[VHGT] Kết quả làm việc với xxx Từ Liêm về việc biển báo đã bị sơn đỏ...

love.acm

Xe hơi
Chúc mừng cụ, cho chết cái thằng Lơ bố láo đi :))
Ăn láo nhiều ko biết có phải về CA Thành phố quét cổng mấy hôm ko nữa :))

thaonguyen_car

Xe tăng
Hót: mấy ngày hôm nay xxx đã không chốt ở khu vực này nữa, và hôm nay ngày 22/5/2013 biển báo bị phun sơn đỏ chính thức bị dỡ bỏ ( e đi qua đã không còn nữa, không biết sau sẽ thay bẳng biển gì) hiện tại thì chưa có biển báo thay thế.
Bao nhiêu công sức của e và cụ thớt dưới cũng được đền đáp....nhưng vẫn cảm thấy buồn và thương cho những người đã bị xử phạt....
Chiều nay cụ thớt này :
http://www.otofun.net/threads/519269-ve-vu-bien-tin-hieu-bi-son-do
Cụ ấy đã cầm đơn khiếu nại lên xxx Từ Liêm.
Sau khi nhận được đơn: trưởng hay phó phòng CSGT Từ Liêm đã đích thân xin lỗi cụ thớt và:
1 Chính thức xin lỗi cụ thớt vì vụ việc xảy ra. ( tức là nhận sai).
2. Sẽ ghi nhận ý kiến để phản ánh lên bộ GTVT để thay biển báo
3. Cam kết sẽ không xử phạt bất kỳ trường hợp người tham gia giao thông nào nữa nếu chưa thay biển ( em thấy vẫn thấy ức chế, thế còn những người đã bị vi phạm thì sao, đáng lẽ phải liên lạc với họ để trả lại tiền phạt).
5. Đích thân đèo cụ thớt ra chỗ tạm giữ xe và thanh toán toàn bộ tiền bến bãi rồi trả xe cho cụ thớt
4. Kỷ luật xxx " Lơ" người hôm đó đã lập biển bản vi phạm và giữ xe của cụ thớt.( không biết có kỷ luật hay không)

Sẽ có file ghi âm cho các cụ, đợi e chạy qua bên chỗ cụ kia lấy về đã, ^^
Tìm hiểu lại sự việc ở đây:
Cảnh báo :
http://www.otofun.net/threads/515969-canh-bao-cac-bac-hay-di-doan-duong-dai-lo-thang-long-4b-2b-deu-dinh-het
Chiến đấu tập 1
http://www.otofun.net/threads/516697-12-05-2013-chien-dau-thanh-cong-voi-xxx-ve-bien-bao-o-khu-vuc-dai-lo-thang-long
Chiến đấu tập 2
http://www.otofun.net/threads/518501-15-2-2013-tap-2-toan-thang-ve-viec-xxx-co-tinh-bat-lao-o-dai-lo-thang-long
Clip xxx Ngô Đình Lơ cố tình lập biên bản :
http://www.youtube.com/watch?v=M0oEXN5LDxw&feature=em-upload_owner

Hoan nghênh tinh thần chiến đấu của Cụ chủ Thread. Nhưng Cụ xem lại có đúng không và chỉnh sửa cho thuyết phục hơn ạ.
VD:
- Công an quận ( huyện cấp tuơng đuơng ) thì không có chức danh PHÒNG CẢNH SÁT GIAO THÔNG. MÀ CHỈ CÓ ĐỘI GIAO THÔNG TRẬT TỰ PHẢN ỨNG NHANH. Nên Cụ xem lại nhé. Không có ông nào là ông phó hay trưởng phòng CSGT ra tiếp Cụ được đâu ạ. Muốn gặp một hoặc hai ông này mời cụ lên 86 Lý Thường Kiệt ạ.
- mục 2. Ghi nhận ý kiến và báo cáo lên Bộ GTVT để thay biển: Điều này không có bao giờ cụ nhé. Cái này thuộc về trách nhiệm của Giao Thông Công Chính thành phố Hà nội. Mà trực tiếp là Đội Giao Thông Công Chính đóng tại khu vực huyện Từ Liêm. ( Cái biển báo mà cũng do Bộ GTVT làm việc thì quả là Bọ này kinh thiệt )
- em có xem Clip thì em thấy các đồng chí xxx này không thể là của đội Cảnh Sát GTTT - Phản Ứng Nhanh 113 Từ Liêm được. Vì các đồng chí xxx của huyện Từ Liêm mặc đồng phục này không có chức năng đi ra đường làm việc này. Mà các đồng chí đó chỉ có chức năng đi đo đạc lập biên bản các vụ việc tai nạn giao thông trên địa bàn mình quản lý.

