[KHẨN CẤP] Phiền các cụ bớt chút thời gian ghé chân vào giúp đỡ cháu nó với ạ!!!

xexunghe

Xe tải
Cháu hiện là sinh viên năm cuối, đang phải thực hiện một dự án nghiên cứu có trong chương trình học. Xe cộ luôn là mối quan tâm của cháu do đó cháu đã chọn xe đạp làm đề tài nghiên cứu lần này.
Để cháu có thể hiểu rõ hơn về quá trình một ẻm xe đạp về với chủ nhân đích thực của ẻm như nào cũng như có thể hoàn thành tốt phần nghiên cứu được giao ạ!
Kính mong các cụ thương tình, bớt chút thời gian điền đôi dòng vào link dưới đây!!!^:)^^:)^^:)^
https://docs.google.com/forms/d/1tFmcxYqhJzYsNdfwdZc-UbRcv4ND5q8Mo2W4EP6aBdI/viewform?c=0&w=1

tubesd

Xe tăng
bạn khảo sát thế này ko thể chính xác được vì bỏ qua 1 bộ phận lớn những người dùng xe đạp để mưu sinh hoặc người ta đi xe đạp từ đời nào rồi và không coi đi xe đạp như 1 trào lưu.
Ngoài ra việc gửi khảo sát online sẽ không gom hết được những đối tượng đa dạng nên kết quả sẽ không chuẩn. Chẳng hạn post ở group mấy anh đạp xe road được trả lời nhiệt tình, bên touring thì lác đác vài vị có hứng, thế là kết quả toàn dân dùng xe thể dục hết :)

xexunghe

Xe tải
bạn khảo sát thế này ko thể chính xác được vì bỏ qua 1 bộ phận lớn những người dùng xe đạp để mưu sinh hoặc người ta đi xe đạp từ đời nào rồi và không coi đi xe đạp như 1 trào lưu.
Ngoài ra việc gửi khảo sát online sẽ không gom hết được những đối tượng đa dạng nên kết quả sẽ không chuẩn. Chẳng hạn post ở group mấy anh đạp xe road được trả lời nhiệt tình, bên touring thì lác đác vài vị có hứng, thế là kết quả toàn dân dùng xe thể dục hết :)
Cám ơn bác đã quan tâm đến bài viết của em. Cư dân của forum mình là 1 trong những đối tượng nghiên cứu của bọn em. Và link bảng hỏi anket ở trên là một trong những hình thức, phương pháp điều tra của bọn em ạ. Bọn em tùy từng đối tượng nghiên cứu và kênh tiếp cận thì sẽ sử dụng những hình thức phù hợp ạ. :)