Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

Kupin_lonely

Xe tải
@Phú Ông: ..ảnh đẹp quá Cụ ơi...toàn những khoảnh khắc vàng..:)..kỷ niệm khó quên..e xin vodka cho Cụ hẳn 1 chai 750ml cho sứng tầm ạ..\m/

Kupin_lonely

Xe tải
Thế hả anh? Tại e cứ tưởng... Thôi e về vậy! À tối nay có trận OHFC - FFFC tranh 3,4 phải ko các cụ? Mấy giờ ở sân nào thía ợ?
tưởng cái giề mà tưởng..:-w..Về nhà ngay..k lèm bèm nhiều...để còn họp ban chỉ huy trung ương đội..:)

Hung Nissan

Xe buýt
@ All: Vào thớt này cháu chỉ hóng ảnh của cụ Phú Ông, chẳng đọc được chữ nào. Cháu thề!!!

Phú Ông

Xe container
@Phú Ông: ..ảnh đẹp quá Cụ ơi...toàn những khoảnh khắc vàng..:)..kỷ niệm khó quên..e xin vodka cho Cụ hẳn 1 chai 750ml cho sứng tầm ạ..\m/
@ All: Vào thớt này cháu chỉ hóng ảnh của cụ Phú Ông, chẳng đọc được chữ nào. Cháu thề!!!
Các cụ khéo động viên nhể!!! :))
Nhà cháo chỉ thích các cụ vui thôi, cãi nhao làm gì cho khổ cơ chứ!!! :D
Mời 2 cụ ly rịu nút lá chuối ngâm ba-kích mí cả cá ngựa ná!!! :))

congtuanhtrang

Xe buýt
Bọn em chả thik đá với đội nào cả, chỉ thích đá với đội thua bọn em 0-5 thôi hê hê

Em nghĩ trận tới LFC nên thuê thêm một số cụ như cụ cục thép, cục vàng hay là cục .... gì gì ấy cho nó chắc thắng hê hê
ông này thắng trận đầu nên nổ quá nhỉ.....nếu tử tưởng của cụ vẫn nghĩ hội mình phải đi thuê cầu thủ như thành viên cucsat.....thì đầu cụ ngắn quá......:-|

KUKKU

Xe tăng
Đọc song cái comen này đến ngứa hết lỗ tai......Thế theo ông trong oto fun đi li là nhà quê ah.....ông rảnh ông mang xe này xe kia của ông ra đọ với tôi...tôi cũng đi li vit nè...ở đời phải biết mình là ai>:/
mấy cụ này hem fun òi, cụ đọ với atila vích tô di a của iêm hem??? e với cụ đua tốc độ, e chấp cụ chạy nhanh hơn iêm 10km/h xem thằng nào chạy ...... chậm hơn =))

cungialinh

Xe hơi
Đọc song cái comen này đến ngứa hết lỗ tai......Thế theo ông trong oto fun đi li là nhà quê ah.....ông rảnh ông mang xe này xe kia của ông ra đọ với tôi...tôi cũng đi li vit nè...ở đời phải biết mình là ai>:/
Báo cáo cụ, em không nói đi Ly hay đi gì là nhà quê đâu cụ ợ, cụ hiểu sai ý em nói trong đó rồi đấy. Em chỉ nói là nếu các bác là chuyên nghiệp thì đã không ngồi đây chém gió. "Đọc song cái comen" ----->cụ phải học lại chính tả đi nhé. Chém gió cũng phải đúng cụ nhé.

KUKKU

Xe tăng
vừa đọc liền tù tì gần trăm bài, thấy nhiều cụ ... (các cụ tự đọc tự nhận và tự điền vào nhé)

nếu có từ giá như, thì sẽ như thế nào khi đội Triton tham gia (bạn SH sẽ mời vài cầu thủ V-league vì đội bóng Triton sinh hoạt cực ít vì các cụ í chỉ thích ọp rốt, mà bạn SH thân với không ít cầu thủ VL - đã rủ 1 số tham gia cùng FFFC khi họ đến du đấu tại HN), đội Chelsea với thành phần xuất phát toàn từ Forum bóng đá :D.

may mắn thay khi bạn SH vì cái FUN của otoFUN mà rút đội Triton, và đại diện đội Chelsea đến muộn và cũng có ý kiến phát biểu là bên Chelsea toàn các cầu thủ đá tốt, phủi nên để cho anh em otoFUN đá với nhau cho vui, cho CÂY NHÀ LÁ VƯỜN.

Thế mà ...

KUKKU

Xe tăng
Báo cáo cụ, em không nói đi Ly hay đi gì là nhà quê đâu cụ ợ, cụ hiểu sai ý em nói trong đó rồi đấy. Em chỉ nói là nếu các bác là chuyên nghiệp thì đã không ngồi đây chém gió. "Đọc song cái comen" ----->cụ phải học lại chính tả đi nhé. Chém gió cũng phải đúng cụ nhé.
trên âu oép không nhất thiết phải gõ đúng chính tả cụ ới!!! FUN ĐÊÊÊÊ

tazumi

Xe tải
Nghe các cụ ní với nuận mãi e chán rùi. Quay về chủ đề chính là các cầu thủ và trái bóng. E có 2 câu hỏi:
1. Quả bỏng mà hôm nọ LFC với FFFC đá ra ngoài sân nó bay đi đâu rùi?? :D
2. Bác KUKKU ơi bác đã đeo nhẫn chưa ợ? :P

KUKKU

Xe tăng
Nghe các cụ ní với nuận mãi e chán rùi. Quay về chủ đề chính là các cầu thủ và trái bóng. E có 2 câu hỏi:
1. quả bóng bay về với FFFC
2. sao mợ bít e mất nhẫn =))

Chỉnh sửa cuối:

