Kết quả giải Tennis OF lần I

kickn_rush

Xe hơi
Gớm cả mod của Box Tennis bên ttvn cũng nhảy sang đây roài à. OF ngày càng đông vui roài.

Xin chao cac BAC tren dien dan OF.Sau mot thoi gian bi tac duong gio thi em da tim thay nha cua minh roi.Chuc cac bac Nam Moi Vui Ve Hanh Phuc.Con cai ma cac bac khong hieu la e tra loi Nick : yeuthiphainoi

yeuthiphainoi

Xe máy
hi yah, thế mới thấy "biển tennis" thì mênh mông nhưng ngư ông loanh quanh cũng chỉ vài chú :D đi lại loăng qoăng lại gặp toàn người nhà mình ở đây. Chào Kíc cờ rút sờ :41: , chào anh hieuthn và tất cả các anh chị em ở OF. Mong được có dịp gặp gỡ giao lưu cùng mọi người và hy vọng có thể cùng nhau kết nối các diễn đàn để các anh chị em có cùng niềm đam mê có thêm nhiều sân chơi chung hữu nghị, đoàn kết và cùng phát triển.

http://www10.ttvnol.com/forum/tennis.ttvn

hieunthn

Xe tải
hi yah, thế mới thấy "biển tennis" thì mênh mông nhưng ngư ông loanh quanh cũng chỉ vài chú :D đi lại loăng qoăng lại gặp toàn người nhà mình ở đây. Chào Kíc cờ rút sờ :41: , chào anh hieuthn và tất cả các anh chị em ở OF. Mong được có dịp gặp gỡ giao lưu cùng mọi người và hy vọng có thể cùng nhau kết nối các diễn đàn để các anh chị em có cùng niềm đam mê có thêm nhiều sân chơi chung hữu nghị, đoàn kết và cùng phát triển.

Khà khà... chào "người đẹp oánh bóng"!!! Có em ở đây anh vững tâm rồi... Anh mới ra sân OFTC vài buổi mà đã hết hồn vía...:ohmy::ohmy::ohmy: vì dững lý do sau:
1. Các bác nhà ta ở đây nhộn lắm, công nghệ "chém bóng, chém gió" đều thuộc hàng siêu đẳng...:77::77::77:
2. Võ công "hấp bia đại pháp" của các bác cũng làm hạng sơ-ri A như anh cũng phải nể sợ 1 phần...:'(:'(:'(
3. khoản này thì nói nhỏ thôi: súng ống của các bác đây toàn hàng khủng, nòng cỡ toàn bắp chưn trở lên...:)):)):))
...

Sơ qua vậy thôi nhé? Hôm nào ra sân tìm hiểu đi? Nói như ngôn ngữ OF: "véo cằm em!!!"(b)(b)(b)

training

Xe tăng

Véo cằm mợ đến với anh em OF. Anh đang tìm pạt nơ đôi nam nữ nè, mợ đứng với anh nhá:21:

yeuthiphainoi

Xe máy
chào anh "truyên"! rất hân hạnh được làm quen, nhưng mà em mới tập oánh, có được đứng đôi với anh hem ạ? sợ lại làm vướng cẳng để bị mắng thì chít, em mới loanh quanh ra vào chỗ này, có gì cần chỉ bảo mong các anh chị mở đường :)
cụ thể giờ oánh của OF là mí giờ ạ? hẹn cả nhà hôm nào giao lưu để có cơ hội làm quen :)

hieunthn

Xe tải
chào anh "truyên"! rất hân hạnh được làm quen, nhưng mà em mới tập oánh, có được đứng đôi với anh hem ạ? sợ lại làm vướng cẳng để bị mắng thì chít, em mới loanh quanh ra vào chỗ này, có gì cần chỉ bảo mong các anh chị mở đường :)
cụ thể giờ oánh của OF là mí giờ ạ? hẹn cả nhà hôm nào giao lưu để có cơ hội làm quen :)
@yếu thì phải nói...: http://otofun.com/showthread.php?t=55423
Chủ nhật này ra sân em làm Triển Chiêu cho anh nhé...:'(:'(:'(:101:

Chỉnh sửa cuối:

training

Xe tăng
Hê hê, có khi e mới tập nhưng lại phải làm Triển chiêu cho anh ấy chứ. Mà thui đừng ra sân OF em ah, ở đấy các ông ấy chém gió kinh lắm, xì mát lại còn vỡ bóng nữa, sợ lắm cơ. Em cứ ra sân anh là okie hơn nhiều:101:

DzungHoang

Xe đạp
Hê hê, có khi e mới tập nhưng lại phải làm Triển chiêu cho anh ấy chứ. Mà thui đừng ra sân OF em ah, ở đấy các ông ấy chém gió kinh lắm, xì mát lại còn vỡ bóng nữa, sợ lắm cơ. Em cứ ra sân anh là okie hơn nhiều:101:
Ông nào sờ mát vỡ bóng thía.kinh nhề!
Các bác sang bên này sinh hoạt tiếp nhéhttp://otofun.com/showthread.php?t=55423

Chỉnh sửa cuối:

kickn_rush

Xe hơi
@ neuyeu: Mợ lại giở giọng mìn roài đấy :)). Nhìn đống cúp cờ của mợ mà kêu là mới tập, kekek :77::77::77::P:P:P

training

Xe tăng
Ông nào sờ mát vỡ bóng thía.kinh nhề!
Các bác sang bên này sinh hoạt tiếp nhéhttp://otofun.com/showthread.php?t=55423
Ông nai bờ rô đấy, có cả tang chứng vật chứng mà:77:
@ neuyeu: Mợ lại giở giọng mìn roài đấy :)). Nhìn đống cúp cờ của mợ mà kêu là mới tập, kekek :77::77::77::P:P:P
Biết ngay nên mới ko dám nhận làm Triển chiêu:21:

Dzung nike

Xe buýt
Lâu lâu không đánh.up cái anh kết quả lên cho nó khí thế

ksphu

Xe đạp
sắp đến 2/9 rồi, có giải gì ko các bác ơi ?

ksphu

Xe đạp
bác Ford Everest AT khởi xướng đi !

convoi

Xe buýt
Nếu có giải 2009, tôi cũng xin 1 đôi đứng, ngồi:41::41:

Dzung nike

Xe buýt
Tất cả các tay vợt muốn tham gia giải OF Open lần 200 phải đọc và còm mém ở thớt này để còn biết lịch sử giải OF Open lần 1:D