[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

xukthal

Xe lăn
Dì Nhạt chưa ib em.nhá :T:T

radiogaga

Xe điện
Có những ngày mệt mỏi như vậy......

Mình nhận ra bản thân chẳng còn được vô tư, vui vẻ như những ngày trước nữa.

Nhìn quanh chẳng có ai để kể, nên cứ thế im lặng nhìn thời gian vội vã qua nhanh.

Đã sang ngày mới, vẫn không sao ngụ được.

Có những ngày, chẳng biết làm gì khi khó ngủ như thế này, cứ nhìn trân trân lên trần nhà mà không biết đặt mắt vào đâu.

Bao nhiêu những chênh vênh mà ban ngày cố lấy công việc, lấy những câu chuyện phiếm để khoả lấp… đêm về giật mình nhận ra dường như còn chênh vênh hơn cũ.

Cccm thường làm gì khi bị mất ngủ? Còn ai thức, ngồi lại đây hàn huyên với em không?

Thức đêm mới biết đêm dài
Thức đêm mới biết con trai làm gì ????????

Bang lang

Xe điện
Em đoán là thời trang của mợ rất chỉn chu kiểu công sở, có vẻ khác với em, bộ hôm nay là bộ nghiêm túc hiếm hoi của em đó 😂. Ví dụ mợ thích sơ mi trắng bên trong gile len bên ngoài, em thì sẽ lựa chọn áo bra (kiểu áo tập) bằng len bên trong và khoác sơ mi trắng bên ngoài :))

Các cụ có câu: “Ăn cho mình, mặc cho người”, nhiều người lấy đó làm tiêu chí để ăn và mặc. em thì “ăn cho mình, mặc càng cho mình”: ăn đồ gì mình thấy ngon và khoẻ, mặc đồ gì mình cảm thấy thoải mái và yêu thích nhất có thể mặc kệ người khác có thấy đẹp hay không :D.

Chính vì tiêu chí đó mà em ít khi chọn đồ của Elise. Các thiết kế của Elise chú trọng quá nhiều vào kiểu dáng mà hơi lơ là phầm chất liệu. Để tôn được cái phom dáng chủ đạo trong các thiết kế của Elise, đa phần chất liệu và các đường cắt cúp khiến người ta hơi phải gồng mình lên khi mặc, vận động cũng không thật thoải mái. Lâu lâu em mới gặp 1 vài mẫu dễ chịu :D. Dù vậy, nếu yêu sẽ chịu đựng được, em thì lại không yêu :P

Theo tâm lý học, cái đập vào mắt đầu tiên là cái mà người ta thích nhất hoặc thấy phản cảm nhất. Một vài mợ bên trên có vẻ thích màu áo vàng hoặc cái cardigan len của em. Vậy mới thấy tính cách và thẩm mỹ của các mợ cũng khá đa dạng ;)

Về khoản tư vấn thì em cảm ơn, em mặc cho em nên cũng ít khi cần ý kiến tư vấn lắm :D
Mợ có bao h mua một cái áo mà ko biết dáng áo, chất vải, tay áo ko? Cho nên ai mà nhìn chưa hết cai áo đã khen là khen đểu đấy. Có mỗi em thật lòng, khen vòng 1 của mợ đẹp thôi. Ko liên quan đến phạm trù thẩm mỹ nha

Nắng nhạt

Xe điện
Quần áo chức năng chính là tôn vẻ đẹp và che khiếm khuyết ạ.
Mẫu là để khoe đồ chứ có khoe người đâu mợ nhỉ.
Em thấy mẫu không chuyên mà như này là quá chuẩn rồi. Quan trọng là dáng đẹp, gầy, tạo dáng tốt. Khuôn mặt cũng lạnh lùng chuẩn đấy ạ. Người mẫu ngực nhỏ, ngực hơi thấp mới thể hiện rõ nét đẹp bộ đồ được. Ngực to, đầy đặn chỉ hợp với mẫu bikini thôi ợ.
Em thấy mấy bộ đồ này đẹp đấy, em thích bộ thứ 3,4,5. Bộ thứ 3 khá độc lạ. Bán ở đâu đấy cụ nhím tiu ơi

Nhimtiu

Xe container
Em thấy mẫu không chuyên mà như này là quá chuẩn rồi. Quan trọng là dáng đẹp, gầy, tạo dáng tốt. Khuôn mặt cũng lạnh lùng chuẩn đấy ạ. Người mẫu ngực nhỏ, ngực hơi thấp mới thể hiện rõ nét đẹp bộ đồ được. Ngực to, đầy đặn chỉ hợp với mẫu bikini thôi ợ.
Em thấy mấy bộ đồ này đẹp đấy, em thích bộ thứ 3,4,5. Bộ thứ 3 khá độc lạ. Bán ở đâu đấy cụ nhím tiu ơi
Cụ check Khanh design nhé.

Bang lang

Xe điện
Em thuộc team sexy mợ ạ, em thà mặc hở còn hơn mặc mỏng, với em quần áo lộ nội y rất bất lịch sự. À mà em Ví dụ tý thôi, ko có người lại buồn:)

xukthal

Xe lăn
Em thuộc team sexy mợ ạ, em thà mặc hở còn hơn mặc mỏng, với em quần áo lộ nội y rất bất lịch sự. À mà em Ví dụ tý thôi, ko có người lại buồn:)
BR sậm màu phối xơ-mi phin trắng trong vắt :-o

xukthal

Xe lăn
Trên ý mà ăn chơi phết :|