Khách quan mà nói thì các cụ đánh giá chiếc Wigo 2020 thế nào?

Trạng thái
Thớt đang đóng

aphich

Xe buýt
em thấy Fadil lại lắm có mỗi ở Việt Nam dùng máy 1.4. Ở Mỹ với EU toàn máy 1.0
ko ai làm thì VN làm =)) thế nó mới đánh bại đc i10 với morning đó cụ! nhưng thấy người dùng than là hơi tốn xăng

xepdap

Xe buýt
yaris cũ nhập nhật chạy khoảng 13 vạn rồi - mua chạy ổn không cụ , mong cụ giải đáp .
Em thấy đồ nhập nhật bao giờ cũng bền với được giá hơn là nhập mỹ hoặc lắp ráp! ko biết thực hư thế nào??

finish.1

Xe tải
Cái này em nghĩ cụ ra chỗ anh em quen, xong nhờ check là hợp lý cụ à.
Chứ online sao biết đc ạ’
Dù sao cũng là người dùng với cùng ý kiến với nhau cơ mà trên mạng em thấy mỗi ng 1 ý? lên đây mà hỏi tư vấn mua xe thì càng rối hơn

huyshisha

Xe buýt
Wigo em thấy cơ bản đủ nhu cầu lại ít hỏng, mua cho vợ hay cả nhà dùng đều hợp lý

ruby thiet

Xe buýt
Hạng A em thấy Wigo là đáng mua, Fadil thì máy những 1.4 hơi thừa thãi mà giá lại hơi cao quá! còn morning với i10 thì đi ko an toàn

giang83

Xe buýt
Một chiếc xe hạng A mà đạt NCAP 4 sao thì còn j phải lăn tăn

aphich

Xe buýt
Dù mua cho ai thì cũng nên chọn 1 chiếc xe an toàn

Em thấy các mợ đi cũng phá lắm! em thấy ai bán cái j mà ghi nữ dùng là e tránh xa =)) nên cụ định mua cho vợ thì mua cái nào bền bền, an toàn tý cho đỡ đau đầu

huyshisha

Xe buýt
Em thấy các mợ đi cũng phá lắm! em thấy ai bán cái j mà ghi nữ dùng là e tránh xa =)) nên cụ định mua cho vợ thì mua cái nào bền bền, an toàn tý cho đỡ đau đầu
cụ thiếu cái là đồ thay và sửa chữa phải rẻ ko đâm đụng sót ví lắm =))

sweetlightvn

Xe buýt
Mấy nay đường xá Hà Nội lại quay lại quãng thời gian kẹt cứng trước Tết do đường phố nhỏ hẹp mà ô tô to lại ngày càng nhiều lên. Lạ cái là nhiều cụ đã đi ô tô loại to rồi nhưng đi rất láo, lấn làn vượt ẩu đủ cả nên đường Hà Nội luôn tắc. Cũng từ hồi em mua chiếc xe to đến giờ, tưởng sướng hóa ra lại vất vả hơn ngày xưa các cụ à! Như bữa trước, em phải đợi đến 3 nhịp đèn đỏ chỉ vì cụ bán tải quay đầu không được. Xe to nên cũng hay bị xước xát này kia do vậy cũng khó chịu. Nhiều khi nhìn mấy cụ đi chiếc hạng A mà e thèm… Đường xá Việt Nam cũng chưa phát triển nên em nghĩ mấy chiếc xe nhỏ nhỏ hạng A sẽ phát huy được hết tác dụng của nó. Như trước Tết, em có qua chúc mừng vợ chồng đứa em mới tậu một em Wigo, mà em thấy trang bị cũng đủ, cơ bản chả thiếu thứ gì: cam lùi, EBD, ABS, gương gập điện, nút bấm khởi động… Ngoại hình năm nay em thấy cũng đẹp lên khá nhiều, nói chung là em thấy hợp lý so với số tiền 400 triệu bỏ ra. Vợ em có bằng cũng gần 5 năm rồi mà từ bữa đó tới giờ vẫn đi xe máy suốt! Em đang tính sắp tới đây tậu cho mợ cả chiếc Wigo giống đứa em vì thấy nó khá phù hợp, trang bị an toàn cũng đủ dùng mà tình hình cầu đường Việt Nam ta vẫn còn chưa được rộng rãi, em nghĩ mợ nhà em mua xe đẹp hay xe to chắc không giữ được mà lại thêm mệt vào thân. Mua chiếc nhỏ ít tiền để đi lại trong thành phố khéo lại phù hợp hơn. Quan điểm của em là không chê xe nào nhưng mấy lúc cao điểm thực sự ưng mấy chiếc nhỏ gọn hơn hẳn.