Ford Escape

Xe tăng
Quả này thì chít với bà, ná ná\m/

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Kính gửi các CLB tham gia OF CUP .
Trước tiên e xin lỗi các CLB vì đã không lường trước hết những vấn đề vượt ngoài tính toán của BTC giải .
Sau nữa xin có vài lời với các CLB :
- OF là diễn đàn nơi mọi người giao lưu và gặp gỡ nhau , rất nhiều mối quan hệ bằng hữu đã được xây dựng từ đây . Đầu tiên OF làm được đó là tạo được niềm tin giữa các thành viên với nhau . Chính bởi niềm tin đó nên khi tổ chức OF CUP , BTC đã dựa hoàn toàn vào sự tin tưởng đối với các CLB về tính chất ' an toàn ' của các trận đấu . Tất nhiên trong những môn thể thao đối kháng , việc xảy ra những va trạm , tranh luận là không tránh khỏi . Nhưng ! Các cụ hãy nhìn vào các giải bóng đá nước ngoài thì rõ , trong trận đấu có những va trạm rất nóng xong khi hết trận đấu , 2 CLB lại bắt tay nhau như chưa có việc gì cả . Khi xem VL của VN các cụ hay nói việc cầu thủ đánh nhau , chửi TT .... là thiếu chuyên nghiệp , nhưng ngay trong sân chơi OF CUP - giải đấu của những người bạn trong 1 diễn đàn điều đó vẫn xảy ra . Việc tranh luận sau trận đấu , đang lý chỉ dành cho đội trưởng các CLB thì hầu như các thành viên cùng tham gia , ai cũng cho là mình đúng . CLB nào cũng có lý lẽ của riêng mình cả . Vậy ai là người đúng .
- Các cụ nên nghĩ giải đấu chỉ là sân chơi vui vẻ , không giải thưởng , không danh tiếng - Hết trận thì thôi . Nhưng dường như cái tôi trong các CLB quá lớn khiến cho không thành viên nào chấp nhận thực tế thua cuộc hay bị loại của CLB mình . Mong rằng giải năm sau ( nếu có ) các CLB khi tham gia giải xác định rõ mục đích tham gia và hiểu rõ tiêu chí tổ chức giải đấu . Rõ ràng là năm nay , tuy chưa đi hết giải đấu tiêu chí trào mừng SNOF5 đã không còn nữa - Mong rằng 2 trận tranh 3 - 4 và vô địch kéo lại hình ảnh của giải đấu .
- việc thắc mắc của 1 số CLB về cầu thủ đối phương : Giải đấu tổ chức ra là tạo sân chơi cho các OFer , nếu có CLB nào nhờ cầu thủ không phải biên chế đội mình , không phải OFer thì tự CLB đó đánh mất đi sân chơi của mình , họ tự loại mình ra khỏi sân chơi mà OF tạo cho họ . Như vậy thành tích đạt được cũng chả lấy gì làm tự hào cả . Về xác minh , BTC chỉ có xác minh bằng việc đăng nhập nick trên 4r , hay sự cung cấp tên thật - tên đăng ký ở OF CUP của OFer mà đối chiếu với CMT mà thôi . Cao nhất vẫn là niềm tin vào các OFer . Nói điều này để hi vọng rằng các CLB nếu có cầu thủ ngoài OF thì nên tự có trách nhiệm với giải đấu .
Nhưng điều trên đáng lý nên để tổng kết giải , nhưng do mấy ngày qua việc tranh cãi nhiều khi quá nóng , có những CLB ý kiến với BTC , có CLB tỏ ý muốn bỏ cuộc nên e nêu 1 vài ý kiến . Mong rằng OF CUP 2011 sẽ đi hết giải để trào mừng SNOF5 thật ý nghĩa .

Chaien

Xe tăng
ông này thắng trận đầu nên nổ quá nhỉ.....nếu tử tưởng của cụ vẫn nghĩ hội mình phải đi thuê cầu thủ như thành viên cucsat.....thì đầu cụ ngắn quá......:-|
Báo cáo cụ là em già nên trót mắc hai bệnh nổ và đầu ngắn ạ! chính vì thế nên mới ân hận mãi là trót nặng chưn quá với các cụ nên các cụ mới quyết tâm thay máu như thế ! Già rồi mà vẫn còn dại hihihi

OHFC lần sau quyết không bao giờ thắng đậm! thắng đậm ....thắng đậm ....thắng đ..ậ...m

ngabee

Xe buýt
:)) lâu lắm mới thấy các kụ OHFC lên tiếng, các kụ cũng bị cuốn vào cơn cuồng phong rồi\:D/
Năm ngoái các kụ thiếu may mắn nên ko vô địch, năm nay là cơ hội rất tốt để các kụ đăng quang, OHFC cố lên nhé:-bd
Rất tiếc là hụt trận tái ngộ với các kụ ở trận CK:|

ktsNghia

Xe buýt
:)) lâu lắm mới thấy các kụ OHFC lên tiếng, các kụ cũng bị cuốn vào cơn cuồng phong rồi\:D/
Năm ngoái các kụ thiếu may mắn nên ko vô địch, năm nay là cơ hội rất tốt để các kụ đăng quang, OHFC cố lên nhé:-bd
Rất tiếc là hụt trận tái ngộ với các kụ ở trận CK:|
Thế là không chơi vote - nữa à?

Chỉnh sửa cuối:

KUKKU

Xe tăng
=)) E fun tí trêu bác KUKKU mừ các cụ đừng méc lại với chị gấu kẻo chít e đi tong cái giao diện thì tèo téo teo...
không phải lo đâu mợ, mỗi lần ấy ... NÓ chỉ dùng cỡ 1 chai dầu ăn thôi ợ =))

KUKKU

Xe tăng