Két bạc nhà FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

acctaxhn

Xe hơi
Website
acctaxhn.com
Quỹ từ thiện & phúc lợi
P1/3

P2/3

P3/3

Quỹ đội bóng
P1/2

P2/2

em không kịp làm phần 2 rồi, giàn thiên lý nhà em đang nghiêng, mai em báo cáo tiếp nhé, có vấn đề gì sms cho em vào số 091515... em cám ơn
Và, mai em sẽ ra sân, có thể không ra đầu giờ được, kính báo! :D

Laoleu

Xe tăng
Cụ chủ thớt có vẻ lâu k vào ngó thớt này nhỉ? Hết tháng 2 rồi...:D

tiencoi79

Xe điện
CN tới cụ ra sân ở lại xem hết trận rồi hãy về, CN rồi anh em đang đá cụ bỏ về chắc là trận đấu không có giề hấp dẫn phỏng cụ :D

Pro_pe

Xe điện
Anh Ẩu ơi, nộp giúp em chưa?

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Em xodi xodi ...

Cụ chủ thớt có vẻ lâu k vào ngó thớt này nhỉ? Hết tháng 2 rồi...:D
Có vào có vào Lế ơi, dưng mờ bận bịu quá, có mấy dòng cần biên nhưng cứ muốn kiểm tra lại cho kỹ rồi phọt lên, ai dè ...
CN tới cụ ra sân ở lại xem hết trận rồi hãy về, CN rồi anh em đang đá cụ bỏ về chắc là trận đấu không có giề hấp dẫn phỏng cụ :D
Muốn ở lại đến cuối trận lắm, nhưng lại sợ không về được nên phải tranh thủ chuồn trước vài phút cụ em à :D
Chủ nhật này đề nghị thu tiền tháng 2 hộ cái.
Anh ơi, mai anh đóng cho bimbim hộ em được không? mai em không ra sân được rồi, các cụ khác cũng vậy, giúp em với nhé
Mai em sẽ cập nhật số liệu.
@bimbim: mai thu tiền của mọi người rồi sms cho em, cố gắng giúp em để em vào sổ luôn, nhé!
@xz: nhiệm kỳ của em sắp hết chưaaaaaaaaaaa?????? cho em hạ cánh đê (em còn bận, cực bận hơn tháng nữa ...)

Em cám ơn và rất mong cả nhà thông cảm!

bimbim taxi

Xe tăng
@bimbim: mai thu tiền của mọi người rồi sms cho em, cố gắng giúp em để em vào sổ luôn, nhé!
@xz: nhiệm kỳ của em sắp hết chưaaaaaaaaaaa?????? cho em hạ cánh đê (em còn bận, cực bận hơn tháng nữa ...)

Em cám ơn và rất mong cả nhà thông cảm!
Yes sir ! Nếu mai không qua đc thì tối về em gửi số liệu cho cụ anh !

CÒN VIỆC XIN NGHỈ EM E RẰNG CỤ ANH CHƯA ĐẾN TUỔI VỀ HƯU ĐÂU
. Cũng biết cụ anh rất bận nhưng cũng chỉ hơn tháng nữa thôi đúng không ạ? Cả nhà có mấy ai làm đc ? hơn nữa đây cũng là 77 Hàng Đào của cả đội anh có biết không?

Ông nào đồng ý cho TLS nghỉ hưu non em thề gọt đầu ông ấy ....rồi em cũng chít luôn :))

28f1-0345

Xe container
Yes sir ! Nếu mai không qua đc thì tối về em gửi số liệu cho cụ anh !

CÒN VIỆC XIN NGHỈ EM E RẰNG CỤ ANH CHƯA ĐẾN TUỔI VỀ HƯU ĐÂU
. Cũng biết cụ anh rất bận nhưng cũng chỉ hơn tháng nữa thôi đúng không ạ? Cả nhà có mấy ai làm đc ? hơn nữa đây cũng là 77 Hàng Đào của cả đội anh có biết không?

Ông nào đồng ý cho TLS nghỉ hưu non em thề gọt đầu ông ấy ....rồi em cũng chít luôn :))
Nhà em đầu trọc không phải vì bỏ phiếu cho cụ TLS nghỉ đâu nhé:D:D

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com

Boytriton

Xe điện
Cụ TLS chỉ bận đến 31/3 thôi mà, cụ cố gắng làm cho ae đc nhờ.

28f1-0345

Xe container
đá xong gửi sms luôn đê, sau cốc bia thứ 2 ý, để tối thì sang tuần mới làm được, mà sang tuần thì bị động lắm bim ơi

èo, bim đang sỏ syên tớ đới :D :D :D
Nhà em điểm danh cũng thấy nhà mình cũng nhiều cụ đầu trọc lắm cụ Anh. Nhà em đang đợi cụ tái xuất đấy ạ

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Cập nhật quỹ FUNS Team đến 03/03/2013

Có mấy vấn đề nhỏ, 1 là em đang gặp chút trục trặc liên quan đến cái trang oẹp của em, không đính được file excel lên rồi đưa link như mọi khi, cụ nào share được cho em xin địa chỉ email em gửi để đưa link vào đây mọi người cùng check; 2 là số liệu dưới đây chưa cập nhật (đầu đủ) số thu-chi do xauzai ghi chép đợt sinh nhật, số liệu cơ bản em có trong file excel rồi nhưng chưa sắp xếp được nên tạm thời chưa cập nhật và 3 là (bim ơi!) có vẻ như số liệu hôm nay bác bimbim taxi đưa cho em chưa có khoản tiền sân tháng 2 (mà bác artmedia ứng ra, bim thanh toán rồi ý), cập nhật được ngày tháng em sẽ bổ sung sau.

Xem lại thì thấy sổ quỹ em đã cập nhật đến dòng 165 ở # 193, dưới đây em liệt kê các khoản thu-chi từ dòng 160 (có lặp lại vài dòng cho liền mạch) trở đi:
* 1:

* 2:

* 3:

* 4:

* 5:

* 6:

Về phần "Tình hình thu quỹ" có số thu cụ thể của từng người thì em xin khất, vì phải làm bảng mới.

Đọc lướt các thớt, thấy có một số cụ mới vào, hỏi số tài khoản để tiện đóng quỹ, em copy vào đây - có điều chỉnh (bỏ đi số tài khoản cuối cùng ạ)
Tên chủ tài khoản: N g u y ễ n P h i H ù n g (thấy các cụ khác viết cách, em cũng thử xem sao )

Số tài khoản: 1700 1484 900 9833
Ngân hàng TMCP Xuất nhập khẩu Việt Nam (EIB) - Chi nhánh Ba Đình

Số tài khoản: 711A 1824 4164
Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam (Vietinbank) - Chi nhánh Ba Đình

Số tài khoản: cái này hết xiền tiêu nên em đóng òi :D
Ngân hàng TMCP Hàng hải Việt Nam (MSB) - Chi nhánh Đống Đa
Cám ơn cả nhà đã thông cảm và ủng hộ :-* , nhưng thật sự là em không có đủ thời gian để đảm bảo công việc như hồi đầu, cử ra một ai đó thay em đi, có gì em ủn thêm cũng được mà, em oải quá rồi 8-x

Boytriton

Xe điện
Nếu thật sự cụ TLS bận quá thì em đề cử thêm mợ Mỳ.

Tuanphim

Xe điện
TLS bận không làm được thì nghỉ đi cho đỡ nhức đầu,
với điều kiện em ới lúc nào thì phải ra HXVP ngay, ô kê mẻn :))

Trạng thái
Thớt đang đóng