Em tính mua chiếc Wigo 1.2 AT 2020 cho mợ cả, các cụ thấy ổn áp không?

Visual Forum Otofun.jpg
mua cho mợ cả thì em thấy Wigo là phù hợp rồi, còn nếu yêu vợ lắm lắm thì mua cái minicooper :D

pqchien

Xe buýt
Mấy nay đường xá Hà Nội lại quay lại quãng thời gian kẹt cứng trước Tết do đường phố nhỏ hẹp mà ô tô to lại ngày càng nhiều lên. Lạ cái là nhiều cụ đã đi ô tô loại to rồi nhưng đi rất láo, lấn làn vượt ẩu đủ cả nên đường Hà Nội luôn tắc. Cũng từ hồi em mua chiếc xe to đến giờ, tưởng sướng hóa ra lại vất vả hơn ngày xưa các cụ à! Như bữa trước, em phải đợi đến 3 nhịp đèn đỏ chỉ vì cụ bán tải quay đầu không được. Xe to nên cũng hay bị xước xát này kia do vậy cũng khó chịu. Nhiều khi nhìn mấy cụ đi chiếc hạng A mà e thèm… Đường xá Việt Nam cũng chưa phát triển nên em nghĩ mấy chiếc xe nhỏ nhỏ hạng A sẽ phát huy được hết tác dụng của nó. Như trước Tết, em có qua chúc mừng vợ chồng đứa em mới tậu một em Wigo, mà em thấy trang bị cũng đủ, cơ bản chả thiếu thứ gì: cam lùi, EBD, ABS, gương gập điện, nút bấm khởi động… Ngoại hình năm nay em thấy cũng đẹp lên khá nhiều, nói chung là em thấy hợp lý so với số tiền 400 triệu bỏ ra. Vợ em có bằng cũng gần 5 năm rồi mà từ bữa đó tới giờ vẫn đi xe máy suốt! Em đang tính sắp tới đây tậu cho mợ cả chiếc Wigo giống đứa em vì thấy nó khá phù hợp, trang bị an toàn cũng đủ dùng mà tình hình cầu đường Việt Nam ta vẫn còn chưa được rộng rãi, em nghĩ mợ nhà em mua xe đẹp hay xe to chắc không giữ được mà lại thêm mệt vào thân. Mua chiếc nhỏ ít tiền để đi lại trong thành phố khéo lại phù hợp hơn. Quan điểm của em là không chê xe nào nhưng mấy lúc cao điểm thực sự ưng mấy chiếc nhỏ gọn hơn hẳn.

Em tính mua chiếc Wigo 1.2 AT 2020 cho mợ cả, các cụ thấy ổn áp không?

Visual Forum Otofun.jpg
Wigo năm nay mặt calang nhìn đẹp phết nhờ

fishazt

Xe buýt
kể ra mà giữ đc cái mở cốp bằng chia thì hay! em lại thích hoài cổ =)) tự nhiên Toy nâng cấp lzj

Nếu ko thích fadil thì em thấy wigo là phù hợp! mấy xe hạng A này cơ bản đi lại trong phố đều dễ nhưng về chi tiết thì vẫn có điểm khác nhau để so sánh đấy! ví dụ như Wigo rộng hơn, độ an toàn của Wigo cũng hơn i10 với morning

Duy_Long.1

Xe buýt
2 năm trước em thấy kia morning còn ưng mắt nhưng càng những năm gần đây em thấy càng xấu, như kiểu team kia hết ý tưởng r ấy

Trạng thái
Thớt đang đóng