Thảo luận Khả năng Hilux 2016 mới ra sẽ hạ đo ván Ford Wildtrak 3.2

tmtvn

Xe hơi
WT là trùm rồi. HILUX vẫn cùi nhất. TOY VN vẫn cùi nhất.. ANti TOY.. ANti toy
9 năm rồi mà vẫn dễ lật

nguyenlethang

Xe buýt
có cụ nào đã chạy hilux cho e xin tý đánh giá : mấy hôm nay thấy sâu báo hilux giảm 100 triệu định đi rut tiền về lấy con bản 2.5 màu cam ( e chỉ thích màu này ) nhưng hỏi lại sâu thì đk báo là bản 2.5 đã hết hàng >> buồn , thôi em lại chờ qua tết xem bản 2.4 có hấp dẫn ko . e đắn đo giữa hilux e. ranger xls mt ( cả làng e đi ranger ) và con dmax số sàn 1 cầu . sở dĩ e đắn đo 3 con này vì ranger thì e ko phải suy nghĩ vì e đã cảm nhận đk nó 1 năm nay ( bản xlt ) nhưng e ko thích ranger vì ko có màu cam , nếu màu cam thì quá tầm tiền trong khi 2 con kia có màu cam mà e thích nhất . đắn đo giữa hilux và dmax vì 2 con chênh nhau khá nhiều tiền
trong 3 con e thích nhất kiểu dáng và màu sắc của hilux còn về cách âm, độ bốc hay ăn uống của hilux và dmax thì e ko biết vì đk ngồi . các bác kinh qua mấy dòng này cho e xin ít đánh giá để có sự lựa chọn đúng đắn ( nhà e chỉ chạy cao tốc ko chạy đn phố và đn xấu )
em chạy Hilux 6 năm nay đây cụ (đời 2010 và đời 2014) nhưng ko chạy dòng khác nên ko so sánh được.
Tuy vậy với nhưng option bổ sung thêm thì Hilux cũng đáng quan tâm vì đến giờ này, toàn Cty em có hơn 20 chiếc (số sàn hết) thì ko có con nào có vấn đề gì điện động cơ hết, ăn tiết kiệm, chỉ có điều Ồn, xóc....

Binh_Boong

Xe máy
E thấy ngán ngẩm mỗi khoản an toàn của anh Toy thôi, thấy kinh kinh làm sao í nhất là mấy em chân dài nhà Toy.

conveyor

Xe tải
Dạ, có từ cuối tháng 11 rồi cụ ạ.
Cách đây 2 tuần em qua Toy Thanh Xuân xe mới nhiều nhưng bạn sale nói chưa có xe chạy thử. Mà nổ idle tại gara thì ko đánh giá được gì.

nhasachhailong

Xe điện
em chạy Hilux 6 năm nay đây cụ (đời 2010 và đời 2014) nhưng ko chạy dòng khác nên ko so sánh được.
Tuy vậy với nhưng option bổ sung thêm thì Hilux
cũng đáng quan tâm vì đến giờ này, toàn Cty em có hơn 20 chiếc (số sàn hết) thì ko có con nào có vấn đề gì điện động cơ hết, ăn tiết kiệm, chỉ có điều Ồn, xóc....
E cảm ơn mấy dòng chia sẻ quý báu của cụ , do thích màu cam và kiểu dáng của hilux nên e sẽ chờ đến tháng 3 năm sau nhấc 1 e màu cam bản 2'4 mt đắt cũng chấp nhận . chót yêu máy toy rồi biết làm sao đk .