KĐT Louis Hoàng Mai

martin01

Xe hơi
Tóm lại là em thấy chủ đầu tư không được uy tín. Mà không uy tín và không tin tưởng thì ông nào không biết khôg nên đầu tư. ông nào biết rõ thì mời các cụ

Lamborghini 1985

Xe tăng
Tóm lại là em thấy chủ đầu tư không được uy tín. Mà không uy tín và không tin tưởng thì ông nào không biết khôg nên đầu tư. ông nào biết rõ thì mời các cụ
Thường những ông chết là những ông tham giàu nhanh, nghe vẽ hay nên sẽ chết. Còn các nhà đầu tư sành sỏi thì sẽ hiểu được. Ngay cả CĐT nó còn có thể lừa sàn và ngay cả chủ sang còn lừa sale về các thông tin nữa, huống hồ là thông tin nhà đầu tư nhận được. Tóm lại không nhiều kiến thức lại ham giàu nhanh thì nhanh chết. Nghe cụ nào ở trên chém có dự án Vin về làm gần đó là thấy đưa tin vớ vẩn rồi, dân đầu tư thiếu hiểu biết nghe Vin về cái lại nhao vào như một lũ ngáo, rồi lại dự án của MIK có tới 40 toà chung cư, méo hiểu đất đâu mà lắm đủ để chứa 40 toà ở cái khu vực đó

tranhduong

Xe buýt
Dịch bệnh thế này ,cộng với giá cao. khu đấu giá ngay sau chung cư ,đường 13,5m gần đường 40m,đấu giá trúng là 75-77 tr 1m .có sổ đỏ ,mà ông lã vọng mới hd góp vốn lại rao bán 75_80 tr đường 12m .bắt đóng 100% tiền đất,Thời gian nữa không xuống mới lạ.
Em có tìm hiểu thấy cũng không ổn

Fortuner2019

Xe tải
Giá thì ổn nhưng bao giờ có sổ để thế chấp ngân hàng mới là điều phải nghĩ

Smallcrab

Xe tải
Em xin cạch, lần trước cọc vì sale hót rất hay dự án chung cư của FLC, hứa như đinh đóng cột tháng sau thi công, ký hđmb, đợt 2 tháng chưa thấy thi công nhưng vẫn bắt nộp bổ sung theo tiến độ. Mình nghi nghi éo chơi nữa xin rút cọc, môi giới lật bài ngay, nào là dịch bệnh lên bất khả kháng, nào là em có tư cách gì cam kết, em chỉ đứng giữa thôi, các anh phải thông cảm vs cđt. Ơ thế ai thông cảm cho t, vẫn bắt nộp bổ sung, cọc không cho rút lại. Toàn bọn treo đầu dê bán thịt chó, mà dự án xem pháp lý đủ lắm rồi vẫn không thấy động tĩnh làm gì. Nên các cụ cứ cẩn thận với bên môi giới, nói cho vui chứ lúc không đúng thế cũng chẳng sao :)))

Hamburger

Xe máy
Em xin cạch, lần trước cọc vì sale hót rất hay dự án chung cư của FLC, hứa như đinh đóng cột tháng sau thi công, ký hđmb, đợt 2 tháng chưa thấy thi công nhưng vẫn bắt nộp bổ sung theo tiến độ. Mình nghi nghi éo chơi nữa xin rút cọc, môi giới lật bài ngay, nào là dịch bệnh lên bất khả kháng, nào là em có tư cách gì cam kết, em chỉ đứng giữa thôi, các anh phải thông cảm vs cđt. Ơ thế ai thông cảm cho t, vẫn bắt nộp bổ sung, cọc không cho rút lại. Toàn bọn treo đầu dê bán thịt chó, mà dự án xem pháp lý đủ lắm rồi vẫn không thấy động tĩnh làm gì. Nên các cụ cứ cẩn thận với bên môi giới, nói cho vui chứ lúc không đúng thế cũng chẳng sao :)))
dính tới FLC tầm này là các cụ cứ phải né xa như né covid ạ :))

NguyenTheDuong

Xe đạp
Mua tầm này thì rẻ nhé các bác , ai quan tâm mấy lô 75tr/m2 thì cứ alo em , em chỉ cho

