Khẩn cấp.....Đánh giá giúp em Mondeo 2.0 đời 2003

tabalo79

Xe buýt
Báo cáo các cụ, tình hình là sáng nay em vừa đi ngắm được một chú Mondeo 2.0 đời 2003. Thông tin cụ thể thế này ợ:
Xe biển 29T, tư nhân không chính chủ. Đã chạy hơn 10 vạn km. Hình thức, sơn vỏ sơ bộ em đánh giá qua thấy tạm ổn, không có vấn đề gì lớn. Máy móc chưa động, chạy thử cơ bản là được ( cái này em không dám nói mạnh vì còn u ơ lắm ).
Cuối cùng là giá chủ xe đòi 370.
Em vẫn hâm mộ Ford nhưng chưa có dịp cưới em nào cả, vì thế kinh nghiệm đối với dòng này không có. Nhờ các bác xem xét khám hộ em nhé ( giá, cần lưu ý kiểm tra những gì, nuôi nấng thế nào....)
Em xin chân thành cảm ơn và Voska các bác
(b)(b)
Đời sâu quá cụ ạ. Theo em không nên. Đừng vì dáng xe mà phải chịu đựng những thứ ngoài ý muốn khi ôm 1 cái xe gần chục năm như thế. Trong trường hợp cụ thích sedan mà muốn kiếm xe ngay, tầm giá đó thì tìm Mitsubishi Lancer Gala đời 2005, số tự động, xe đi ổn định, tiết kiệm xăng. Cụ thích mini SUV thì chơi Vintara cũng đời 2005. Nếu cụ nhịn được, cụ đợi vàng xuống tí làm dăm bảy lạng, giáp Tết bán đi có khi làm được con Mondeo đời 2007 cũng nên.

expanium

Xe hơi
Cụ thích nhìn Mon thì hôm nào off tham gia sẽ được ngắm đủ các thể loại Mon nhá
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vâng, hôm nào có vụ off của Mon thì mong bác alo hoặc nhắn tin cho mình với nhé! Nhất định sẽ đến để diện kiến các bác. Số phone của mình là: 0935222225 cứ hỏi bác Mon ghẻ là được. Cám ơn bác nhiều!

UBND_Xa

Xe máy
Dòng Mon 2.0 giờ thấy hiếm nhỉ? Chắc em nó đi ổn định nên người ta ít bán.