vậy Cụ Thread xem lại cho nó thuyết phục hơn nhé

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Chúc mừng các cụ. (b)

haocachmang

Xe máy
Hoan nghênh tinh thần chiến đấu của Cụ chủ Thread. Nhưng Cụ xem lại có đúng không và chỉnh sửa cho thuyết phục hơn ạ.
VD:
- Công an quận ( huyện cấp tuơng đuơng ) thì không có chức danh PHÒNG CẢNH SÁT GIAO THÔNG. MÀ CHỈ CÓ ĐỘI GIAO THÔNG TRẬT TỰ PHẢN ỨNG NHANH. Nên Cụ xem lại nhé. Không có ông nào là ông phó hay trưởng phòng CSGT ra tiếp Cụ được đâu ạ. Muốn gặp một hoặc hai ông này mời cụ lên 86 Lý Thường Kiệt ạ.
- mục 2. Ghi nhận ý kiến và báo cáo lên Bộ GTVT để thay biển: Điều này không có bao giờ cụ nhé. Cái này thuộc về trách nhiệm của Giao Thông Công Chính thành phố Hà nội. Mà trực tiếp là Đội Giao Thông Công Chính đóng tại khu vực huyện Từ Liêm. ( Cái biển báo mà cũng do Bộ GTVT làm việc thì quả là Bọ này kinh thiệt )
- em có xem Clip thì em thấy các đồng chí xxx này không thể là của đội Cảnh Sát GTTT - Phản Ứng Nhanh 113 Từ Liêm được. Vì các đồng chí xxx của huyện Từ Liêm mặc đồng phục này không có chức năng đi ra đường làm việc này. Mà các đồng chí đó chỉ có chức năng đi đo đạc lập biên bản các vụ việc tai nạn giao thông trên địa bàn mình quản lý.

Thank cụ đã góp ý nhé. Trong biên bản của em ghi Đội CSGT Huyện Từ liêm, còn trong cuộc nói chuyện thì em nghe: "tôi với tư cách là chỉ huy" nên em mới nghĩ là trưởng phòng, chính xác là thế nào em cũng ko chắc.

Em khẳng định: trong một tờ giấy ghi ý kiến của chú CHỈ HUY, có nói đến yêu cầu hay kiến nghị lên BỘ GTVT nhé.

Em thấy Bản Báo cáo của đ/c Lơ ở đấy rồi, ko thể là người của đơn vị khác được.

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
VD:

Cụ chủ thớt làm vệc với đội CSGT huyện Từ Liêm là đúng rồi.
http://m.vovgiaothong.vn/nhat-ky-canh-sat/2013/01/csgt-huyen-tu-liem-hoan-thanh-tot-nhiem-vu-trong-nam-atgt/

archmoc

Xe tải
Chúc mừng chiến công của các cụ

thanhsoc

Đi bộ
Mk. Cụ chủ thớt thì mất time và công sức mới giúp được mọi người tránh đc vấn đề thế này. Thế mà thằng c h ó CSGT thì chỉ bị kỷ luật mà lại còn không biết kỷ luật thật hay ko. Đáng buồn. Nhưng chúc mừng cụ chủ thớt vì đã làm được 1 việc tuyệt vời.

domaithuong

Xe hơi
Chúc mừng các Cụ !

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em hóng mãi chưa thấy file ghi âm của cụ chủ để em học tập!

cuxong123

Xe tải
em cũng hóng file ghi âm của cụ

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em chào các cụ/mợ

Trước hết cho em gửi lời cảm ơn đến toàn bộ anh em OF đã ủng hộ em trong giai đoạn này. Đặc biệt là cụ HAVU và Cụ MRHIP1990 đã tư vấn và hướng dẫn em xử lý vụ việc.

Đáng lẽ ra xong rồi thì quên đi, nhưng giữ lời hứa với các cụ, hôm trước em đã đưa 1 phần clip lên, hôm nay em up file ghi âm trong quá trình đối thoại với Đội CSGT từ liêm.

Trên tinh thần cầu thị và dĩ hòa vi quý, em xin phép không up cả file (gần 50 phút) và chỉ cắt và up đoạn đ/c đội trưởng đưa ra lời xin lỗi. Mọi chuyện đã kết thúc êm đẹp, xong rồi thì cho xong đi, như lời cụ MrHip thì GTCC đã gỡ biển. Em cũng ko muốn nhắc lại nữa.

Mong các cụ/các mợ đừng ném gạch hay gì gì tương tự nhé.

Một lần nữa em xin cảm ơn tinh thần OF :)

http://uploading.com/c989bb31/Memo-avi

http://www.mediafire.com/?wb5jixi1qzwrnve

ps: Các cụ copy link rồi paste vào thanh công cụ nhé.cụ nào up hộ em, em thank tiếp :D

Cụ MRHIP cho lên #1 hộ em :)

Cụ up cái này lên trang đầu để mọi người dễ thấy!

nguyenviquynh

Xe tải
voka cụ, ghét bọn xxx ăn bẩn, bảo sao dân nhìn cứ gọi là dog vàng

RungHoang

Xe tải
Vì văn hóa giao thông chúc mừng

Huonglq2009

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ, E xem clip xong thấy nóng cả người, đúng là hết chịu nổi, khi nó bảo cụ ghi thế nào vào BB cụ chỉ cần ghi Tôi đi vào đường ko cấm xe máy là đủ...

LX_tuoi_100

Xe tăng
OF đấu tranh mạnh mẽ về vấn đề Gt nên xxx ở đâu cũng bắt đầu chuyển biến hơn thì phải.

haocachmang

Xe máy
Chúc mừng cụ chủ, E xem clip xong thấy nóng cả người, đúng là hết chịu nổi, khi nó bảo cụ ghi thế nào vào BB cụ chỉ cần ghi Tôi đi vào đường ko cấm xe máy là đủ...
Thì em ghi là: "tôi đi vào làn bên phải, không có biển cấm xe máy" mà :)