[RFC] Kế hoạch tổ chức đón đoàn VOT trở về

babetnhe

Xe điện
Các bác bảo là bố bị ghẻ khắp người ?

Làm gì đến cùng lắm là 50% da thôi ! Không tin bố cởi áo cho xem luôn này .

Không cần đâu con tin bố

babetnhe

Xe điện
Các mem nữ tặng hoa

Các bác cho em mang về nhà kiểm định trước đã, nếu thiệt hại không đáng kể thì lát nữa em sẽ mang ra 34 NCT nộp lại cho BĐH

Godfather77

Xe điện
Hơi ít người thì phải, em ở xa quá chứ không thì cũng tham gia cùng các cụ. OFT của mình hoành tráng thế chứ không như đội Bóng đá

babetnhe

Xe điện
Sau khi người hùng của rừng rậm nhiệt đới đã được phu nhân hộ tống đi về để kiểm dịch ...
.... thì cuối cùng người hùng của đầm lầy cũng đã xuất hiện :)

Dường như cũng đã nhận ra Hải Âu nên các em VNA cũng rất chè tươi =((

babetnhe

Xe điện

Về đến 34 NCT
Dr.Cua: Thế 100 cái đấy các chú có dùng hết không ?
Hải Âu: Bọn em chả dùng được là bao vì bọn ươi nó ra cướp mất hết, lần sau rút kinh nghiệm không mua loại có mùi chuối anh ạ !
Dr.Cua: Ừ nhỉ thế mà anh không nghĩ ra.

Sau đó thì BĐH, người hâm mộ kéo đến mỗi lúc một đông em lại có hân hạnh ngồi cạnh cụ Giao Thông nên em cú chắc cú mang máy ảnh cất kỹ ra xe kẻo không cụ ấy lại nhúng vào nồi lẩu 33 thì toi.

Rồi không khí khán phòng tràn ngập niềm vui, tiếng cười tiếng nói xen lẫn tiếng gãi. Tiếng bật bia, bật rượu hoà với tiếng mở nắp của các loại Dược Mỹ phẩm nổi tiếng như: DEP, BSI,ASA... mà hẳn các cụ có dịp kinh qua cuộc sống KTX thời sinh viên đều hiểu rất rõ .
Lòng em lâng lâng bồi hồi nhớ lại 1 câu ngày xưa: Không hắc lào không vào đại học - không ghẻ không phát thẻ sinh viên !
Có lẽ giờ nên sửa lại rằng: Không hắc lào không vào đội tuyển (VOT) - không ghẻ không phát thẻ offroad !

Audi TT-2008

Đi bộ
Hơi ít người thì phải, em ở xa quá chứ không thì cũng tham gia cùng các cụ. OFT của mình hoành tráng thế chứ không như đội Bóng đá
Tại các các bác cứ phóng là dùng dược Mỹ phẩm nổi tiếng như: DEP, BSI,ASA... ai má giám gần!
Ít hay nhiều người ko quan trong, cái chúng ta đã có khoảng 188.016 lượt xem ở cái tin tức RFC ko kể các mục khác kia kìa bác a!

babetnhe

Xe điện
Tối qua mà các cụ ra 34NCT thì mới biết là ít hay nhiều ạ , lơ mơ là 1 lúc sau không đếm nổi từ 1 đến 10 ấy chứ he he

GALLOPER

Xe buýt
Chúc mừng, chúc mừng cả nhà. Hôm qua nghe cụ Cua báo tin qua đt, offroad nó phải thế, đi là phải chiến, bỏ thì thôi chứ k lìu tìu. Ngóng tin quá nên hn thuê hẳn quả cano lên bờ chúc mừng AE. Nhìn Cụ HAIAU va cụ GAZ như cột cháy ấy nhỉ, oách. Ăn nhậu thì ở bên đấy các cụ ấy chắc cũng k thiếu, có thiếu thì thiếu cái mà 15 ngày ở trong rừng k có, nhắc nhở các cụ đón đoàn đã chu đáo nhưng k tâm lý. há há...

bes

Xe lăn
babetnhe nói:
Sau đó thì BĐH, người hâm mộ kéo đến mỗi lúc một đông em lại có hân hạnh ngồi cạnh cụ Giao Thông nên em cú chắc cú mang máy ảnh cất kỹ ra xe kẻo không cụ ấy lại nhúng vào nồi lẩu 33 thì toi.
Em đồ rằng tí nữa cụ sẽ bị ban nick vì tội xúc phạm thành viên hộ đồng Min :))