[CCCĐ] Kenya - chuyến đi của kẻ liều mạng

thằng nhà quê

Xe điện
cụ chủ đẹp trai giống cầu thủ bóng đá mark viduka quá (úc châu)

acatanacio

Xe hơi
ko biết bao giờ mới đc ra khỏi vn chứ chưa mong đi xa thế :D

ib-anhvu

Xe tải
Cụ mở luôn đi. Hy lạp là mảnh đất tuyệt đẹp để khám phá tìm hiểu. Hy lạp đang lâm vào khủng hoảng kinh tế nên đi Hy lạp sẽ rẻ được khá nhiều. Mặt khác Hy lạp cũng làm cho chúng ta phải kính trọng họ. Kinh tế đang khó khăn chồng chất nhưng họ vẫn đón nhận hàng vạn người Syri tị nạn. Nếu giờ được sang đó, ngồi lê la bên vệ đường tâm tình trò chuyện với những người tị nạn Syri để hieur thêm về cuộc nội chiến ở đó về tổng thông Assad là một người đàn ông thép hay là một tên độc tài cũng là một trải nghiệm đáng giá, phải ko cụ?
vâng, để dăm hôm nữa có thời gian em xin hầu cụ ạ. Em thích cái suy nghĩ của cụ đấy. Cụ có vẻ thích tâm sự tâm tình nhể. Mấy cái đó thì em kém lắm. Có một điều em làm cụ buồn là cụ có đi thì cũng chả rẻ tí tẹo nào đâu. Tháng 7 vừa rồi là nó đang ngấp nghé ra khỏi EU nhưng bên đó những địa điểm du lịch chả xi nhê gì. Dân vẫn phởn phơ như thường, chả lo lắng gì cả.(:|

bimbim5656

Xe container
Sau chuyến đi Tây Tạng năm ngoái em đã lên kế hoạch đi Kenya. Ban đầu lũ hóng cùng đội thằng nào cũng hăm hở, nói rất to giơ tay biểu quyết rất thẳng. Những càng đến ngày khởi hành thì rơi rụng càng nhiều, và đến ngày xuống tiền chốt vé còn trơ lại.....mình em với đôi giày. Em vẫn quyết đi. Một mình cũng đi. Đời thằng đàn ông ( đã lại còn mất chuynh roài ) còn có cái chó gì để mất nữa đâu mà phải xoắn. Thắt chặt giây giày thẳng tiến thôi.
Em thích cụ rồi đới :))