[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

taomeomommy

Xe buýt
Cụ thử làm theo ông xã nhà em xem có ngủ ngon không nhé : Mở youtube và search từ khoá “Hoàng Chí Bảo kể chuyện Bác Hồ” . Sau đó cụ cắm tai nghe vào mà nghe 😂🤣😂😂 Nói các cụ đừng bẩu chồng em…”mê tín” nhưng tối nào cũng thấy nghe kể chuyện về BH mới ngủ đc đấy ợ 😂😂😂😂

TU160M2

Xe tăng
Những lúc như thế này em cũng không hiểu nổi mình nữa. Em chỉ thấy buồn, cô đơn, chênh vênh và bất an.
Vậy cụ thử chọn nhạc hành khúc, nhạc sử thi, đeo tai nghe cả tải và nghe, nhắm mắt và hoà theo nhịp của nó, ngâm nga theo nó, cụ sẽ thấy có động lực và năng lượng hơn. Những lúc mệt mỏi và có dấu hiệu chán nản em thường nghe loại này, đặc biệt là nhạc sử thi, thấy đỡ rất nhiều, cụ thử xem.

Forever One Love

Xe container
Vậy cụ thử chọn nhạc hành khúc, nhạc sử thi, đeo tai nghe cả tải và nghe, nhắm mắt và hoà theo nhịp của nó, ngâm nga theo nó, cụ sẽ thấy có động lực và năng lượng hơn. Những lúc mệt mỏi và có dấu hiệu chán nản em thường nghe loại này, đặc biệt là nhạc sử thi, thấy đỡ rất nhiều, cụ thử xem.
Tai em chán lắm, nghe mấy nhạc đó em không hiểu :(
Những lúc ntn không đủ kiên nhẫn để nghe, càng nghe càng nóng ruột, bồn chồn :(

TU160M2

Xe tăng
Tai em chán lắm, nghe mấy nhạc đó em không hiểu :(
Những lúc ntn không đủ kiên nhẫn để nghe, càng nghe càng nóng ruột, bồn chồn :(
Vậy thì có thể đeo giầy vào chạy bộ nhẹ nhàng khoảng nửa tiếng là sẽ ổn hơn. Nếu cụ có tập tành võ vẽ thì tự tập lại vài đòn và vài bài. Nếu không thì đạp xe hay đi bộ nếu có máy, hết cũng nhanh.

Forever One Love

Xe container
Vậy thì có thể đeo giầy vào chạy bộ nhẹ nhàng khoảng nửa tiếng là sẽ ổn hơn. Nếu cụ có tập tành võ vẽ thì tự tập lại vài đòn và vài bài. Nếu không thì đạp xe hay đi bộ nếu có máy, hết cũng nhanh.
Em có chạy bộ và tập yoga.
Giờ này thì em không dám chạy bộ ta ngoài 1 mình.
Em vừa thử lôi thảm ra tập yoga, mới khởi động 1 chút mà bồn chồn không ngồi yên được :D

TU160M2

Xe tăng
Em có chạy bộ và tập yoga.
Giờ này thì em không dám chạy bộ ta ngoài 1 mình.
Em vừa thử lôi thảm ra tập yoga, mới khởi động 1 chút mà bồn chồn không ngồi yên được :D
Chắc là mợ đúng không ạ, không tập yoga được thì mợ chạy nhẹ trong nhà, có thể chạy kiểu chữa huyết áp ấy, bước cực nhỏ hoặc gần như tại chỗ nhưng nhịp tầm 180/phút, nửa tiếng toát mồ hôi thì lau người uống nước ấm và đi ngủ.

Forever One Love

Xe container
Chắc là mợ đúng không ạ, không tập yoga được thì mợ chạy nhẹ trong nhà, có thể chạy kiểu chữa huyết áp ấy, bước cực nhỏ hoặc gần như tại chỗ nhưng nhịp tầm 180/phút, nửa tiếng toát mồ hôi thì lau người uống nước ấm và đi ngủ.
Cảm ơn cụ đã rất tận tình 🥰
Chắc để hôm sau em thử, hôm nay lười biếng quá :(

SABAIDI

Xe tăng
Cứ cầm điện thoại nằm lướt cà phê off chém khắp nơi tự khắc mỏi mắt mà sập nguồn ngủ ngon thôi (:|(:|

Nắng nhạt

Xe điện
Mãi mới có 1 mợ vào nch với em nè.
Bạn trai hay sói mợ đâu mà vẫn chưa ngủ vậy?
Em vào với mợ nữa này . Nay em ho nên chưa ngủ được. Mợ gặp vấn đề gì vậy em tư vấn cho. Tính em không hoa lá cành được. Cứ nhằm thẳng vấn đề mà giải quyết thôi ạ 😊

MuathuHN252

Xe lăn
Mãi mới có 1 mợ vào nch với em nè.
Bạn trai hay sói mợ đâu mà vẫn chưa ngủ vậy?
Bạn bé nhà em nay khả năng bị ngộ độc thực phẩm, em đã cbi tinh thần đi viện nhưng nó đỡ nên thôi. Bế con nằm ngủ 1 lúc thì nó tỉnh đòi uống nc nên e thức giấc ạ. Có những lúc mệt mỏi, muốn ngủ mà ko ngủ dc. Em mà quá giấc hoặc tỉnh giữa đêm là khó ngủ lại lắm.

Forever One Love

Xe container
Em vào với mợ nữa này . Nay em ho nên chưa ngủ được. Mợ gặp vấn đề gì vậy em tư vấn cho. Tính em không hoa lá cành được. Cứ nhằm thẳng vấn đề mà giải quyết thôi ạ 😊
Mợ ngồi đây nch là em đỡ xíu xiu rồi 🥰
Nhiều chuyện mà chẳng biết bắt đầu từ đâu ấy mợ, chuyện cv, chuyện tình cảm… chả đâu vào đâu cả.

Forever One Love

Xe container
Bạn bé nhà em nay khả năng bị ngộ độc thực phẩm, em đã cbi tinh thần đi viện nhưng nó đỡ nên thôi. Bế con nằm ngủ 1 lúc thì nó tỉnh đòi uống nc nên e thức giấc ạ. Có những lúc mệt mỏi, muốn ngủ mà ko ngủ dc. Em mà quá giấc hoặc tỉnh giữa đêm là khó ngủ lại lắm.
Chia sẻ sự lo lắng với mợ nhé!
Bạn ấy ngủ thì mợ cũng tranh thủ ngủ đi, lấy sức chăm nếu bạn ấy tỉnh giữa đêm.

MuathuHN252

Xe lăn
Mợ ngồi đây nch là em đỡ xíu xiu rồi 🥰
Nhiều chuyện mà chẳng biết bắt đầu từ đâu ấy mợ, chuyện cv, chuyện tình cảm… chả đâu vào đâu cả.
Mấu chốt chắc e nghĩ là chuyện tc rồi. Mợ cố gắng dùng lý trí hết mức và quyết đoán lên nhé, có những chuyện có thể ko dám nói với ai, hoặc ko có ai đủ tin tưởng để chia sẻ nhưng nói ra sẽ nhẹ lòng hơn và biết đâu, ng ngoài sẽ có cái nhìn khách quan hơn đó mợ.
Chúc mợ sớm giải quyết ổn thỏa mọi việc.