Lamborghini 1985

Xe tăng
Dính tới FLC thì cứ né nó ra cho lành. Thằng này chẳng tốt đẹp gì, tập đoàn lớn mà làm ăn rất vớ vẩn. Cụ trách sale hoàn toàn cũng chưa hẳn đúng, vì sale cũng chỉ nhận thông tin từ trên xuống, nó hứa bảo chắc chắn có thì cũng biết truyền đạt lại nguyên văn, còn những thứ nói linh tinh khác là sale nói bố láo rồi. Sale mà mở mồm nói khách thông cảm cho CĐT đúng là khắm thật :)) . Nói đi cũng phải nói lại bọn chủ sàn nhiều khi thông tin còn đưa ra bịp cả sale chỉ để đội quân này không hoang mang, tập trung bán hàng, nên khó tin tưởng được, vẫn là may hơn khôn, khôn dại tại tay :))

Chỉnh sửa cuối:

bilic

Xe buýt
Theo em biết trước đây là khu đất của khu đô thị Hoàng Văn Thụ do UDIC làm chủ đầu tư. Không hiểu sao bây giờ lại là công ty Hoàng Mai. Mà hình như việc chuyển nhượng dự án từ công ty nhà nước sang tư nhân có vấn đề gì ở đây nên Lã vọng đã rút rồi sao giờ vẫn bán

Hamburger

Xe máy
Theo em biết trước đây là khu đất của khu đô thị Hoàng Văn Thụ do UDIC làm chủ đầu tư. Không hiểu sao bây giờ lại là công ty Hoàng Mai. Mà hình như việc chuyển nhượng dự án từ công ty nhà nước sang tư nhân có vấn đề gì ở đây nên Lã vọng đã rút rồi sao giờ vẫn bán
- Công ty Cổ Phần Đầu tư Phát triển Đô thị Hoàng Mai: Là pháp nhân được thành lập bởi 3 đơn vị bao gồm: Tổng Công ty Đầu tư Phát triển Hạ tầng Đô thị Udic, Công ty TNHH Đầu tư Đô thị Đông Sơn và Công ty TNHH Phát triển Hạ tầng Thành Công. Đây là các công ty uy tín và kinh nghiệm trong lĩnh vực phát triển, xây dựng, kinh doanh BĐS. Là CĐT thực hiện hiều dự án lớn như: KĐT Nam Trung Yên, KĐT Nam Thăng Long, Louis City Đại Mỗ...

bilic

Xe buýt
- Công ty Cổ Phần Đầu tư Phát triển Đô thị Hoàng Mai: Là pháp nhân được thành lập bởi 3 đơn vị bao gồm: Tổng Công ty Đầu tư Phát triển Hạ tầng Đô thị Udic, Công ty TNHH Đầu tư Đô thị Đông Sơn và Công ty TNHH Phát triển Hạ tầng Thành Công. Đây là các công ty uy tín và kinh nghiệm trong lĩnh vực phát triển, xây dựng, kinh doanh BĐS. Là CĐT thực hiện hiều dự án lớn như: KĐT Nam Trung Yên, KĐT Nam Thăng Long, Louis City Đại Mỗ...
Quan trọng là nó đang lằng nhằng trong việc thoái vốn nhà nước của UDIC cụ ạ. Định giá dự án là bao nhiêu để thành lập công ty Hoàng Mai này là vấn đề. Nếu không khéo lại liên quan đến việc bán dự án, không biết đã có kết luận thanh tra chưa.

Hamburger

Xe máy
Quan trọng là nó đang lằng nhằng trong việc thoái vốn nhà nước của UDIC cụ ạ. Định giá dự án là bao nhiêu để thành lập công ty Hoàng Mai này là vấn đề. Nếu không khéo lại liên quan đến việc bán dự án, không biết đã có kết luận thanh tra chưa.
có kết luận thanh tra rồi và đầy đủ giấy tờ pháp lý, chỉ chờ xong hạ tầng để thẩm định đủ điều kiện bán hàng nữa thôi cụ ạ

Hamburger

Xe máy
cụ cần xem văn bản thì cụ bảo em nhé.

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thừa biewts môi giới chỉ buôn nước bọt miễn sao bán đc hàng, cụ múc vào roiif trách họ thì cụ nên trách bản thân mình trc đi

kiendaovan

Đi bộ
Website
tttgroup.net
cụ nào cần thêm thông tin hay tài liệu dự án em gửi nghiên cứu thêm nhé

bibi6789

Xe tải
em thấy bảo bán gần hết rồi. không biết có phải ko các cụ? sao thấy nhiều ông rao quỹ ngoại rao thế

Yeuphunu

Xe điện
Cháu thấy ở đây và Gamuda cũng gần nhau.
Về hạ tầng, tiện ích, cộng đồng và cây xanh. Gamuda hơn xa, rất xa.
Louis chỉ thuận tiện hơn chút về giao thông thôi, chênh nhau 2.5km vào trung tâm.
Nếu chọn cháu chọn Gamuda.

Chỉnh sửa cuối: