi xem 1 em Es 2007 biển NN, cái e thực sự lăn tăn đó là cái mà ai trong số các cụ cũng biết. Về chất xe theo cảm nhận của e thì khá ngon, nghe máy êm không có tiếng động lạ, đã đi thử và cảm thấy ổn. Để vững tâm đưa ra cây chốt và nhanh chóng gia nhập đội hình của các cụ. Em rất chân thành kính mong các cụ AI CÓ TIME E MỜI CAFE các cụ chỉ giáo và khai hoang e vài đường cơ bản.
P/s: Thao thức vì e nó đến tận giờ này đấy các cụ.

khangtq

Xe đạp

Xin phép cụ chủ xe e pót lên để các cụ trên này chiêm ngướng.