[Funland] Khách hàng bị hành hung ngay trong đại lý Ford.

Leanh65

Xe container
Em cùng quan điểm này. Đây là tranh chấp dân sự.
Con kiến mà kiện củ khoai. Tòa đếu có bộ phận giám định kỹ thuật độc lập. Hay mời ks Toạch nếu ổng có thẩm quyền. Xác định bay 2 con xe fo huyền chưa chắc đã thắng nhé 2 cụ. Đồng bạc đâm toạc tờ giấy bao đời vẫn đúng. Hội bvntd là cái chi mô?

Matxech

Xe container
Đếu nghe 1 chiều
Chủ thớt đưa nốt chiều thông tin bên kia lên xem nào
Chiều từ đại lí nó bẩu
Khách hàng kéo xe đi ko cho nó ktra rõ ràng cụ thể
Mà khách hàng chỉ kéo xe đi sau 4 lần sửa ko đạt kq và tg khá dài mỗi lần

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Hồi mới có bằng lái, em mê mẩn con FORD FOCUS cụt đuôi. Đợt đó, chọn được một em 2011 màu ghi, giá mềm ( năm 2012 hơn 500 củ ). Sau khi chốt giá và thống nhất mang xe vào FORD check. TÍnh em cẩn thận, mang thêm một ông thợ cứng đi cùng. Mịa, cái thằng cố vấn check xong, khen đứt lưỡi nhưng trước đó em vô tình thấy thằng chủ xe liếc mắt cho thằng cố vấn và gật gật. Em bảo ông thợ em check lại một lượt thì ôi thôi......chấp nhận mất 550k rồi chạy tụt cả quần. Từ đó mất hẳn cảm tình với FORD

Mr.7

Xe hơi
Ford thời điểm này lạc vẫn bán mạnh lắm ạ.

6 Tháng Địa Ngục

[Tịch thu bằng lái]
e nghiện Ford, nhưng vụ ntnay, Hãng nó không có thông tin hay ý kiến kịp thời là ntn nhỉ?
Ford xử lý tình huống kém nhỉ, xong để các hãng nhảy vào hôi đẩy sự việc từ a thành z luôn, dân tình thì chả ai biết sự việc đúng ra là ntn cả.
Ford VN dính nhiều phốt kiểu này thật. Ở VN có lẽ dv sau bán hàng của Toy và Honda tốt nhất thật các cụ ạ. Chưa bao h e thấy mấy hãng của Nhật làm trò này (gây gổ, chửi bới thậm chí phang khách hàng thẳng tay).
Hãi nhỉ, trước nay e vẫn có thiện cảm với ford vì hồi làm mỏ e vẫn hay chạy con everest đi đồi núi
Ở nước ngoài nhất là Mỹ mà kiểu này thì xác định phá sản mứt không có mà ăn đấy cc ạ, hội bảo vệ tiêu dùng nó nhảy vào, rồi báo chí các thứ nó vào. Không quỳ xuống mà xin lỗi khách hàng mà đền con xe mới + tiền thì bốc hơi phút mốt.

Ở VN thì mấy cái hội bảo vệ trẻ em rồi tiêu dùng để làm cảnh cho nhiều biên chế, và sảy ra thì nó dùng money đấm cho đội xanh rồi.

6 Tháng Địa Ngục

[Tịch thu bằng lái]
Ford VN dính nhiều phốt kiểu này thật. Ở VN có lẽ dv sau bán hàng của Toy và Honda tốt nhất thật các cụ ạ. Chưa bao h e thấy mấy hãng của Nhật làm trò này (gây gổ, chửi bới thậm chí phang khách hàng thẳng tay).
Honda thì em không bao giờ mua ê tô của nó vì ngáo giá, em vào Head Honda bảo dưỡng con Airblade nhân viên họ nhiệt tình cực kỳ, mời em vào phòng khách lịch sự, rót cho em cốc nước, làm em đến ngại ấy.

HTlangtu

Xe điện
Ở nước ngoài nhất là Mỹ mà kiểu này thì xác định phá sản mứt không có mà ăn đấy cc ạ, hội bảo vệ tiêu dùng nó nhảy vào, rồi báo chí các thứ nó vào. Không quỳ xuống mà xin lỗi khách hàng mà đền con xe mới + tiền thì bốc hơi phút mốt.

Ở VN thì mấy cái hội bảo vệ trẻ em rồi tiêu dùng để làm cảnh cho nhiều biên chế, và sảy ra thì nó dùng money đấm cho đội xanh rồi.
cho e hỏi cccm là cái hội bảo vệ ng tiêu dùng đã bảo vệ được bnhieu người rồi? Và hội đó hoạt động ntn? Và trụ sở ở đâu? Vì e chưa thấy dấu ấn gì cả
E hỏi thật luôn

Leanh65

Xe container
Tòa không có mà trưng cầui bác nhé, các đượng sự cũng đều có quyền yêu cầu giám định bác ạ.
Vâng, đương nhiên là thế rồi. Giám định sẽ uốn mềm mại theo bên nào chi nhiều bác ợ.

Truns176

Xe tải
Honda thì em không bao giờ mua ê tô của nó vì ngáo giá, em vào Head Honda bảo dưỡng con Airblade nhân viên họ nhiệt tình cực kỳ, mời em vào phòng khách lịch sự, rót cho em cốc nước, làm em đến ngại ấy.
Vâng, vào đó mình có cảm giác đc tôn trọng cụ nhỉ, dù mình có quyết định tn thì nó vẫn luôn làm thế.

zaiwaz123

Xe điện
Cụ mang ê tô vào Ford Thủ đô cạnh bến xe nước ngầm bảo dưỡng cụ ngủ luôn tại phòng chờ cũng được, trà, cafe uống thoải mái ........

6 Tháng Địa Ngục

[Tịch thu bằng lái]
cho e hỏi cccm là cái hội bảo vệ ng tiêu dùng đã bảo vệ được bnhieu người rồi? Và hội đó hoạt động ntn? Và trụ sở ở đâu? Vì e chưa thấy dấu ấn gì cả
E hỏi thật luôn
Em không thấy nó có tác dụng gì nên cũng chẳng quan tâm, và cả cái hội bảo vệ trẻ em nữa.

Có như không.

6 Tháng Địa Ngục

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, vào đó mình có cảm giác đc tôn trọng cụ nhỉ, dù mình có quyết định tn thì nó vẫn luôn làm thế.
Lúc đầu em cũng nghĩ vào hãng sợ máy chém, nhưng thực ra cũng không cao hơn bên ngoài, trong khi nhân viên nhiệt tình, máy móc đầy đủ, làm em nghiện vào hãng.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Trước e là với ford Thanh xuân, nhân viên sale cũng làm việc chụp giật lắm, chắc một số con sâu mọt trong đại lý.